ฟ้าใสVSนิโกร มาต่อจบแล้วนะคะ

หัวข้อ: ฟ้าใสVSนิโกร มาต่อจบแล้วนะคะ  (อ่าน 1236 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 325

ฟ้าใสVSนิโกร มาต่อจบแล้วนะคะ
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 05:46:54 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ ขอบคุณที่ให้ความสนใจเรื่องราวของฟ้านะคะ ช่วงนี้ช่วงเช้าๆจะพอมีเวลาว่างหน่อยนึง
ก็เลยมาพิมให้เพื่อนๆที่ติดตามอยู่ได้อ่านกัน  จำได้มั๊ยที่ฟ้าเคยบอกอยากลองกับนิโกร เคยอยากลองมานานแล้วล่ะ
แต่ไม่มีโอกาสซักที แต่กับฝรั่งเรียกว่าชินแล้วก็ได้ ขนาดฝรั่งจะใหญ่นะแต่ยังไม่เท่าพวกนี้  พอมีนานๆเข้าก็รับได้สบายแล้ว ปกติฟ้าจะดูลูกในช่วงเวลาที่ต้องดูเองก็เวลาที่คนอื่นเค้าไม่ว่าง แต่งานขายบริการก็ทำเรื่อยๆแล้วแต่คิว
ถ้าว่างก็จะไปร้านเองเลย  แต่อันนี้ไม่เกี่ยวกับที่ร้านนะแฟนติดต่อให้เอง พอดีแฟนรู้จักกับวงการสวิงอยู่
ก็พอจะติดต่อคนอื่นๆถามกันได้บ้างว่ามีคนแบบนี้ๆมั๊ย แล้วพี่ผู้หญิงคนที่เคยแลกกับเราก็บอกว่ามี
ซึ่งพี่คนนี้ได้กินไปเรียบร้อยอิอิ พี่เค้าว่าเด็ดมากด้วยขนาดใหญ่จนจุกเลยทีเดียว  ขนาดคนนี้ออกรอบบ่อยกว่าฟ้าอีก
ยังบอกว่าแทบไม่ไหวกว่าจะเข้าสุดยากมาก แต่ด้วยความอยากลองก็เลยโอเคจัดมาเลย
แฟนก็ให้พี่คนนั้นติดต่อให้ส่งรายละเอียดไปให้ดู  เค้าก็นัดวันที่ว่างมา  ก็ได้เป็นวันที่4 มีนาคม
แต่ฟ้าไม่อยากไปที่โรงแรมเพราะมันจะแคบน่าเบื่อแบบว่าเดิมๆอะไรงี้ ก็เลยคิดว่าจะเป็นที่ไหนดี
ทะเลก็คงไม่พ้นโรงแรม แฟนก็เลยเสนอมาว่าเป็นบ้านที่สวนมั๊ย คือแฟนจะมีสวน...ไม่ขอบอกว่าสวนอะไรในนี้นะคะแต่อยากรู้จริงๆinboxมาถามได้   จะมีบ้านเล็กๆอยู่ที่นั่น  พอนัดตกลงกันเสร็จก็รอเวลาที่จะมาถึง
ลืมบอกว่าตอนนี้คือช่วงวันที่ 19เดือนก่อนนะคะนานพอควรกว่าจะนัดได้  ตัดมาถึงวันที่4เลยนะคะ
ตามเวลานัดคือช่วงบ่ายเลยค่ะ นัดไว้บ่าย2 ฟ้าก็แต่งตัวเป็นเสื้อครอปเอวลอย พอจะรู้จักใช่มั๊ยคะ
มันจะสั้นๆคล้ายเสื้อชั้นในแต่จะดูเรียบร้อยกว่า ด้านหลังเผยแผ่นหลังเพราะจะมีสายไขว้กันนิดหน่อย  กับรัดที่ตรงเอว
ด้านในไม่ใส่บราเพราะมันจะมีฟองน้ำรองรับอยู่แล้ว กางเกงเป็นแบบยีนส์สั้นๆไม่กี่คืบ ข้างในใส่กกนสีชมพูลายการ์ตูน
