ควรจะโกนขนบริเวณอวัยวะเพศ หรือไม่คะ

หัวข้อ: ควรจะโกนขนบริเวณอวัยวะเพศ หรือไม่คะ  (อ่าน 1507 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

Re: ควรจะโกนขนบริเวณอวัยวะเพศ หรือไม่คะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 01:18:24 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เล็มให้สั้นหน่อยดูดีกว่าการโกนนะครับ  ผมว่า

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ
Facebook Comments

ออนไลน์ Sagitas27

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
  • Keeping all in my heart

Re: ควรจะโกนขนบริเวณอวัยวะเพศ หรือไม่คะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 06:29:56 pm »

ตามหลังก็ไม่ควรโกน แต่บางคนก็เล็มๆเอา
ก็เคยทั้งเล็ม กับ โกน แต่ก็โกนมาตลอด2ปีแล้ว
โกนทุกวันบ้าง วันเว้นวันบ้าง
รู้สึกสะอาด โล่งดี >///<

We just having fun
We don't care who sees
Living young, 'n wild, 'n free

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 23

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 10:33:20 pm »

เคยโกน-พอมันขึ้นเป็นตอๆโคตรคัน
เลยเล็มๆ เพื่อความสะอาด&สบายผิวมาพักกกกกใหญ่ แต่ก็รำคาญขนแนวบิกินี่เวลาไปว่ายน้ำอ่ะ
Now! เลยยิง ipl กำจัดขนซะเลย 5555
หายไปกว่า50% สบายฝุดๆ

หืมมมม laser น่าสนใจอ่ะ จะได้ไม่ต้องทะเลาะกับแฟนเรื่องที่โกนหนวดด้วย 555
จัดเลยยย จะได้ไม่แน่งที่โกนหนวดกัน 555

ถามๆๆ มันหวิวๆ ไหมคะตอนทำ เขินไหม อยากทำบ้าง แต่ก็แบบเขิน 555
ความเจ็บ-ขึ้นอยู่กับความแรงของlaserที่ยิงค่ะ
ส่วนเรื่องเขิน-ของเราซื้อมาทำเองที่บ้านเลยไม่เขิน 555
ตอนยิงiplมันจะเหมือนโดนหนังยางดีด พอให้เจ็บๆคันๆ แป้บๆก็หายค่ะ
ถ้าอยากลอง pm มาได้ เดี๋ยวคุยรายละเอียดกัน

ipl ที่หน้านังเจ็บจี๊ดดดดดดเลยนะ
โอ่วโหวววว

สตรองงงง
มันปรับlevel ได้งายย เจ็บนิดๆเองงงง 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล