แปลกมั้ยถ้าผู้ชายที่อายุเข้าเลข3แล้วยังซิงอยู่

หัวข้อ: แปลกมั้ยถ้าผู้ชายที่อายุเข้าเลข3แล้วยังซิงอยู่  (อ่าน 1131 ครั้ง)

ออฟไลน์ virgman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่ใช่ว่าไม่ชอบผู้หญิงนะครับ ยังชอบมองความสวยงามอยู่
เหมือนกลัวหลายๆอย่างสำหรับครั้งแรก
จากที่แรกๆอยากลอง จนตอนนี้ไม่กล้า/ไม่มั่นใจไปแล้ว

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

Re: แปลกมั้ยถ้าผู้ชายที่อายุเข้าเลข3แล้วยังซิงอยู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 02:54:27 pm »

เพื่อนเราหรือคนรู้จักก็มีค่ะยังซิงอยู่ ก็เชียร์ให้ไปเแิดซิงหลายรอบแล้ว ก็อ้างสารพัด กลัวโรค กลัวนั่น ไม่กล้านี่ รำคาญเหมือนกัน บ่นๆ อิจฉาคนอื่น อารมณ์ก็มี แต่ไม่ยอมก้าวข้ามความรู้สึกนั้นดูเอง ก็ช่วยตัวเองไปตลอดชีวิตเถอะ ผู้ชายซิงๆ ตอนอายุมาก ถ้าไม่หล่อน่ารักจริงๆ ไม่น่าสนใจหรอก ให้เปิดก็ยังคิดหนักอ่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

Venus•

• บุคคลทั่วไป

Re: แปลกมั้ยถ้าผู้ชายที่อายุเข้าเลข3แล้วยังซิงอยู่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 02:59:49 pm »

งั้นก็ลองเริ่มกับผู้ชายดูสิคะ เพศเดียวกันน่าจะคุยกันรู้เรื่องกว่า

brabra

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 03:10:52 pm »

ไม่แปลกครับ ขนาดผมยังเพิ่งจะแต่งงานตอนอายุสามสิบกว่าๆ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 11:00:47 pm »

จะเก็บไว้ให้เจ้าสาวคนนั้นหรอคะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 03:28:05 pm »

ช่วยเค้าสิครับ อิอิ ;) ;) ;)

ออฟไลน์ tiramisu

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 06:16:07 pm »

ไม่แปลกนะคะ เพื่อนเราก็มีแบบนี้ หนักกว่าตรงที่ เกือบจะ 40 เพิางได้เปิดซิง 5555 ส่วนตัวเรานะว่าไม่แปลกปดติดีค่ะ แค่ปัจจัยแวดล้อมของแต่ล่ะคนมันต่างกันอ่ะ และที่สำคัญ คือ คุญอาจจะยังไม่เจอคนที่คุณรู้สึกว่าต้องการเข้าจริงๆ เลยยังซิงมาจนทุกวันนี้ ถ้าอยากมีแฟนก็สู้กับความกลัวอละกังวลของตัวเองให้ได้ก่อนค่ะ 
ปล. เป้าหมายเค้ามีไว้พุ่งชนนะตัวเธอ...คริ..คริ!!

สาว plussize ที่ชอบหนุ่มใหญ่วัย 40 up..

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 10:08:50 am »

ไม่แปลกค่ะแล้วแต่คน

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 03:27:16 pm »

บางคนอาจจะว่าไม่แปลก แต่แป้งไม่เคยเจอค่ะ เลยว่าแปลก 55+

ออฟไลน์ Annihilatcr

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่แปลกหลอกคับ ผมอายุ 36 แล้วก็ยังซิงค์อยู่คับ อิอิ

ออฟไลน์ SugarPuff

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

แปลกไม่แปลก คงดูกันตามคนส่วนใหญ่มั้งคะ 
พอดีเรื่องแบบนี้ คนที่ซิงส่วนใหญ่ไม่ค่อยจะมาป่าวประกาศให้รู้ซะด้วยสิว่าตัวเองยังซิง  ก็เลยเหลือแต่พวกที่ไม่ซิงแล้วที่ดูเป็นของปกติไป

เหมือนๆกับคุณเดินอยู่ในห้าง  ถ้าอยู่ๆมีคนทำผมสีสายรุ้ง แต่งตัวเป็นฮิปโปเดินอยู่กลางห้าง  สำหรับหลายๆคนคงคิดว่าเค้าแต่งตัวแปลก  แต่มันก็ไม่ผิดอะไรถ้าเค้าจะเลือกแต่งตัวแบบนั้น 

ปล. เลข 3 มันก็ไม่ได้แก่มากนะ  ถ้าเกินเลข 5 แล้วยังซิง...  อืม..ค่อยมาว่ากันอีกทีว่าชีวิตนี้กะจะไม่ลองเลยเหรอ