แบรนดังๆในไทย   ก่อนถึงเวลาแฟนก็หาเครื่องดื่มอะไรมาเป็นอย่างดี
แล้วแฟนก็ไปรับนิโกรคนนั้นมา  พอมาเจอตัวจริงก็มีตกใจนะคะ ตัวสูงใหญ่คงรู้กันดีว่าคนผิวสีสูงแค่ไหน
เค้ามากับกระเป๋าใบนึงซึ่งตอนนี้ยังไม่รู้ว่ามันมีอะไรบ้าง  มาถึงก็ให้นั่งพักกันก่อน แล้วแฟนก็คุยกับเค้าไป
ส่วนตัวฟ้าไม่เกงอังกฤษเลยพยามนั่งเฉยๆ แต่ในใจตอนนี้คือตื่นเต้นมากๆ คิดถึงของที่อยู่ในกางเกงเค้า
จนเริ่มจะมีอารมณ์แล้ว เค้ามานั่งไกล้ฟ้า แล้วเอามือฟ้าไปจับที่ตรงเป้าของเค้า ฟ้าแทบจะกรี๊ดไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ
ยังเขินอยู่เลยที่อยู่ๆต้องไปจับอะไรแบบนั้น ขนาดตอนนี้ยังบอกไม่ได้แต่ใหญ่แน่ๆ เค้าพูดอะไรแฟนก็ช่วยแปลให้
ในคำที่ไม่เข้าใจ ฟ้าจับคลำๆควยเค้านอกกางเกง แล้วแฟนก็พูดประมาณว่าถอดกางเกงให้หน่อย  ฟ้ารีบเอามือออก
แล้วเค้าก็รูดซิบกางเกงลงมา ฟ้ารีบเอามือปิดตาไปก่อนเพราะเขิน เค้ารูดซิบออกเคยควยที่ไม่ได้ใส่กกนชี้โด่มา
แต่ยังแข็งแบบไม่สุดอีก ฟ้าเลยจัดการเอามือจับ สองมือกำแล้วค่อยๆชักให้จนมันใหญ่ขึ้นอีก
จนมันขยายๆขึ้นแบบสุดๆ มันทั้งใหญ่ยาวและสีดำเข้มแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน   ฟ้าชักขึ้นชักลงจนแข็งสุด
เทียบกับแขนดูเหมือนจะใหญ่กว่าแขนฟ้าอีก ฟ้าบ่นไปเรื่อยใหญ่มาก มันใหญ่จริงๆ ครั้งนี้คือทำลายทุกสถิติแน่นอน
ใหญ่สุดยาวสุดที่เจอมาแน่ๆมั่นใจมาก  ฟ้าชักให้ซักพักนึง เลยมองไปที่แฟน แฟนเหมือนจะรู้คำถามเลยบอก
ตามสบายเลย ฟ้าได้ยินแบบนั้นก็เลยเปลี่ยนจากมือ เป็นการใช้ปากแทน  ฟ้าค่อยๆก้มลงไปไกล้ๆ
แล้วใช้ลิ้นเลียที่กลางคำควยเบาๆ จากโคนจนถึงหัว แล้วใช้ลิ้นเลียตรงหัวไปมา นิโกรมีอาการเสียวเล็กน้อย
ฟ้าใช้มือข้างนึงถือควยให้ตั้งตรง แล้วใช้ปากอมเข้าไป ขนาดอมแค่หัวมันยังคับแน่นปากมากๆ
ฟ้าเลยโชว์ลีลาการใช้ปากแบบจัดเต็มให้  ฟ้าใช้ทั้งมือชัก ทั้งอม สลับกับเลียไปมาที่หัว
แล้วอมต่อในปากก็ใช้ลิ้นอีกด้วย แล้วหันไปที่แฟน โหดูสิมันใหญ่คับปากเลย  ฟ้าเอามือสองข้างจับควย
แล้วชักแบบลูบๆคลำๆไปตามท่อน แล้วฟ้าก็ก้มลงเลียให้ตรงกลางท่อนควยต่อ แล้วแฟนก็บอกว่า
