การคลิบอวัยวะ

หัวข้อ: การคลิบอวัยวะ  (อ่าน 722 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom5567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

การคลิบอวัยวะ
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 10:34:56 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีเรื่องหนักใจ มาปรึกษาครับ บางคนเคาว่าถ้าคลิบอวัยวะแล้ว จะทำให้ความรู้สึกเวลาสอดใส่ลดลง ทำให้เอานานขึ้น แต่ทำใมผมคลิบแล้วมันเสียวมาก ที่สำคัญไว้มากด้วยไม่เคยเกิน3-4 นาที ในชิวิตนี่ ผมคลิปตั้งแต่เด็กนะครับ อายุประมาณ10ขวบ เนื่องจากตอนเด็ก ปัสสะวะไม่ออก หมอเลยคลิบหัว ตอนนี่จะ สามสิบนิดๆแล้ว ไม่ว่าจะเอาจริง ช่วยตัวเอง ไม่เคยเกิน3-4 นาทีสักครั้ง ผมเป็นคนที่มีความต้องการค่องข้างสูง แค่เห็นขาเมียก็แข็งแล้ว แต่เอาจริงไม่ได้เรื่องเลย พอจะมีวิธีช่วยเหลือคนหมดอาลัยตายอยากคนนี้สักหน่อยจะได้มั้ยครับ.   
ต้องกราบงามๆขอบพระคุณอย่างสูงที่ให้คำแนะนำนะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ SnowQueen

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 13
  • Balance every thought with its opposition.

Re: การคลิบอวัยวะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 02:37:21 pm »

แวะมาคุยด้วย ระหว่างรอสมาชิกชายมาให้ความเห็นนะคะ

ก็เปลี่ยนจาก 'คลิป' เป็น 'ขลิบ' เดี๋ยวก็หายค่ะ  ล้อเล่นน้าาา

ต้องลองเปลี่ยนเป้าดูค่ะ เคยมีคนเล่าให้ฟังว่า ของๆผู้หญิงแต่ละคนจะให้รสสัมผัสต่างกัน กับคนนึงได้แป๊บเดียวเสร็จเพราะเสียวสุดๆ กับอีกคนเสียวเหมือนกันแต่อยู่ได้อึดได้ทนเหลือใจ แต่กับอีกคนทั้งๆที่เสียวแทบขาดใจแต่ทำยังไงๆก็ไม่ยอมเสร็จ 

ไม่ทราบว่า ดิชั้นมองเห็นอะไรผิดไปรึเปล่า คือ...ตอนปี2014 คุณอายุ27 คุณบอกว่าเอากับเมียมาไม่รู้กี่หมื่นครั้ง ปีนี้2018 คุณก็มีอายุ 31ปี  คำนวนค่าเฉลี่ยคร่าวๆว่าเริ่มมีตั้งแต่อายุ 15 และคิดค่าต่ำสุดให้ที่10000 ครั้ง จะเท่ากับว่าคุณมีเซกส์ปีละ 666 ครั้ง เท่ากับ วันละ1-2 ครั้งโดยไม่มีวันหยุด 

แต่ถ้าลองเปลี่ยนจาก 10000 เป็น 5หมื่นครั้ง (แบบยกย่อง) นับรวมกับอีก4ปีที่ผ่านมา ก็เท่ากับ ชีวิตคุณจะต้องมีเซกส์วันละไม่ต่ำกว่า 6 ครั้งเป็นอย่่างน้อย

เซียนขนาดนี้ ใครจะบังอาจมาแนะนำอะไรให้ได้ล่ะคะเนี่ยยย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2018, 03:06:05 pm โดย SnowQueen »
"Sometimes When We Touch"

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 05:37:21 pm »

ถ้าขลิบมาตั้งแต่เด็กอันนี้ไม่รู้นะ แต่ถ้าขลิบตอนโตแรกๆจะเสียวกว่าเดิมมากเพราะมันจะถูไถกับกางเกงทั้งวันเหมือนเราวอร์มเครื่องมานานมากพอลงสนามจริงก็เลยแตกไว พอนานๆไปถูจนด้านขึ้นหัวมันก็รับความเสียวได้น้อยลง

สำหรับคนที่เสร็จเร็วเท่าที่อ่านมาประกอบกับตัวเองก็เคยเป็นคนเสร็จเร็ว แต่ตอนนี้ดีขึ้นมากอึดขึ้นตั้งแต่ก่อนขลิบล่ะ เพราะได้มีเซ็กบ่อยควบคุมอารมณ์ไม่ให้ตื่นเต้นมาก ผมมองว่าเรื่องอารมณ์ความตื่นเต้นมีผลกับการเสร็จเร็วเสร็จช้ามากกว่าการขลิบไม่ขลิบนะ

แต่สำหรับเคส จขกท ผมก็ไม่รู้จะแนะนำยังไงถ้ามีเมียแล้วมีอารมณ์ทางเพศทุกวันแล้วยังเสร็จเร็วอีก

ออฟไลน์ tom5567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 09:44:43 am »

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ คงต้องหายาอาหารเสริมช่วยนะครับ แต่ไม่รู้จะได้ผลหรือป่าว คงต้องลอง

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 04:33:18 pm »

เสร็จเร็วเสร็จช้าไม่เกี่ยวกับการว่าขลิบหรือไม่ขลิบนะครับ

มีปัญหาเรื่องเสร็จเร็วลองสวมถุงยางอนามัยดูครับ จะทำให้การควบคุมง่ายขึ้นครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