แบบนี้แฟนผมกำลังให้ท่าคนอื่นหรือเผลอตัว

หัวข้อ: แบบนี้แฟนผมกำลังให้ท่าคนอื่นหรือเผลอตัว  (อ่าน 1197 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yuttakarn_

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่ามีพี่คนนึงที่ผมรู้จักและสนิทกันพอสมควร แล้วบางครั้งไปเที่ยวไหนกับพี่เค้าเป็นบางครั้งผมก็พาแฟนผมไปด้วย ทำให้แฟนผมสนิทกับพี่คนนี้พอสมควรครับ ละ เผอิญว่า เมื่อวันอังคาร พี่เค้าซื้อโน็ตบุคมาใหม่เลยจะให้ผมลงโปรแกรมให้ ผมกับพี่ก็นั่งดาวโหลดโปรแกรมตรงโต๊ะกินข้าวศึ่งเป็นโต๊ะญี่ปุ่นนั่งกับพื้น แล้วแฟนผมวันนั้นมีเรียนตอนเช้าเลยใส่ชุด นศ กระโปรงทรงพรีช อยู่ แล้วนั่งเล่นโทรศัพท์ตรงโซฟา ใกล้กับโต๊ะที่ผมกับพี่นั่ง ปกติแฟนผมใส่กระโปรงทรงพรีช จะไม่ใส่เกงซ้อน เพราะไม่ได้ใส่สั้นจนเกินไป เข้าเรื่อง ผมก็ลงโปรแกรมอยู่ ก็หันไปมองแฟนผมเป็นครั้งๆ ทีแรกก็นั่งปกติครับ มีขาอ่อนออกมานิดนึง ผมก็เอะใจอะไรเพราะมุมนั่งกับพื้นยังไงก็เห็น ละองศาโซฟาคือตรงข้ามกับที่พี่นั่งพอดี หันไปอีกทีแฟนผมเปลี่ยนท่านั่งเอาขาข้างนึงขึ้นไว้บนที่รองมือ (ไม่รู้เรียกถูกรึปล่าว) แล้วนั่งเอียงไปอีกข้างแล้วเล่นโทรศัทพ์ ละคือุ้ามองรอดหว่างขาไปจะเห็นกางเกงในชัดเลยครับ ผมก็ไม่รู้จะบอกไง เลยชวนพี่คุยบ่อยๆ แต่ผมก็เห็นบางครั้งตาพี่เค้าก็มองไปทางแฟนผมนะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

Re: แบบนี้แฟนผมกำลังให้ท่าคนอื่นหรือเผลอตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 04:46:16 pm »

ถ้าแฟนคุณจะให้ท่าผู้ชายคนอื่นคงจะไม่กระทำต่อหน้าคุณหรอกครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