เค้าบอกให้ถอดชุดออกหน่อย ฟ้าพยามถอดเสื้อแต่มันติด เค้าเลยลุกขึ้นมาถอดให้ พอเสื้อถูกถอดออก
ก็เหลือแต่หน้าอกอันเปลือยเปล่าของฟ้าเท่านั้น ได้จังหวะพอดีกับที่เค้ายืน ลำควยมันตรงหน้าฟ้า
ก็เลยจับแล้วยัดเข้าปากทันที ฟ้าอมแบบชักให้เหมือนเดิม แต่มันได้แค่ท่อนหัวเท่านั้น
ฟ้าอมให้อย่างต่อเนื่องมือก็ชักไป  พอปากว่างก็บ่นกับแฟนเรื่องความใหญ่ นิโกรเริ่มเสียวด้วยแล้ว
เค้าแทงสวนมาในปากฟ้า จนฟ้าสำลักน้ำลายตัวเองไปเลย  เค้าเอาควยเค้ามาเทียบกับหน้า
ความยาวของมันนี่ยาวกว่าหน้าฟ้าอีกมั้งคะ แล้วเค้าก็พยามถอดกางเกงฟ้าออก ฟ้าเลยยืนให้ถอดให้ถนัด
จนกางเกงตัวนอกโดนถอดออกไป เหลือแต่กางเกงชั้นในตัวเดียวแล้ว  ฟ้านั่งแบบยองๆชักให้อีกซักพัก
เค้าก็ให้ฟ้าลุกหันก้นฟ้ามา เค้าตบไปที่ก้น1ครั้ง ฟ้าตกใจมาก แต่ไม่ได้เจ็บอะไรมาก  เค้าถอดกางเกงในฟ้าออก
แล้วให้ฟ้าทำท่าหมา แล้วเค้าก็เอาลิ้นมาเลียให้ฟ้า เค้ายังไม่ทันทำอะไรปากเพราะฟ้าน้ำซึมมานานแล้ว
ตั้งแต่ตอนที่เค้ามาเพราะมันตื่นเต้นมากด้วย  เค้าเลียให้ฟ้าไม่นานมากนัก ก็เอาควยมาจ่อที่รูหีฟ้า ทำท่าแกล้งเหมือนจะแทงเข้า แต่ยังไม่ได้แทงเข้าไป เค้าเอาควยมาถูที่รูหีฟ้า เอาควยอันใหญ่ยาวมาตบหีฟ้าด้วย
แล้วเค้าจ่อควยที่รูหีฟ้าเริ่มออกแรงดันเข้ามา มันเข้ามาเรื่อยๆฟ้าร้องโอ้ยยเจ็บมากกก  เค้าดันเข้ามาต่อ
จนมันน่าจะเข้าได้ประมาณครึ่งนึง ความรู้สึกของฟ้าคือตึงแน่น อารมณ์เหมือนจะคลอดลูกอีกครั้ง
ฟ้าพูดกับแฟนร้องโอ้ยไปด้วย บอกแฟนว่ามันใหญ่ไปเจ็บจัง แฟนเลยถามว่าไหวไหม ฟ้าเลยบอกว่าไหว
เค้าคาควยไว้แบบนั้นเกือบๆนาที จนรูหีฟ้าผ่อนคลายลง แต่ความเจ็บมันมาอีกครั้งเมื่อเค้าเริ่มออกแรงซอย
เค้าซอยแบบเบาๆก่อนในทีแรก ฟ้าเริ่มมีเสียงครางเล็กน้อย เค้าเริ่มซอยเร็วขึ้น และรู้สึกได้ว่าควยมันเข้ามาลึกกว่าเดิม ทีละนิดๆ แต่มันยังไม่สุดหรอกค่ะ ยังเหลืออีกเยอะแน่ๆ ฟ้าบ่นไปเรื่อย อะไรมันจะแน่นขนาดนี้
โอ้ยเจ็บมากๆ เค้าย่อเข่ายืนซอยฟ้าในท่าหมา อย่างหนักขึ้นเรื่อยๆ รู้สึกว่ารูหีฟ้ายังกับจะฉีกให้ได้
เค้าเอามือมาจับก้นฟ้าแล้วซอยรัวๆอยู่พักนึง แล้วก็ถอนควยออกไป แล้วเค้าเสียบเข้าออกแค่หัว
แบบเสียบแค่หัว แล้วถอดออกกเสียบเข้าไปใหม่อีก แล้วยัดเข้าไปทีเดียว แต่ไม่สุดแล้วออกแรงซอยในทันที
