เริ่มเบื่อเว็บนี้กันมั๊ย

หัวข้อ: เริ่มเบื่อเว็บนี้กันมั๊ย  (อ่าน 1833 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 60

Re: เริ่มเบื่อเว็บนี้กันมั๊ย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 05:18:32 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เบื่อที่มาถาม แล้วก็เงียบหายไปเลยแบบนั้นอ่ะ
แล้วก็มีIDใหม่มาตั้งถามอีก

Facebook Comments

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 128
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 05:31:51 pm »

เบื่อที่มาถาม แล้วก็เงียบหายไปเลยแบบนั้นอ่ะ
แล้วก็มีIDใหม่มาตั้งถามอีก

5555

เพียบบ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ tiramisu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 06:21:59 pm »

จิงนะ เบื่อๆเหมือนกัน อารมเหมือนเข้ามาอ่านกระทู้ในพันทิพย์อ่ะ 55555 เลิกเข้ามาส่องเกือบๆ 4 เดือนเลยอ่ะ

สาว plussize ที่ชอบหนุ่มใหญ่วัย 40 up..

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 34

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 06:29:10 pm »

ใครว่าไงไม่รู้แต่เป็นคนนึงที่ด่า เพราะก่อนหน้านั้นแค่บ่นแล้วเค้าก็ยังคงถามแนวๆ นี้ไม่เลิกก็เลยด่า
จำได้ว่ามีไลน์ลามกคุยเรื่องแบบนี้เยอะแยะลองเข้ากลุ่มไปถามดูดีกว่ามาตั้งให้เป็นขยะรกๆ ซะมากกว่านะ
ไม่มีใครคบใครด้วยรึไง น่าสงสารจริงๆ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออนไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 08:02:54 pm »

สำหรับผม ตั้งคำถามได้นะ ถามแบบไหนก็ได้
แต่อย่ามาตั้งคำถาม แล้วหายตัวไปเลย คนอุตสาห์อ่าน/ตอบให้

ส่วนคำถามอาจจะไร้สาระ มันก็ต้องมีบ้าง โลกนี้ไม่มีอะไรได้ดั่งใจเราทุกอย่างหรอก

อย่างผมอยากกินตับคนในนี้ แต่เค้าไม่สนผม ชีวิตผมก็ต้องเดินหน้าต่อไป 555+

Venus•

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 08:56:23 pm »

บอร์ดนี้คงไม่ใช่สิ่งที่ทุกคนจะเบื่อค่ะ สิ่งที่คุณเบื่อคือคนที่เข้ามาต่างหาก

ที่นี่ให้โอกาสกับทุกคนเสมอ ไม่ว่าจะเป็น...คนที่มีสาระ คนที่ให้ความรู้ คนที่ขาด คนที่ไม่มีใครในโลกนี้เข้าใจ คนบางคนที่โพสต์เรื่องที่ซ้ำๆ ย้ำๆ และทุกคนมองว่า... ไม่ใช่ แต่ที่นี่ ยอมให้เสมอ 

สังเกตุดูสิคะ ว่า...บรรยากาศของเวปบอร์ดนี้จะโอนอ่อน ผ่อนตามและสอดคล้องไปกับคนที่เข้ามาเสมอ  เปลื่ยนแปลงไปมาตามกาลเวลา

ให้โอกาสกับคนทุกๆแบบ สว่าง เทา ดำสนิท

เราชอบที่นี่ และเราขอขอบคุณแอดมิน ที่มีจิตใจที่โอบอ้อมอารีย์ ต้อนรับคนทุกรูปแบบเสมอมา

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:42:34 am »

สำหรับผม ตั้งคำถามได้นะ ถามแบบไหนก็ได้
แต่อย่ามาตั้งคำถาม แล้วหายตัวไปเลย คนอุตสาห์อ่าน/ตอบให้

ส่วนคำถามอาจจะไร้สาระ มันก็ต้องมีบ้าง โลกนี้ไม่มีอะไรได้ดั่งใจเราทุกอย่างหรอก

อย่างผมอยากกินตับคนในนี้ แต่เค้าไม่สนผม ชีวิตผมก็ต้องเดินหน้าต่อไป 555+

ตลกอะ

จะกินใคร?
ใช้เงินฟาดไปเลยค่ะ 5555

เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:43:38 am »

บอร์ดนี้คงไม่ใช่สิ่งที่ทุกคนจะเบื่อค่ะ สิ่งที่คุณเบื่อคือคนที่เข้ามาต่างหาก

ที่นี่ให้โอกาสกับทุกคนเสมอ ไม่ว่าจะเป็น...คนที่มีสาระ คนที่ให้ความรู้ คนที่ขาด คนที่ไม่มีใครในโลกนี้เข้าใจ คนบางคนที่โพสต์เรื่องที่ซ้ำๆ ย้ำๆ และทุกคนมองว่า... ไม่ใช่ แต่ที่นี่ ยอมให้เสมอ 

สังเกตุดูสิคะ ว่า...บรรยากาศของเวปบอร์ดนี้จะโอนอ่อน ผ่อนตามและสอดคล้องไปกับคนที่เข้ามาเสมอ  เปลื่ยนแปลงไปมาตามกาลเวลา

ให้โอกาสกับคนทุกๆแบบ สว่าง เทา ดำสนิท

เราชอบที่นี่ และเราขอขอบคุณแอดมิน ที่มีจิตใจที่โอบอ้อมอารีย์ ต้อนรับคนทุกรูปแบบเสมอมา

แม่พระสุดๆ สวยไปอีก :)

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:44:14 am »

