ทำไมต้องเลียจิ๊มิค้ะ

หัวข้อ: ทำไมต้องเลียจิ๊มิค้ะ  (อ่าน 1294 ครั้ง)

ออฟไลน์ bro123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ทำไมต้องเลียจิ๊มิค้ะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 02:28:45 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากถามความคิดเห็นหนอยคะ ทำไมเวลามีอะไรกันแฟนเราชอบก้มไปเลียจิ๊มิคะทุกครั้งที่มีอะไร  มันอร่อยหรือยังไงคะ พอเลียจิ๊มิเสร็จก็มาจูกปากต่อมันไม่สกปกรไปหรอคะ จิงๆเราก็ชอบนะเวลาโดนเลียมันรู้สึกฟินดีเเต่ก็กลัวเรื่องโรคติดต่อคะเเละอยากถามว่าผู้ชายทุกคนต้องทำเเบบนี้ทุกคนเลยหรือคะ  มันเสี่ยงหรือปาวกับการติดโรค

Facebook Comments

ออฟไลน์ poptu

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ทำไมต้องเลียจิ๊มิค้ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 07:11:17 pm »

เสี่ยงนะ เเต่ผู้ชายบางคนก็ต้องการเลียอยู่เเล้วไม่คิดถึงโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 07:27:43 pm »

ตอนดูเอวีก็คิดเยอะนะ ออรัลแล้วมาจูบต่อมันดูอี๋ๆ นะ
แต่พอลงสนามจริงๆ แล้วมัวแต่คิดเรื่องเสียวๆ เลิกใส่ใจเร่องนั่นไปเลย
อีกอย่างก็คงเพราะพวกเราจะทำความสะอาดก่อนมีไรกันอยู่แล้วด้วย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ rickyi

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 07:44:04 pm »

มันเป็นทางหนึงที่ทำให้ผู้หญิงเสร็จคับ ถ้าล้างให้สะอาดก่อนก็คงปลอดภัยต่อโรคติดต่อ

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 128
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 10:43:46 pm »

ทุกอย่างเสี่ยงหมดแหละ

ถ้าไม่มั่นใจคู่นอนก็อย่าไปยุ่งกะเค้า
ถ้าคิดว่า ดูแลตัวเองไม่ได้ ก็ให้เก็บตัวอยู่บ้านค่ะ

เค้าเลียให้เรา เราจูบเค้าก็ถูกแล้ว ได้อรรถรสดี เค้าเองก็ไม่เฟล

ถ้าเคย อมให้ผช. แล้วหลังจากนั้น ผช ไม่ยอมจูบด้วยนี่ดิ
จะซึ้งเลย ว่า มันเป็นยางงาย

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

Venus•

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 01:24:21 am »

เค้ามีแต่จะถามว่า ทำไมไม่เลียคะ ต่างหาก
เรื่องสกปรกนี่ ถ้าจิมิของคุณสกปรกมันก็สกปรกค่ะ  เรื่องโรคติดต่อนี่มันก็ไม่ได้เกิดเพราะเลียจิมิอย่างเดียวนะ

ที่ผู้ชายเค้าเลียแล้วมาจูบปากต่อนี่ก็เพราะ น้ำที่ออกมาจากจิมิของเราตอนมีอารมณ์ร่วมแล้วมันจะหอมกรุ่น และหวานอร่อย กินแล้วเกิดอารมณ์สุดๆยิ่งได้กินจากลิ้นอุ่นๆของผู้ชายด้วย ยิ่งได้อารมณ์มากๆ นัวมากกก เรายังชอบเลย

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 01:51:58 pm »

ที่เลียก็เพราะคิดว่าผู้หญิงชอบครับ แต่ถ้าคุณไม่ชอบก็บอกกันตรงๆก็ได้ครับ เรื่องเซ็กซ์ไม่ควรมีการฝืนใจครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 05:36:41 pm »

ผมไม่เลียตรงนั้นของผู้หญิงนะ รู้สึกมันไม่น่าเลียอ่ะ

คนอื่นที่เลียเพราะผู้หญิงชอบ อันนี้คงจะจริง

แต่เราก็ไม่ควรฝืนจิตใจใครใช่ปะครับ 555+ งั้นผมไม่เห็นแก่ตัวนะ