เค้าซอยเข้าไปเรื่อยๆจนมันไกล้จะสุด ฟ้ารู้สึกเจ็บมากๆ หันไปถามแฟนว่าเหลือแค่ไหน แฟนก็บอกอีกนิดเดียว
เข้าไปเกินครึ่งแล้ว ฟ้าเริ่มมันกับควยอันใหญ่ยาวที่ผ่านเข้าออกในรูหี เค้าหยุดแน่นิ่งไป ฟ้าเลยพยามดันเข้าออกเอง
แล้วเค้าก็แทงสวนเข้ามาพร้อมๆกับฟ้า จนรู้สึกมันจะไปชนมดลูกฟ้าเลยบอกเจ็บอีกรอบ
แล้วหันไปบอกแฟนว่าไม่ไหวแล้วเจ็บมาก  ขอเปลี่ยนท่าหน่อย อย่างที่รู้กันท่าหมามันจะเข้าลึกมาก
เลยทำให้มันเข้าไปสุดได้ยาก  ฟ้าหันหน้าไปหาเค้านั่งแบบยองๆ แล้วคว้าท่อนควยมาอมให้แบบร่านๆ
อมไม่นานเค้าผลักเหมือนจะบอกให้ฟ้านอน ฟ้าเลยนอนลงไป เค้าเอามือมากางขาแหกขาฟ้าเอาไว้
ฟ้านอนลงบนพื้นที่ยกระดับมาหน่อยนึง เค้าเอาควยมาจอรูหีฟ้าแล้วดันมาทันที
แล้วคราวนี้เค้าซอยเร็วกว่าเมื่อกี้มาก เล่นเอารูหีฟ้าปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามแรง เค้ากระแทกต่อเนื่อง
ฟ้าก็ครางลั่นไป อาการเจ็บถึงแม้จะลดลง แต่ก็ยังเจ็บและตึงมากๆ เค้าเอามือฟ้ามาให้จับขาตัวเองเอาไว้
เค้าพยามดันยังไงแต่มันก็ไม่เข้าจริงๆ ได้แต่ซอยควยที่เข้าไปเกินครึ่งลำเพียงเล็กน้อย ในใจตอนนั้นก็เซ็งนะ
ที่ได้ลองของดำทั้งที่แต่เข้าได้แค่นี้ อารมณ์เหมือนตอนเจอฝรั่งครั้งแรกๆ เข้าได้แต่ไม่ยอมสุด
ฟ้าคิดได้ไม่นานเค้าก็ซอยเร่งๆแล้วถอนควย  ออกจากรูหีฟ้า  ฟ้าบ่นสุดยอดมากเสียวดีจริงๆ
แล้วลุกมาอ้าปากอมควยเข้าไปอีกรอบ ฟ้าทั้งอมทั้งเลียพวงเค้า ดูนิโกรจะมีความสุขมากๆที่ฟ้าทำแบบนั้นให้
แล้วเค้าก็ให้ฟ้านอนลงอีกครั้ง เค้าก็นอนไปกับฟ้าด้วย ฟ้าพอจะรู้ว่าทำอะไรแบบไหน ก็เราโดนมาเยอะต้องรู้งานกันบ้าง ฟ้านอนตะแคงข้างกับเค้า ฟ้าพยามแยกขาออกนิดหน่อยให้มันมีช่อง แล้วเค้าก็เอาควยดำใหญ่ๆมาเสียบเข้าไป  พอมันเข้าเค้าก็ซอยทันที พร้อมเอามือตีก้นฟ้าไปด้วย ฟ้าโดนซอยก็ครางลั่นอีกรอบ
แล้วเค้าก็จับขาฟ้ายกขึ้นให้รูหีอ้าออกหน่อย ไม่งั้นจะแน่นจนเกินไปแล้วจะเจ็บมาก  เค้าออกแรงซอยรัวๆ
ฟ้าโดนแบบนั้นถึงกับเจ็บอีกรอบ เค้าซอยรัวๆๆๆ แล้วตีมาที่ก้นฟ้า1รอบแล้วหยุดถอนควยออกไป
แล้วเค้าก็นอนลง ให้ควยชี้ตั้งตรงอยู่ เมื่อฟ้าเห็นแบบนี้ก็ถึงเวลาแล้ว ที่ฟ้าจะได้โชว์ท่าโปรดของฟ้า