จิงนะ เบื่อๆเหมือนกัน อารมเหมือนเข้ามาอ่านกระทู้ในพันทิพย์อ่ะ 55555 เลิกเข้ามาส่องเกือบๆ 4 เดือนเลยอ่ะ

ป้าหายไปสองปี ^^
แต่ป้ากลับมาแล้วว 555

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:44:59 am »

ใครว่าไงไม่รู้แต่เป็นคนนึงที่ด่า เพราะก่อนหน้านั้นแค่บ่นแล้วเค้าก็ยังคงถามแนวๆ นี้ไม่เลิกก็เลยด่า
จำได้ว่ามีไลน์ลามกคุยเรื่องแบบนี้เยอะแยะลองเข้ากลุ่มไปถามดูดีกว่ามาตั้งให้เป็นขยะรกๆ ซะมากกว่านะ
ไม่มีใครคบใครด้วยรึไง น่าสงสารจริงๆ

อุ้ยยยย มีกลุ่มอะไรกันด้วย ><

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 02:02:57 pm »

เข้ามาเห็นด้วยค่ะพี่

อีกแง่นึงนะ เบื่อมากเลยพวก member ที่ชอบตั้งกระทู้แปลก ๆ สังเกตได้จาก member คนนั้นจะมีคะแนน "ลบ" มากเป็นพิเศษ

มีคนที่เข้ามาตอบในกระทู้นี้เหมือนกันคนนึงนะคะ (ที่คะแนนลบเยอะ) น่าเบื่อเป็นพิเศษเหมือนกันค่ะ ชอบตั้งกระทู้แต่งเรื่อง

งดดราม่าค่ะ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 05:21:06 pm »

อีกแง่นึงนะ เบื่อมากเลยพวก member ที่ชอบตั้งกระทู้แปลก ๆ สังเกตได้จาก member คนนั้นจะมีคะแนน "ลบ" มากเป็นพิเศษ

มีคนที่เข้ามาตอบในกระทู้นี้เหมือนกันคนนึงนะคะ (ที่คะแนนลบเยอะ) น่าเบื่อเป็นพิเศษเหมือนกันค่ะ ชอบตั้งกระทู้แต่งเรื่อง

งดดราม่าค่ะ
ทำงานอยู่เห็นอันนี้รีบมาเลยค่ะ นี่เลยค่ะที่เราหมายถึงเราไม่ได้ว่าคนที่ตั้งทั่วไปปกติ แต่เราหมายถึงคนที่ติดลบ(บางคนเอ่ยชื่อไม่ได้) ชอบตั้งแปลกๆถ้าพูดถึงแนวก็คงรู้เลย แล้วมีคนมาสมัครใหม่ตั้งแนวนั้นแนวเดิมๆถาม เราว่ามันแปลกไปนะที่หลายคนจะมาสงสัยแล้วตั้งแทบจะเป๊ะกันเลยแนวคำถามเดิมๆ ทำให้คนตั้งจริงๆบางทีก็ไม่มีคนตอบไปด้วย เพราะตั้งแล้วหายไปไหนไม่รู้เราก็ตอบแค่ที่เห็นหน้าแรกเท่านั้นเหมือนกัน

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 07:51:40 pm »

แอบคิดอยู่เหมือนกันว่าสำนวนแบบๆ เดียวกัน คำถามคล้ายๆ กัน
น่ามีมากกว่า 1 ยูสเซอร์

ไร้สาระมากก็ข้าม อย่าไปสน อย่าไปตอบ จะได้เลิกๆ ไปสักที

งดดราม่าค่ะ
ทำงานอยู่เห็นอันนี้รีบมาเลยค่ะ นี่เลยค่ะที่เราหมายถึงเราไม่ได้ว่าคนที่ตั้งทั่วไปปกติ แต่เราหมายถึงคนที่ติดลบ(บางคนเอ่ยชื่อไม่ได้) ชอบตั้งแปลกๆถ้าพูดถึงแนวก็คงรู้เลย แล้วมีคนมาสมัครใหม่ตั้งแนวนั้นแนวเดิมๆถาม เราว่ามันแปลกไปนะที่หลายคนจะมาสงสัยแล้วตั้งแทบจะเป๊ะกันเลยแนวคำถามเดิมๆ ทำให้คนตั้งจริงๆบางทีก็ไม่มีคนตอบไปด้วย เพราะตั้งแล้วหายไปไหนไม่รู้เราก็ตอบแค่ที่เห็นหน้าแรกเท่านั้นเหมือนกัน

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 10:41:23 pm »

เดี่ยวนี้แทบจะไม่อ่านเลย งงด้วยว่าไหนคือคำถามพิมมาเหมือนเรื่องเสียวที่ถูกแต่งขึ้นมา ถ้าไปในห้องเล่าประสบการณ์ก็ยังพอจะได้อยู่ แต่นี่เล่นถามในห้องปกติ แถมมีทุกวันจริงๆ เข้าในนะคะว่าแอดให้ถามอะไรก็ได้ไม่ว่ากันแต่อยากให้พื้นที่คนที่เค้าถามจริงๆไม่ใช่คนๆเดียวเข้ามาปั่นเยอะแยะ

ออนไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 06:01:18 am »

อืม เห็นบ่อยมาก เรื่องที่เหมือนจะแต่งขึ้นมาให้เป็นเรื่องเสียวซ่ะงั้น
มาแต่งเรื่องทิ้งไว้แล้วก็หายตัวไป

แล้วจะแก้ไขไรได้บ้าง ไม่ชอบอ่านเรื่องแต่ง เสียเวลา