อยากถามสาวๆคับ เวลาอยู่กับคนที่ชอบมากๆหรือแฟน อยากมีอะไรกับเค้ามั๊ยคับ

หัวข้อ: อยากถามสาวๆคับ เวลาอยู่กับคนที่ชอบมากๆหรือแฟน อยากมีอะไรกับเค้ามั๊ยคับ  (อ่าน 630 ครั้ง)

ออฟไลน์ dickhead123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ยากทราบว่าจิงๆแล้วผู้หญิงก็มีความต้องการใช่มั๊ยคับ ถ้าเป็นครั้งแรกระหว่างคนๆนั้น แต่บางทีต้องสงวนท่าที

คือผมเคยมีอะไรกับผู้หญิงมาก็ 3 คนในชีวิต ครั้งแรกที่มีอะไรกัน จะอยู่ในห้องกันสองคน ส่วนมากผมจะเป็นคนเริ่มก่อน
หลังจากนั้นเธอก็เหมือนจะคลื้ม แต่ก็ยั้งๆไว้ บอกว่าอย่าทำงี้เลย พอเถอะ พอแล้ว แต่ก็มือก็จับถอดเสื้อผ้าให้ --" เพราะบางทีเสื้อมันรัดแน่นถอดลำบาก

จากนั้นก็จะพูดๆๆ บอกว่าพอแล้วๆ ผมก็ชะงักบ้างนะ แต่เธอเหมือนจะหยุดไม่อยู่แล้ว 555+

เลยตามเลยคับ เป็นแบบนี้ทั้งสามคน

เลยอยากรู้ว่าจิงๆแล้วสาวๆ ก็มีอารมณ์มากเหมือนกันใช่มั๊ยคับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 139

อยากอยู่แล้วล่ะค่ะ แต่ที่ไม่อยากมี SEX ด้วย ณ ตอนนั้นก็แล้วแต่เหตุผล
บางคนถูกสอนมาให้รักนวลสงวนตัว
บางคนก็คิดมาก กลัวท้องกลัวโรค กลัวโดนฟันแล้วทิ้ง
กลัวว่าหลังมีอะไรกันแล้วผู้ชายจะเปลี่ยนไป
เซ็กส์แบบต้องคิดมากเรื่องความรักความสัมพันธ์ก็ประมาณนี้แหละค่ะ
ต่างกับมีเซ็กส์แบบไม่มีเรื่องพวกนี้มาเกี่ยวข้อง สนุกได้เต็มที่ไม่ต้องคิดมาก
ต่อให้เฟล มันก็จบๆ ไป นานๆ ไปเดี๋ยวก็ลืมไปเอง

แต่ถ้าเซ็กส์แบบรัก ถ้ามันเฟล อาจจะทำให้ความสัมพันธ์แย่แล้วกลับคืนไม่ได้นี่น่ากลัวเหมือนกันนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ joshg

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

จากที่เจอมา สาวๆเองมีความต้องการทางเพศเหมือนกันครับ เวลาอยู่กันในที่ส่วนตัวโดนถึงเนื้อถึงตัวส่วนมากก็มีน้ำออกกันทั้งนั้น แต่เธอระงับง่ายกว่าผู้ชายครับ อาจเพราะกลัวกังวลมากกว่า. ผู้ชายบางทีของขึ้นหนักทนไม่ได้ต้องชักเอาน้ำส่วนเกินออก แต่ผู้หญิงอยู่เฉยๆก็หายได้ไม่รุงแรงเท่า

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

กับน้องกอดอุ่น
น้องอ่อย
ป้าปล้ำเอง~

กับคนอื่น
ป้าไม่ทันอ่อย
โดนปล้ำเอง~

ถ้าหล่อ น่ารักกก มีกล้ามมีซิคแพค ป้าได้หมด ป้าสดชื่น 5555

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P