ฟ้าขึ้นไปนั่งแยกขาออกบนตัวเค้า เอามือจับควยมาจ่อรูหี ที่มันเคยเล็กๆแต่ตอนนี้ใหญ่ขึ้นอย่างเห็นได้ชัด
พอหัวควยเข้าไปในรูหีแล้ว ฟ้าก็พยามนั่งค่อยๆนั่งลงไปให้มันเข้ามาทีละนิด เข้าเด้งสวนขึ้นมาจนเข้าไปครึ่งลำ
ฟ้าเลยทำแบบลุกนั่งให้ควยมันเข้าออกๆในรูหีฟ้า ฟ้าพยามนั่งอยากให้มันเข้าให้สุด แต่มันตึงมากจริงๆ
ไม่ทันได้สุดเค้าก็พยามเด้งเอวซอยฟ้า ฟ้าเลยพยามโชว์ลีลาคืนบ้าง แต่ยังไม่น่าจะเป็นการใช้เอว น่าจะเข่ามากกว่า
ฟ้าพยามทำไปซักพักก็เสร็จคาควยดำไปกระตุกอยู่พักนึง ก็โดนเค้าเด้งต่อไม่ให้หยุดพักกันเลย
ฟ้าพยามขย่มควยอย่างเมามันพร้อมกับโดนเด้งสวนมากระแทกกันอย่างหนักหน่วง ในขณะที่แฟนก็นั่งมอง
ตาแทบไม่กระพริบ  ฟ้าขย่มจนเสร็จติดๆรอบที่2 แล้วฟ้าก็ถอนควยออกจากรู แล้วใช้ปากเลียน้ำหีตัวเอง
ที่ติดควยเค้าอยู่ แล้วหันหน้าไปที่เค้า ขึ้นด้วยท่าเดิมแต่แบบหันหน้าเข้าหากัน  ฟ้าเอาควยจ่อรูหี
แล้วนั่งทีเดียวจนมันเข้าไปเท่าเดิมเลย สงสัยหีเริ่มชินขนาดแล้ว ฟ้าขย่มให้แบบตั้งใจสุดๆ
เค้าก็สวนมาเป็นจังหวะ แล้วฟ้าก็พยามจะขย่มแต่พอฟ้าเหมือนนั่งยอง เค้าก็เด้งเอวซอยมาเองแบบรัวๆเลย
เค้าซอยรัวแบบเร็วและถี่มากๆ ทำเอาฟ้าเสียวสะใจไปเลย  ฟ้าขย่มเองบ้าง แต่รูยังรู้สึกตึงแน่นมากเหมือนเดิม
เพียงแต่อาการเจ็บค่อยๆลดไป มีความเสียวที่เพิ่มเข้ามาทุกครั้งที่โดนกระแทก  ฟ้าขย่มอย่างเมามัน
หน้าอกเด้งขึ้นเด้งลงจะหย่อนไม่หย่อนไม่สนแล้วตอนนี้ ขอมันรูหีก่อนละกัน ฟ้าขย่มสลับแบบใช้เอวซอยไปด้วย
เสียงครางลั่นแต่ไม่ต้องห่วงเพราะไม่มีบ้านคนไกล้ๆ  ซักพักเค้าเอามือมากันให้ฟ้าหยุด แล้วรีบๆถอนควยออก
เค้าเอามือชักไวมาก เค้ายืนขึ้นแล้วฟ้าก็นั่งอยู่เค้าชักควยเค้ารัวๆ มาที่ฟ้า ฟ้าพอจะรู้ว่าเค้าจะเสร็จนั่นเอง
ฟ้าเลยเอาแลบลิ้นรอเค้าเสร็จ แล้วหลับตา เพราะกลัวมันจะเข้าตาเดี่ยวจะแสบเอา
แต่น้ำกลับไม่พุ่งเลย เป็นน้ำแบบข้นๆแต่เยอะมาก เข้าปากฟ้ามาทุกหยอดไม่มีตกหล่น มันค่อนข้างจะคาว
ฟ้าเลยไม่กลืนพยามคายออก ฟ้าคายออกแล้วแฟนที่เตรียมทิชชู่ ก็มาเช็ดน้ำอสุจิให้ แฟนเช็ดให้จนหมด
ฟ้าหิวน้ำนิดๆจนพยามลุกไปเอาน้ำ แฟนเหมือนจะแกล้งดูอาการเรา เลยไม่ไปเอาให้ ฟ้าลุกแบบเซๆ
