ผมเผลอไปมีอะไรกับครูทำยังไงดีครับกลัว มองหน้ากันไม่ติด

หัวข้อ: ผมเผลอไปมีอะไรกับครูทำยังไงดีครับกลัว มองหน้ากันไม่ติด  (อ่าน 1362 ครั้ง)

ออฟไลน์ srock2592

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมไปพลาดมีอะไรกับครูฝึกสอนวิชาคอมพิวเตอร์อะครับ ครูเขาอายุประมาณ 24 ส่วนผมอายุ 18 ครูเขามาสอนที่ โรงเรียนผมได้เกือบปีครับ แล้วช่วงสอบกลางภาคที่ผ่านมาผมสอบของครูเขาตก ผมก็ขี้เกียจซ่อมเลย ไปตื้อครูเขาว่าให้ผมไปทำอย่างอื่นได้ป่าว จนครูเขายอม เขาให้ผมลงวินโดในห้องคอม3วัน จนครูกับผมก็สนิทกัน คุยเล่นกันได้เหมือนพี่น้อง และเมื่อ ปีใหม่ที่ผ่านมาครูเขาชวนผมไปกินเลี้ยงที่บ้านเขา มีผม ครู แล้วก็เพื่อนเขาอีก3คน ก็กินกันจนเมาเละเทะเลผมก็เลยพลาดไปมีอะไรกับครูเขาคับ แล้วทีนี่ผมกลัวจะมองหน้าครูเขาไม่ติด ส่วนตัวผมก็แอบๆชอบครูเขานะ แต่กลัวว่าถ้าจะไปจีบกลัวครูเขาไม่เล่นด้วยอะ ทำไงดีๆๆคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

อย่าติดไปเอง
คุยกันแมนๆไปเลย น่าจะดีกว่า

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ fonhita

• *

อายุก็ไม่ค่อยห่างเท่าไรนะ มีโอกาสก็คุยกันไปให้จบเลยคะ

ออฟไลน์ unoma

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

มันจะไม่สมควรนะเวลาอยุ่ในรรถ้าจีบติดจิงๆ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 139

ยังดีไม่พรากผ้เยาว์ ก็ไม่ได้แย่นะ ครูอาจจะชอบเด็กก็ได้
ลองไปดูคลับฟรายด์เดย์สิ เค้ายังลงเอยกันได้เลยนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

brabra

• บุคคลทั่วไป

ทั้งคุณและ ครู บรรลุนิติภาวะแล้ว ตามกฎหมายนั้น ถ้าสมยอมทั้งสองฝ่าย ถือว่าไม่ผิดกฎหมายครับ แต่ไม่เหมาะที่จะจีบในโรงเรียนครับ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

พอได้นะ แค่ครูฝึกสอน(นศ.ป.ตรี ฝึกงานสอน ก่อนจบหลักสูตร)
หากจะร่วมเรียงเคียงหมอนกันจริง ๆ ย่อมได้  วางตัวให้เหมาะกับกาลเทศะเท่านั้นเอง
สนับสนุนให้ขึ้นครูต่อไป ก็เมื่อนักเรียนและว่าที่คุณครูรู้ใจกันขนาดนี้ ยาวไป ๆ

ออฟไลน์ joshg

• *

ไม่เหมาะนะครับ รอเรียนจบก่อนครับ คิดให้ผ่านๆไปเป็นความทรงจำแล้วกันครับ

แต่ถ้ายังค้างคากันในอนาคต รอให้จบก่อนนะ ครูจะไม่ได้สอนเราแล้วก็อาจยังคิดใจเราอยู่ ตอนนี้ถ้าจะเอากัน สมยอมกันหมด ไม่ผิดครับ