อยากมีsexเเต่สามีงี่เง่าควรทำยังไงดี

หัวข้อ: อยากมีsexเเต่สามีงี่เง่าควรทำยังไงดี  (อ่าน 1607 ครั้ง)

ออฟไลน์ yakuzaroll

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากมีsexเเต่สามีงี่เง่าควรทำยังไงดี
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 06:15:07 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราอยู่กันมา 8 ปีแล้ว มีลูก 1 คน ก่อนมีลูกมีsex  กันปกติค่ะ ไม่เคยมีปัญหา หลังจากมีลูกความสัมพันธ์เริ่มแย่ลง คือเราให้ลูกนอนตรงกลาง เราเหนื่อย ไม่มีอารมณ์ สามีเหมือนกันไม่ทำการบ้านตั้งเเต่มีลูก หรือถ้าอยากจะsexมีก็เข้ามาเล่นกับเรา พอได้มีอะไรกันเค้าก็เเยกย้าย บ้างครั้งก็เเตกไว เราก็ไม่คิดอะไรคิดว่าเสร็จก็พอเเล้ว  พอหลังๆเราก็อยากจะมีโมเม้นเเบบ กุ๊กกิกกัน อยากมีอะไรกัน เเต่เเฟนก็อ้างว่าเหนื่อย เริ่มบายเบี่ยง เราเบือมากเราควรทำยังไงดีคะ TT

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

Re: อยากมีsexเเต่สามีงี่เง่าควรทำยังไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 06:25:58 pm »

ลำบากหน่อยนะ ความต้องการไม่ตรงกันไม่เท่ากันเนี่ย?
คือ แตกไวก็อาจจะเพราะร่างกายเค้าไม่แข็งแรงเหมือนเดิม

ส่วนอารมณ์ที่ลดลงก็เพราะเหนื่อยจากการเลี้ยงลูกนั่นแหละ
พยายามหาเวลาผ่อนคลาย อยู่กันตามลำพังบ้าง
ฝากลูกไว้กับญาติชั่วคราวแล้วลองทำกันดู อาจจะดีขึ้น

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ sahadayes

• *

Re: อยากมีsexเเต่สามีงี่เง่าควรทำยังไงดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 08:53:31 pm »

มันที่จังหวะจะโคลนจ้าหรือว่าแฟนคุณ ร่างกายไม่ค่อยเเข็งเเรงหรือ ทำงานมาเหนือยๆ อาจจะไม่มีอารมณ์ก็เป็นได้นะ อย่าคิดมากคะ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 10:23:33 pm »

ลำบากหน่อยนะ ความต้องการไม่ตรงกันไม่เท่ากันเนี่ย?
คือ แตกไวก็อาจจะเพราะร่างกายเค้าไม่แข็งแรงเหมือนเดิม

ส่วนอารมณ์ที่ลดลงก็เพราะเหนื่อยจากการเลี้ยงลูกนั่นแหละ
พยายามหาเวลาผ่อนคลาย อยู่กันตามลำพังบ้าง
ฝากลูกไว้กับญาติชั่วคราวแล้วลองทำกันดู อาจจะดีขึ้น
ขอบคุณจ้า เราก็ไม่รู้จะทำยังดีบางครั้งผู้หญิงก็ต้องการนะ TT

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 10:24:38 pm »

มันที่จังหวะจะโคลนจ้าหรือว่าแฟนคุณ ร่างกายไม่ค่อยเเข็งเเรงหรือ ทำงานมาเหนือยๆ อาจจะไม่มีอารมณ์ก็เป็นได้นะ อย่าคิดมากคะ
ขอบคุณค้าาา พยายามจะเลิกคิดเรืองเนี้ยเเล้วจ้า

ออฟไลน์ chorn

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 10:58:59 pm »