เพราะรูที่หว่างขามันหุบไม่ค่อยจะลง ฟ้าดื่มน้ำเพราะแรงหมดไปเยอะมากจริงๆ แฟนก็ถามและคุยกับนิโกรคนนั้นไปด้วย ฟ้าบอกแฟนว่ามันมากคับแน่นรูแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน  มันแน่นตึงไปเหมือนตอนคลอดลูกออกมา
แล้วนิโกรคนนั้นก็ไปหยิบกระเป๋ามา พอเค้าเปิดกระเป๋ามาถึงกับรู้ชะตากรรมของตัวเอง
ในนั้นมันมีทั้งกุญแจมือ ของเล่นที่เป็นดิลโด้อันใหญ่พอๆกับของนิโกรคนนั้นเลย
แล้วมีไข่สั่นแบบรีโมท เอาอีกแล้วคราวก่อนก็โดนในห้างมา แล้วมีที่เป็นอันยาวๆมีลูกกลมๆไว้สอดใส่ประตูหลัง
ลูกกลมๆนั่นจะมีหลายลูกมากๆ แถมเป็นเหมือนหางแมวด้วย ฟ้ารู้เลยว่ามันใช้ยังไง ยังมีอะไรอีกไม่รู้ด้านใน
ซักพักแฟนก็คุยอะไรกันก็ไม่รู้ แล้วมาบอกฟ้าว่าเดี่ยวพาเค้าไปซื้ออาหารหน่อย
ฟ้าก็คิดว่าคงไม่มีอะไร แต่ที่ไหนได้ แฟนบอกว่าเดินมานี่หน่อย แฟนหยิบกุญแจมือมาด้วย
ฟ้าในตอนนี้ที่ยังไม่ได้ใส่อะไรเลยซักชิ้น แฟนให้เอามือมากอดต้นไม้นั้นไว้ต้นเล็กๆห่างจากบ้านนั้นราวๆ10-15เมตร
ฟ้ารู้เลยแฟนจะทำอะไร แต่เอาเถอะให้เค้าทำไป เราได้เสียวจนเสร็จแล้ว แฟนเอากุญแจล็อคมือฟ้าไว้
แล้วเอาของเล่นที่มีลูกกลมๆนั่น มาสอดใส่ที่รูหีฟ้า มันไม่ค่อยจะรู้สึกอะไรเพราะรูยังขยายอยู่
แล้วแฟนก็ถอดมันออกมา เอามาจ่อที่รูก้นแล้วค่อยๆดันมันเข้าไป คราวนี้มีเจ็บเพราะลูกกลมๆก้ไม่ได้เล็กมาก
แฟนใส่เข้าไปจนสุด แล้วแฟนก็ออกไปข้างนอกกับนิโกรคนนั้น ปล่อยให้ฟ้าอยู่คนเดียว ซึ่งถ้ามีคนผ่านมา
จะเห็นผู้หญิงแก้ผ้าโดนล็อคอยู่กับต้นไม้ แถมที่ก้นมีหางอะไรเสียบติดไว้อยู่อีกด้วย
ผ่านไปประมาณ20นาทีไม่แน่ใจว่าถึงหรือเกิน แฟนก็ซื้ออาหารมาให้ ก็เป็นข้าวละกันนะคะ
แฟนมาปลดกุญแจมือให้ แล้วให้เราเดินไปนั่งกินข้าวก่อน ส่วนนิโกรนั่นก็กินอะไรที่ซื้อมากันไป
แฟนถามว่าจะต่อไหม ฟ้าเลยไม่คิดไรมากต่อแน่นอนเพราะมีของดีมาให้ลองขนาดนี้แล้ว แฟนถอดหางที่เสียบไว้ออกให้   อนุญาติหยุดไว้แค่นี้ก่อนนะคะ เพลียๆขอนอนต่ออีกนิดหน่อยเดี่ยวถ้าว่างจะมาพิมต่อให้ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2018, 05:10:47 am โดย fahsai »
Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 10

