เคยมีอะไรกับเพื่อนในห้องเรียนมั้ยคะแล้วต้องเจอหน้าทุกวัน เป็นเพื่อนๆจะทำไง?

หัวข้อ: เคยมีอะไรกับเพื่อนในห้องเรียนมั้ยคะแล้วต้องเจอหน้าทุกวัน เป็นเพื่อนๆจะทำไง?  (อ่าน 1249 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanow231

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

วันนั้นเราไปทำงานกลุ่มที่อาจารย์สั่งที่บ้านเพื่อนคนในกลุ่ม ในกลุ่มเรามี ผู้ชาย1 ผู้หญิง2 รวมตัวเราด้วย พอทำงานกันไปสักพัก เพื่อนเราที่เป็นผูู้หญิงดันทะเลาะกับเเฟนเลยออกไปหาเเฟน ทิ้งให้เราอยุ่กับเพื่อนผู้ชายอยุ่กัน2-2 ตอนเเรกเราก็ไม่รู้สึกอะไรหรอก เเต่วันนั้นฝนมันตกเเล้วบรรยากาศมันน่า....มาก   เลยพลาดไปมีอะไรกับเพื่อน

พอวันต่อมาต้องมาเรียนเรารู้สึกอายๆไม่กล้ามองหน้า เราไม่รุ้จะทำยังไงดีต้้องเจอกันทุกวันด้วย เครียดมากเลย TT
เราควรทำยังไงดีคะ??

Facebook Comments

ออฟไลน์ maxdam11

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

ไม่เป็นหรอกคับ ผมก็เคยเป็นเดียวสักพักก็มองหน้ากันติด อย่าคิดมากคับ

ออฟไลน์ sanow231

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่เป็นหรอกคับ ผมก็เคยเป็นเดียวสักพักก็มองหน้ากันติด อย่าคิดมากคับ
  ตอนเเน่ยังไม่กล้ามองหน้าเลยคะ คงต้องใช้เวลาสักพัก tt

ออนไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เดินไปบอกผู้ชายว่า อย่าคิดมากกับเรื่องวันนั้น แค่สนุกกันตามบรรยากาศ ชั้นไม่ได้คิดอะไรกับเธอ

แล้วก็เดินหนีไปครับ

ตัดปัญหาไม่ให้เค้ามาวอแวกับคุณ ยกเว้นว่าคุณอยากจะสานสัมพันธ์ต่อไป

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

แก้ เขิลครับ ถ้าชอบเค้า ขอเป็นแฟนเลย   ยกเว้นแต่เค้ามีแฟยุเเล้วครับ  บอกเค้าว่าแค่เผลอไปอย่าคิดมาก เราเพื่อนกัน

ออฟไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

อยู่กัน 2-2 นี่คือรวมเป็น 4 คนใช่ไหมครับ ...อ่าาาาาาาาาาาาาาา (นึกภาพตาม  ::))

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

ธรรมดาค่ะ แป้งเคยมีอะไรกับเพื่อนผู้ชายหลายคน อย่าไปสนใจค่ะ ผู้หญิง ผู้ชาย มีจิ๋ม มีจู๋ เป็นเรื่องปกติ

ทำตัวเฉยๆ ไว้ ถ้าเรามีอะไรเปลี่ยนไป มันจะดูไม่ Strong ค่ะ เฉยไว้ นิ่งไว้ อย่าสนใจนะคะ แนะนำ

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

ธรรมดาค่ะ แป้งเคยมีอะไรกับเพื่อนผู้ชายหลายคน อย่าไปสนใจค่ะ ผู้หญิง ผู้ชาย มีจิ๋ม มีจู๋ เป็นเรื่องปกติ

ทำตัวเฉยๆ ไว้ ถ้าเรามีอะไรเปลี่ยนไป มันจะดูไม่ Strong ค่ะ เฉยไว้ นิ่งไว้ อย่าสนใจนะคะ แนะนำ
ครับตามนี้เลย แฟนผมก็เล่นกับเพื่อนๆเธอ และพอมารู้จักผม ก็เล่นกับเพื่อนๆผมต่อ 
ปกติครับ เพื่อนกัน คิดซะว่าช่วยๆกัน (ถ้าชอบอ่ะนะ)