รีวิวอาหารเสริมTUXIDO

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริมTUXIDO  (อ่าน 973 ครั้ง)

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

รีวิวอาหารเสริมTUXIDO
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 11:33:42 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ ผมได้รับยาตัวนี้ มา2 เม็ด เพิ่งจะได้ใช้ช่วงวาเลนไทน์กับแฟนพอดี 555

รอบแรกที่ทาน ก็เว้นจากหลังอาหารไปไม่ถึง2ชั่วโมงครับ ความรู้สึก ฤทธิ์ยาไม่ได้ออกมากเท่าไหร่ แต่ก็รู้สึกได้ว่าน้องชายแข็งตัวนานมากกว่าปกติ

รอบที่สอง ทานตอนท้องว่าง มีแน่นจมูกนิดหน่อย มองเห็นโทนฟ้าน้อยมากครับ แต่รับรู้ได้ว่าเลือดสูบฉีดได้ดีมาก เพราะน้องชายแข็งมากจริงๆ แฟนก็จับได้ด้วยว่าแอบทานยา เสร็จรอบแรก ตามเวลาปกติครับ ราวๆ20นาที พักเหนื่อย แต่น้องชายไม่พักเลยครับ อ่อนตัวลงนิดเดียว ก็ต่อรอบสองได้เลยครับ เหมือนแฟนจะรู้อยู่แล้วว่า วันนี้ต้องมีรอบสองแน่ๆ ... พอรอบสองเสร็จ คือแปลกใจมาก เพราะน้องชายยังพร้อมสู้ต่อ ผมมองหน้าแฟน แฟนบอกว่า ไหนๆแล้วก็จัดหนักไปเลย เค้ายังไหว 555 ...สรุป จบไป3รอบพอครับ เริ่มปวด เริ่มแสบกันแล้ว

ผมยังรู้สึกถึงฤทธิ์ยาอยู่ประมาณ48ชั่วโมงครับ แต่ไม่รุนแรงแบบตอนทานแรกๆ

สรุปผลการรีวิว
ความอึดทนนาน 9/10 ...ทำได้หลายรอบครับ
การแข็งตัว 10/10 ...น้องชายสู้ไม่ถอยจริงๆครับ
ไร้ผลข้างเคียง 8/10 ...มีอาการน้อยครับ