Re: ฟ้าใสVSนิโกร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 08:28:18 am »

fc ฟ้าใส  เสียวจุงเบย โหเจอสารพัด มีกุญแจด้่วย  ชอบแบบเล่นตำรวจจับ ผู้ร้ายเหรอ   อิอิ
เอามาลงอีกนะครับ

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 01:20:13 pm »

คนผิวดำเขาไม่งงหรอครับ ทำไมมีคนมานั่งมองด้วย 555+

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 05:55:21 pm »

fc ฟ้าใส  เสียวจุงเบย โหเจอสารพัด มีกุญแจด้่วย  ชอบแบบเล่นตำรวจจับ ผู้ร้ายเหรอ   อิอิ
เอามาลงอีกนะครับ
555 ยังไม่จบเลยค่ะพิมไปง่วงไปเลยนอนต่อ เดี่ยวหาเวลาว่างมาพิมให้จบนะคะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 05:56:20 pm »

คนผิวดำเขาไม่งงหรอครับ ทำไมมีคนมานั่งมองด้วย 555+
555ไม่หรอกค่ะ กลับเป็นตัวเรามากกว่าที่จะเขินเอง

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 09:13:09 pm »

ยังไม่ว่างพิมต่อเลยนะคะ พอดีฟ้างานยุ่งมากไม่มีเวลาเข้ามาเลย

Re: ฟ้าใสVSนิโกร มาต่อแล้วจ้า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 04:58:39 am »

มาต่อนะคะ ตอนนั้นฟ้ายังเปลือยอยู่ แล้วนิโกรนั่นก็มาต่อทันที โดยการสอดใส่เลยในท่ามิสชั่นนารี
ฟ้านอนถ่างขาให้เค้าเสียบมาแบบค่อยๆ น้ำในรูหีฟ้ายังมีเยอะพอควร ควยนิโกรค่อยๆเสียบเข้าไปอย่างช้าๆ
รูหีฟ้ารัดแน่นมากๆ เสียงครางก็เริ่มมาอีกรอบนึง จนโดนสอดใส่เข้าไปเกือบสุดแต่ก็ไม่สุด เค้าก็เริ่มซอยทันที ตอนเค้าเอาออกแบบช้าๆ เห็นได้ชัดถึงความตอดรัดของมัน แคมปลิ้นออกอย่างชัดเจน แล้วนิโกรคนนั้นก็เพิ่มจังหวะแรงขึ้น
แต่ฟ้ารู้สึกว่าเจ็บขึ้นกว่าตอนโดนทีแรกอีก พยามถ่างขาให้กว้างที่สุด แต่ก็ยังเจ็บอยู่ดี
จนฟ้าโดนซอยซักพักก็เริ่มไม่ไหวแล้ว เลยขอขึ้นเองแบบหันหน้าเข้าหากัน ฟ้าพยามดันให้มันเข้า น้ำตอนนี้ใหลมาเยอะขึ้น  แต่ก็ยังคับรูตลอด สงสัยมันจะใหญ่มากไปจริงๆ ฟ้าขึ้นขย่มซักพักก็เหมือนจะไม่ไหวละ แฟนเลยบอกพอก่อนไหม
แต่นิโกรยังไม่เสร็จ ฟ้าเลยบอกว่าขอรอบนี้พอก็ได้ แฟนก็บอกว่าเอาที่ไหวนะวันอื่นยังมี เอ๊ะยังไงน๊า
ฟ้าเลยพยามขย่มสุดๆไม่สนความเจ็บ พยามให้เสียวพออาการดีขึ้นก็มันขึ้นมา และฟ้าก็เสร็จไปก่อน1รอบ
ขย่มได้อีกไม่นานมากเค้าจะเสร็จฟ้าเลยลุกขึ้นแล้วรีบอมให้ ฟ้าอมไปชักไปจนเค้าเสร็จคาปากทันที น้ำที่เต็มปาก
แบบเยอะมากๆ ฟ้ากลืนเข้าไปจนหมดไม่เหลือซักหยด แต่จากนั้นก็หมดสภาพเช่นกัน รู้สึกเซ็งมากๆที่ทำอะไรไม่ได้
ทั้งที่ใจก็อยากลองอีก ทีแรกก็คิดว่าน่าจะไหวแล้วเจอฝรั่งก็เจอ คลอดลูกก็อีก แต่ไม่เป็นไร เพราะแฟนบอกว่าเค้าจะมาอีกรอบนึง พอดีเลยเพื่อให้ฟ้าแก้ตัว และของเล่นก็ยังไม่ได้เล่นทุกชิ้นเลย จากนั้นฟ้าก็เช็ดตัวนิดๆหน่อยๆ
แล้วก็ใส่เสื้อผ้ากลับ แล้วก็นั่งคุยกันจนไกล้ค่ำ ก็ให้แฟนไปส่งเค้ากลับ พอแฟนมารับฟ้ากลับบ้าน
ฟ้าก็ได้แต่นอนพัก เพราะรูหีบวมมากๆเป็นรูไปด้วย พออีกวันฟ้าได้มีเซ็กกับแฟน ความรู้สึกคือของแฟนเป็นเด็กน้อยไปเลย หลวมกว่าตอนคลอดลูกใหม่ๆอีก แต่ก็นะตอนนั้นเค้าเย็บกลับดีแล้ว พอมีกับแฟนสอดใส่เข้าไป
รู้สึกว่ารูไม่รัดของแฟนเลย แถมน่าอายตรงท่าหมามีเสียงลมออกด้วย จนแฟนเสร็จใส่หน้าเต็มๆสะใจแฟนมาก
อึดอีกด้วย แล้ววันที่เหลือก็รับงานมาเรื่อยๆจนมาถึงวันนี้ วันที่8นี่แหละ ตื่นมาพิมตั้งแต่เช้าเดี่ยวเที่ยงๆนัดแก้ตัวอีกรอบ ใครอยู่ไกล้ๆไหมนะจะพาไปดู555 ยังไงเดี่ยวจะมารายงานผลนะคะ ขอบคุณที่อ่านจนจบ
คือแบบมันเจ็บจริงๆนะเจลไม่มี แต่รอบนี้ก็ไม่ต้องใช้เจลมันท้าทายกว่า ไว้จะมาเล่านะคะ ขอบคุณค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 05:01:16 am »

