เพิ่งแต่งงานไม่นาน แต่ไม่ค่อยมีอารมณ์แก้ไงดีครับ

หัวข้อ: เพิ่งแต่งงานไม่นาน แต่ไม่ค่อยมีอารมณ์แก้ไงดีครับ  (อ่าน 624 ครั้ง)

ออฟไลน์ zakky

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเมื่อก่อนผมเป็นคนที่หื่นมาก ตั้งแต่สมัย ม ปลาย ก็ชอบนัดสาวในเนท ยิ่งขึ้นมหาลัยมีรถก็ยิ่งมันส์ คือบางทีออกไปข้างนอกเห็นผู้หญิงใส่เสื้อ เห็นเนินอกนิดๆหน่อยๆ ก็ขึ้นแล้ว คือหาที่ระบายเลย

ตอนนี้ อายุ 35 เพิ่งแต่งงานไม่นาน แต่ทำไมไม่ค่อยมีอารมณ์เลยครับ หรือเป็นเพราะเบื่อ แต่ไม่ได้คิดอยากไปเที่ยวอ่างนะ (ปกติไม่ชอบเที่ยวแต่ไหนแต่ไรอยู่แล้วด้วย)  งานก็ไม่เครียดเลย ธุรกิจส่วนตัวค่อนข้างจะว่างด้วยซ้ำ ใช้จ่ายได้สบายๆ ไม่ถึงหรูหราไฮโซแต่ก็ไม่ลำบากอะไร คือสรุปไม่มีเรื่องเครียดเลยนะ แต่ทำไม่มีอารมณ์  ละแฟนก็เป็นคนที่ไม่เคยเริ่มเลยตั้งแต่คบมา ถ้าผมไม่เริ่มก่อนก็คือไม่มีเลย

คิดว่าถ้าผมจะหากิ๊กซักคนดีมั้ยครับ คือสำหรับผมเรื่องแบบนี้ มันเรื่องของกาย ไม่เกี่ยวกับใจนะ โตๆแล้วแยกแยะได้ นอกบ้านก็ให้จบที่นอกบ้าน  จะดีมั้ยครับมีใครเคยเจอประสบการ์แบบนี้บ้างแล้วแก้ไขยังไง

Facebook Comments

Venus•

• บุคคลทั่วไป

Re: เพิ่งแต่งงานไม่นาน แต่ไม่ค่อยมีอารมณ์แก้ไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 11:19:07 pm »

คงดีมั้งคะ เราก็ไม่เคยเริ่มกะแฟนเราก่อนนะ เราไม่กล้า  คุณเบื่อ แล้วก็คิดว่าน่าจะมีกิ้ก  ถ้าจะมีก็มีไปไม่ต้องไปโทษแฟนคุณก็คงได้มั้ง เราว่านะ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

Re: เพิ่งแต่งงานไม่นาน แต่ไม่ค่อยมีอารมณ์แก้ไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 12:10:53 am »

ไม่คิดจะแก้กับแฟนก่อนเลยเหรอ?
ที่แต่งงานกันนี่เรื่องเซกส์เข้ากันได้แค่ไหนน่ะ?
ผ้หญิงถ้าไม่ใช่คนอารมณ์ทางเพศสูง ส่วนใหญ่ไม่ค่อยเริ่มกันก่อนหรอกค่ะ หน้าที่กระตุ้นน่ะเป็นของผช.มากกว่านะ
แต่ผู้ชายที่นอกกายส่วนใหญ่ก็เพราะเบื่อกลิ่นและรสชาติเดิมๆ นั่นแหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★