ผมว่าปัญหาน่าจะมาจากความสัมพันธ์ที่ไม่เหมือนก่อนลองจับมือ กอดหรือจูบกันให้มากขึ้น  ส่วนเรื่องเสร็จไวอาจจะมาจาไม่ค่อยได้ใช้งานประกอบกับพักผ่อนน้อย ลองเพิ่มความอ่อนหวานให้เหมือนรักกันใหม่ๆ ทุกอย่างอาจจะดีขึ้นนะครับ 

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 03:55:03 am »

ลองจับเข่าคุยกันแบบเปิดอกเลยครับ บอกให้รู้ตรงๆไปเลยว่าคุณรู้สึกแบบไหนอย่างไร และต้องการอะไร เวลาไหนบ้าง ให้แฟนบอกความต้องการของตัวเองด้วย พยายามหาจุดที่ลงล๊อกกัน หาจุดที่ปรับตัวเข้าหากันให้ได้ครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 09:59:00 am »

อยู่บ้านเเต่ตัวยั่วเข้าบ้างซิ  หาวันหยุดร่วมกันครับ  เปลี่ยนสถานที่ และบรรยากาศครับ   เอา แฮลกอฮอ เข้ามาร่วมด้วยครับ หาท่าแปลกๆๆ  คล่อมตัวเค้าไปเลยครับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 01:33:51 pm »

ปัญหาเดียวกันเราใช้วิธี

Level #1 พูดคุยค่ะ

Level #2 เริ่มแสดงอาการเหวี่ยงค่ะ พูดแรงถึงแบบ "มีสามีแต่เอาไม่ได้ จะไปซื้อดิลโด้มาใช้เพราะยังไงสามีก็ไม่ทำ" นางเริ่มปรับพฤติกรรมนิดหน่อย แต่ก็กลับไปเหมือนเดิม

Level #3 ใช้ความสงบ แล้วพูดว่าถ้าไม่ปรับปรุง หรือจูนกัน เค้าขอไปหาความสุขใส่ตัวเค้าเองนะ เมื่อตัวเองไม่ทำ ทำไม่ได้ เค้าก็ควรมีสิทธิ์ คืนนั้นทะเลาะกันหนักมาก และก็ฟินหนักมาก 555 แล้วอะไรๆ ก็เหมือนจะดีขึ้น แต่ความสุข และความสัมพันธ์ก็ยังไม่ตรงกัน

Level #4 ลองไปนวดน้ำมันกับหมอ ver. ในนี้ค่ะ เออสบายดี ฟินดี ไม่เป็นภาระสามี กลับบ้านก็รักสามีและลูกเหมือนเดิม แฮร่!!

ตอนแรกก็สับสน แต่พอคิดๆ ดูแล้วสามีก็ทำงานหนักเพื่อครอบครัว ครั้นจะเอาเรื่องของเราไปเป็นภาระเค้าก็ใช่เรื่อง การที่สามีทำการบ้านก็คิดว่าเป็นกำไรไปละกัน 555 คิดบวก บวกดูแลสุขภาพจิตตัวเอง ให้มีความสุขแค่นั้นค่ะ

ยอดเยี่ยมเลยครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ sri

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 10:47:00 pm »

อิจฉาแฟนคุณจัง ตรงกันข้ามกับของผมเลยจนตอนนี้ๆม่อยากมีอะไรด้วยแล้ว ขี้เกียจง้อ เซ็งเวลาโดนปฏิเสธ

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 02:55:25 pm »

ผมอยากมีแฟนแบบคุณจัง 

ทุกวันนี้ ไม่ใช่ดิ 4-5 ปีแล้วมีไม่เกิน 10 ครั้งเลย ให้เอาเสร็จๆๆแล้วจบ ใครจะมีอารมณ์ว่ะ

ผมว่าคุณยังหาทางช่วยเค้าได้นะ  ชวนกันเปลี่ยนบรรยากาศ สถานที่ หรือแกล้งแย่ๆๆไปหาจะไปหากิ๊กบ้างไรบ้าง
เค้าาจะหึงคุณไหม หายาปลุกให้เค้าลองบ้าง  อิอิ

สู้ๆๆครับ