ใครที่มาอ่าน แนะนำได้นะคะว่าให้พิมประมาณไหนบางทีก็พยามอยากพิมให้คิดภาพตามออกแต่ก็ไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่
ส่วนที่พิมสั้นเนี๊ยไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ เบลอๆง่วงอยู่เลย55

Re: ฟ้าใสVSนิโกร มาต่อจบแล้วนะคะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:03:11 am »

ดีเลย เดี๋ยวซื้อบัตรเข้าไปดูหน่อย อิอิ เขียนดีแล้วครับ
มีรูปสลั่วๆ ยั่วยวน ก็ดีครับ

Re: ฟ้าใสVSนิโกร มาต่อจบแล้วนะคะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:04:30 am »

ดีเลย เดี๋ยวซื้อบัตรเข้าไปดูหน่อย อิอิ เขียนดีแล้วครับ
ขอบคุณค่ะ บัตรแพงนะคะ555 
รูปหมายถึงยังไงคะรูปฟ้า?

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:16:44 pm »

รูป บรรยากาศ สถานที่ เสื้อผ้า ของเล่น หรือตัวคุณฟ้าเองก็ได้ครับ เลือกเอาเลย ไม่ได้ให้ถ่ายโป๊นะ 555+ เคร้าโครง หรือเงา ก็ได้ครับ
ถ้าเห็นรูป มันทำให้นึกภาพตามได้ใกล้เคียงดี

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 10

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 02:48:33 pm »

แบบนี้ยิ่งเพิ่ม อรรรถในการรับ ชมซิครับ หนับหนุน

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:07:13 pm »

รูป บรรยากาศ สถานที่ เสื้อผ้า ของเล่น หรือตัวคุณฟ้าเองก็ได้ครับ เลือกเอาเลย ไม่ได้ให้ถ่ายโป๊นะ 555+ เคร้าโครง หรือเงา ก็ได้ครับ
ถ้าเห็นรูป มันทำให้นึกภาพตามได้ใกล้เคียงดี
สถานที่อันนี้น่าจะได้ค่ะ แต่ว่ารุปอะไรพวกนี้ไม่ดีกว่าค่ะ จริงๆไม่ควรส่งรูปอะไรเลย เพราะถ้ามีคนจำได้งานจะเข้าทันทีค่ะ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 06:08:18 pm »

แบบนี้ยิ่งเพิ่ม อรรรถในการรับ ชมซิครับ หนับหนุน
ไม่ดีค่ะคุณบอล ถ้ามีคนจำได้ฟ้าซวยมาก ขนาดจะทำหน้าอกยังหาวิธีว่าทำได้ไงเลย

ออนไลน์ kyojungna

• พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 01:34:51 pm »

อยากไปดูด้วยจังครับ หากิีกไปด้วยดีกว่าเผื่อจะช่วยๆๆกันได้