อายุ20 อวัยวะเพศไม่แข็ง ทำไงดีครับ

หัวข้อ: อายุ20 อวัยวะเพศไม่แข็ง ทำไงดีครับ  (อ่าน 529 ครั้ง)

ออฟไลน์ deviluzio1998

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อายุ20 อวัยวะเพศไม่แข็ง ทำไงดีครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:35:37 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับผมอายุ20ยังไม่เคยมีอะไรกับแฟน ตอนดูดปากกับจับหน้าอกอวัยวะเพศของผมยังแข็งอยู่ แต่พอกำลังจะมีเพศสัมพันธ์ดันหดตัวไม่ยอมแข็ง อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆในเว็ปหน่อยครับ ขอบคุณครับ :)

Facebook Comments

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126
  • Just the way ..i am..

Re: อายุ20 อวัยวะเพศไม่แข็ง ทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:40:59 am »

ยามีขาย กินเข้าไปค่ะ

ออกกำลังกายช่วยได้มั้ง

เคยเจอ ผช เหี่ยวววว ตอนจะเข้าปากถ้ำเหมือนกัน
เพื่อนบอกว่า .. มนุดชินมือออ พอจะเอาจริงเลยฝ่อ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ deviluzio1998

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: อายุ20 อวัยวะเพศไม่แข็ง ทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:53:23 am »

ยามีขาย กินเข้าไปค่ะ

ออกกำลังกายช่วยได้มั้ง

เคยเจอ ผช เหี่ยวววว ตอนจะเข้าปากถ้ำเหมือนกัน
เพื่อนบอกว่า .. มนุดชินมือออ พอจะเอาจริงเลยฝ่อ
น่าจะจริงครับ แต่ก่อนช่วยตัวเองบ่อย ขอบคุณมากนะครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 11:50:18 am »

น่าจะเพราะตื่นเต้นเกินไปม้าง ลงสนามบ่อยๆ น่าจะดีขึ้น

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 01:15:05 pm »

น้องสาวแฟนอาจจะแห้งเกินไปนะครับ ใช้เจลหล่อลื่นช่วยหน่อยครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