เมื่อมีเซ็กกัน ผู้หญิงชอบให้ปล่อยข้างในกันรึปาว

หัวข้อ: เมื่อมีเซ็กกัน ผู้หญิงชอบให้ปล่อยข้างในกันรึปาว  (อ่าน 1668 ครั้ง)

ออฟไลน์ withcoco88

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมอายุ29 เมียผมอายุ 27 เวลามีอะไรกับเมียผมขอร้องตลอดว่าถ้าใกล้จะเสร็จให้บอกเธอด้วยเพราะเธอกลัวจะท้อง เเละถ้าออรัลถ้าเราขอเมียก็ให้ ก็ไม่น่าจะมีอะไรให้ตื่นเต้นแปลกใหม่อะไรอีกแล้ว ผมอยากลองลองปล่อยในบ้างผมไม่เคยสัมผัสความรู้สึกว่าการปล่อยในเป็นยังไง เราทั้งคู่ต่างทำงาน พร้อมที่จะสร้างครอบครัวด้วยกันได้เเล้ว อายุก็เยอะเเล้ว ผมเลยอยากลองปล่อยมั้ง ไม่เเคร์ว่าจะท้องเพราะผมเลี้ยงได้

เวลาเพื่อนๆผมคุยเรื่องบนเตียงกันเพื่อนผมมักพูดเสมอว่าเเตกในรู้สึกฟินกว่าปล่อยนอก ฟินทั้งผู้ชายเเละผู้หญิงเเล้วผู้หญิงชอบด้วย (ผมก็คิดในใจว่าผู้หญิงชอบจิงหรอ ไม่กลัวท้องหรอ)  ผมเลยสงสัยมากคับว่าสรุปเเล้วผู้หญิงชอบจิงหรือปาว

Facebook Comments

ออฟไลน์ pongttt

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เมื่อมีเซ็กกัน ผู้หญิงชอบให้ปล่อยข้างในกันรึปาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 06:44:23 pm »

จริงครับเวลาเเตกในเเล้วรู้สึกดีกว่า ปล่อยนอกครับ ถ้าจะให้ฟินจิงๆก็เเตกใส่หน้าเลยครับ 5555555555555555

ออฟไลน์ numja11

• *

Re: เมื่อมีเซ็กกัน ผู้หญิงชอบให้ปล่อยข้างในกันรึปาว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 07:41:54 pm »

ต้องถามต้องการของผู้หญิงด้วยคะ ถ้าผู้หญิงไม่พร้อมก็ไม่ควรทำ ต้องให้เกียรติผู้หญิงด้วยคะ เเต่ทางที่ดีเเตกใส่ปากคะ หยอกๆๆๆๆ55555

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 07:52:59 pm »

จริงครับเวลาเเตกในเเล้วรู้สึกดีกว่า ปล่อยนอกครับ ถ้าจะให้ฟินจิงๆก็เเตกใส่หน้าเลยครับ 5555555555555555
เเตกเข้าเลยไหมคับ อิอิ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 07:53:55 pm »

ต้องถามต้องการของผู้หญิงด้วยคะ ถ้าผู้หญิงไม่พร้อมก็ไม่ควรทำ ต้องให้เกียรติผู้หญิงด้วยคะ เเต่ทางที่ดีเเตกใส่ปากคะ หยอกๆๆๆๆ55555
แฟนกินอร่อยเเน่นอน 55555

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 08:06:39 pm »

คู่มีความสุข รู้สึกสุด เราก็ตามใจเค้าแหละ ห่วงแค่ท้องอย่างเดียว
ช่วงอันตรายก็ให้แตกนอกเพื่อความชัวร์ กินยาคุมไปด้วย
ชอบเวลามันอุ่นๆ กระตุกๆ ตอนหลั่งอยู่นะ

เค้าว่าเป็นยาโด๊ปอย่างนึงสำหรับผ้หญิงด้วย เราใช้มันเพื่อความงามอยู่นะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 04:33:48 am โดย Wonder Playgirl »
★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 327

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 08:09:13 pm »

ชอบมากๆค่ะ ถ้ามีโอกาสก็จะให้แตกในตลอดรู้สึกดีกว่าข้างนอกเยอะเลย ตอนนี้มีลูก1คนแล้วลุ้นคนที่สองอยู่ค่ะ

ออฟไลน์ BBG

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 08:51:26 pm »

แฟนคุณอาจจะยังไม่พร้อมมีเบบี๋ก็ได้ค่ะ ลองคุยวางแผนครอบครัวกันก่อนดีไม๊คะ  :)

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 10:52:39 pm »

เราว่าเรื่องมีลูกควรเกิดจากความพร้อมของทั้งคู่นะ
ดังนั้น
พาแฟนไปฉีดยาคุมค่ะ จะได้จัดได้เต็มที่

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 05:42:03 pm »

งั้นคุณก็ต้องทำตอนผู้หญิงมีประจำเดือน แบบนี้มั่นใจได้ไม่ท้อง อิอิ

ถ้าประจำเดือนมาตรงตลอด ผู้หญิงจะรู้ว่าช่วงไหนปลอดภัย
เช่นช่วงก่อนประจำเดือนจะมา หรือหลังประจำเดือนหมด

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 10:15:27 am »

เรื่องแบบนี้ต้องคิดถีงความพร้อมของผู้หญิงด้วยนะคะ ถึงด้านอื่นๆพร้อมเลี้ยงได้ถ้าท้อง แต่ผู้หญิงเขาอาจคิดมาก ไม่อยากท้องถ้ายังไม่แต่งงาน หรือยังไม่พร้อมทางอารมณ์ หน้าที่การงานในความคิดของเขา เป็นต้น
ไม่งั้นก็คุยกับแฟน ทานยาคุม หรือฝังยาค่ะเพราะค่อนข้างปลอดภัย
จริงๆเชื่อว่าผู้หญิงเองก็ชอบโดนปล่อยในอยู่แล้ว มันอุ่นๆกระตุกๆอยู่ข้างใน แต่ที่ไม่ยอทคงเพราะกลัวพลาดขึ้นมามากว่า

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 11:47:16 am »

แตกในฟินกว่ากับแฟนคนล่าสุดนี่คือคบกันตอนแรกก็แตกนอกนะ ความฟินมันอยู่ที่ได้เสร็จพร้อมกันได้เสร็จแล้วก็กอดกันแปบนึงหรือคาไว้จนมันหลุดเอง แฟนชอบให้เสร็จพร้อมกันคือตอนไคล์แมกต่างคนต่างปล่อยอารมณ์กันเต็มที่

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 34

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 12:55:09 pm »

เสร็จพร้อมกัน รู้สึกดี และให้ได้เฉพาะคนที่ไว้ใจเท่านั้น

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ Sagitas27

• *
  • พลังน้ำใจ: 5
  • Keeping all in my heart

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 06:41:01 pm »

โดนแตกในก็รู้สึกดีน๊าาาา >///<
ถ้าอยากลองจริงๆ ก็ต้องลองคุยกับแฟนดูนะคะ
กินยาคุมหรือฉีดยาคุมก็ได้ หากเธอไม่พร้อมจะท้อง
หากเธอยอม จะได้มีความสุขกันแบบไม่ต้องกังวลเนาะ

We just having fun
We don't care who sees
Living young, 'n wild, 'n free