รบกวนถามเรื่องเกี่ยวกับการมีเพศสัมพันธ์ค่ะ

หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องเกี่ยวกับการมีเพศสัมพันธ์ค่ะ  (อ่าน 743 ครั้ง)

ออฟไลน์ sahadayes

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามเรื่องเกี่ยวกับการมีเพศสัมพันธ์หนอยนะคะ คือเราอายุ25 มีเพศอะไรกับเเฟนที่คบมา 7ปี 
ครั้งแรกเจ็บมากแล้วก็มีอาการแสบปวดเมื่อยตามตัวระบมไปหลายวันค่ะ ส่วนแฟนเห็นเราเจ็บก็ไม่ทำอะไรต่อ
เดือนต่อมามีอะไรกันครั้งที่สองค่ะ ครั้งนี้ก็ยังคงเจ็บอยู่ แต่เวลาที่ของแฟนดันเข้าไปลึกๆ มันรู้สึกจุกๆเจ็บๆทรมาณ แปปอธิบายไม่ถูกค่ะน้ำตาไหลเลย
อยากทราบว่าเป็นอาการผิดปกติหรือไม่ค่ะ หากไม่ผิดต่อไปจะมีอาการดีขึ้นไหม เพราะตอนนี้เราค่อนข้างกลัวการที่เพศสัมพันธ์เลยค่ะแต่ก็สงสารแฟน
อีกเรื่องคือแฟนก็ไม่ไปถึงจุดสุดยอดด้วยค่ะ เป็นเพราะความผิดปกติของร่างกายของเราหรือปาว
หากท่านใดมีข้อแนะเรื่องนี้เพื่อให้ชีวิตคู่ขอเรา. ดีขึ้นรบกวนชี้แนะด้วยค่ะ เราเป็นคนหนึ่งที่คิดว่าเรื่องบนเตียงเป็นเรื่องที่ควรเอาใจใส่ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

Re: รบกวนถามเรื่องเกี่ยวกับการมีเพศสัมพันธ์ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 12:01:58 pm »

ปรกตินะครับ ทนเอาหน่อยครับ เด๋วก็หายครับ ใช้เควาย ช่วยหน่อยก็จะดีมากนะครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Godzilla44

• *

Re: รบกวนถามเรื่องเกี่ยวกับการมีเพศสัมพันธ์ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 12:07:43 pm »

เนื่องจากว่า รายละเอียดอื่นๆอาจเป็นสาเหตุที่สำคัญแต่ไม่ได้ลงไว้ เลยตอบแบบกว้างๆให้นะครับ จะเรียกว่าสันนิฐานก็ได้ครับ
1 สำหรับสาเหตุที่แฟนไม่เสร็จ เพราะเขาห่วง เห็นคุณไม่มีความสุข เจ็บ จุก เป็นธรรมชาติที่ต้องหยุดและดูแลกันมากกว่า แสดงว่าเขารัก และเป็นห่วง
2 อาวุธ ของแฟนอาจจะยาว จนทำให้ไปโดนมดลูกได้
3 ผู้หญิงแต่ละท่าน มีขนาด ระยะ และตำแหน่งของมดลูกที่ต่างกันออกไป กรณีนี้ คุณอาจมีมดลูกอยุ่ค่อนข้างตื่นก็ได้ ทำให้รู้สึกจุก เวลาที่เขาสอดใส่
4 บางครั้ง การเล้าโลมให้พร้อม ก็มีส่วนเช่นกันครับ
5 ลองสังเกตุตัวเองอีกสักพัก ลองแก้ไขคร่าวๆดู ถ้าไม่ดีขึ้น แนะนำให้ปรึกษาแพทย์ครับ เพราะจะได้ทราบสาเหตุจริง และเพื่อความสะบายใจ

ปล. เป็นแค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ
ขอให้หาย และผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณครับ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 12:18:33 pm »

ปรกตินะครับ ทนเอาหน่อยครับ เด๋วก็หายครับ ใช้เควาย ช่วยหน่อยก็จะดีมากนะครับ
ขอบคุณค้า บางคนมันทนจนไม่ไหวเเล้วคะ T^T

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 12:19:30 pm »

เนื่องจากว่า รายละเอียดอื่นๆอาจเป็นสาเหตุที่สำคัญแต่ไม่ได้ลงไว้ เลยตอบแบบกว้างๆให้นะครับ จะเรียกว่าสันนิฐานก็ได้ครับ
1 สำหรับสาเหตุที่แฟนไม่เสร็จ เพราะเขาห่วง เห็นคุณไม่มีความสุข เจ็บ จุก เป็นธรรมชาติที่ต้องหยุดและดูแลกันมากกว่า แสดงว่าเขารัก และเป็นห่วง
2 อาวุธ ของแฟนอาจจะยาว จนทำให้ไปโดนมดลูกได้
3 ผู้หญิงแต่ละท่าน มีขนาด ระยะ และตำแหน่งของมดลูกที่ต่างกันออกไป กรณีนี้ คุณอาจมีมดลูกอยุ่ค่อนข้างตื่นก็ได้ ทำให้รู้สึกจุก เวลาที่เขาสอดใส่
4 บางครั้ง การเล้าโลมให้พร้อม ก็มีส่วนเช่นกันครับ
5 ลองสังเกตุตัวเองอีกสักพัก ลองแก้ไขคร่าวๆดู ถ้าไม่ดีขึ้น แนะนำให้ปรึกษาแพทย์ครับ เพราะจะได้ทราบสาเหตุจริง และเพื่อความสะบายใจ

ปล. เป็นแค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ
ขอให้หาย และผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณครับ
  ขอบคุณสำหรับความรู้ดีนะคะ  ;)