ไม่มีสถานะ แต่มีอะไรกัน ?

หัวข้อ: ไม่มีสถานะ แต่มีอะไรกัน ?  (อ่าน 930 ครั้ง)

ออฟไลน์ chrn222

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไม่มีสถานะ แต่มีอะไรกัน ?
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 12:36:16 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คุยกันแบบไม่มีสถานะ แต่ยิ้มคุยกันทุกวัน หวงหึงไม่ได้และไม่มีสิทธิ์อะไรในตัวเขาเลย นานๆเจอกันที จะเจอก็ต่อเมื่อเขาเหงาหรือตอนเขาอยากระบายอารมณ์ พอเสร็จก็กลับ อยากก็มา ,,,, จริงๆ ก็อยากจะถามตรงๆ ว่าจะเอายังไงกันแน่ ถ้าจะคุยแบบนี้ต่อไปไม่ผูกมัด ต่างคนก็ต่างมีสิทธิ์คุยกับใครก็ได้ แต่ก็อย่างว่า..มาไกลขนาดนี้มันก็ต้องมีความผูกพันกันบ้าง บางทีก็อยากออกมาจากจุดนั้น เพราะมันอึดอัด สับสนมากๆๆๆๆๆๆ #ถ้าไม่อยากจริงจังระหว่างที่คุยกันอยู่ขอแค่ความจริงใจก็พอ   เเบบนี้ควรทำยังไงดีค้ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ marisayap12

• *

Re: ไม่มีสถานะ แต่มีอะไรกัน ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:18:38 pm »

เรื่องนี้มันพูดยากคับตอนเข้ามาทำให้รู้สึกดี พอมีอะไรกันก็นิ่งเงียบ ไม่มีสถานะที่ชัดเจน ทางที่ดีควรเป็นแฟนกันก่อนเเล้วค่อยมีอะไรกันดีกว่าค้ะ

ออฟไลน์ gotdam

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:48:19 pm »

มันเเล้วเเต่คนคับ เข้ามาคุยเพื่อจะเอา คนพวกเนี้ยมักจะไม่จริงจังคับ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:55:32 pm »

เรื่องนี้มันพูดยากคับตอนเข้ามาทำให้รู้สึกดี พอมีอะไรกันก็นิ่งเงียบ ไม่มีสถานะที่ชัดเจน ทางที่ดีควรเป็นแฟนกันก่อนเเล้วค่อยมีอะไรกันดีกว่าค้ะ
ใช่คะ ไม่น่าพลาดเลยT^T

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:56:04 pm »

มันเเล้วเเต่คนคับ เข้ามาคุยเพื่อจะเอา คนพวกเนี้ยมักจะไม่จริงจังคับ
จิงคะ เราเหนือยใจมาก

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 08:14:59 pm »

ยากค่ะ ถ้าอีกฝ่ายไม่ได้คิดตรงกันกับเรา ตอนแรกก็นึกว่าผูกพันกันไปนานๆ แล้วเค้าจะชอบเราขึ้นบ้างแต่ก็เปลี่ยนใจเขาไม่ได้เลย เค้าไม่ชอบเราได้มากพอที่จะเปลี่ยนสถานะได้จริงๆ เลยตัดใจไปนานแล้วล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 12:54:10 pm »

ถ้าทำแล้วมีความสุขก็ทำครับ

ถ้าทำแล้วไม่มีความสุขก็เลิกเถอะ  คุณไม่ใช่ของเล่น คุณยังมีค่ามากกว่านี้เยอะครับ
หาคนที่คุณคิดว่าใช่ น่าจะดีกว่าครับ