เพศสัมพันธ์กับแฟนถึงจุดสุดยอด4-5ครั้งผิดปกติไหมคะ?

หัวข้อ: เพศสัมพันธ์กับแฟนถึงจุดสุดยอด4-5ครั้งผิดปกติไหมคะ?  (อ่าน 1208 ครั้ง)

ออฟไลน์ gapuu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราอายุ24แต่งงานแล้วยังไม่มีลูกเวลามีเพศสัมพันธ์กันจะใช้เวลา10-15นาทีเราถึงจุดสุดยอดบ่อยมากค่ะ...แต่ไม่รู้มากไปหรือเปล่าเพราะไม่มีความรู้ด้านนี้จริงๆค่ะหาข้อมูลในเว็บไซต์ทั่วไปบอกผู้หญิงส่วนใหญ่ถึงจุดสุดยอดยากมาก...เรากังวลมากค่ะไม่กล้าไปพบแพทย์เพราะถ้าหมอถามว่าเป็นอะไรมาไม่รู้จะตอบยังไงอะค่ะ...หมอคะดิฉันถึงจุดสุดยอดบ่อยมากค่ะ...มันก็ไม่ใช่ใช่ปะ...หมอจะทำหน้ายังไงคิดๆ (ขำ555555)เพื่อนคนไหนพบปัญหาแบบเราบ้างคะช่วยแชร์หน่อยค่ะเผื่อเป็นเรื่องดีเราจะได้สบายใจขึ้น

Facebook Comments

ออฟไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: เพศสัมพันธ์กับแฟนถึงจุดสุดยอด4-5ครั้งผิดปกติไหมคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 12:58:39 pm »

ไม่ผิดปกติครับ
สาวแต่ละคน สรีระไม่เหมือนกันครับ

ลองอ่านกระทู้ที่ผมเขียนแชร์ไว้ดูครับ ^__^
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?slim=ok&topic=5473.0

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

Re: เพศสัมพันธ์กับแฟนถึงจุดสุดยอด4-5ครั้งผิดปกติไหมคะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 03:09:30 pm »

ถือว่าโชคดีแล้วค่ะ เราก็เสร็จได้พอๆ นั้น
หรืออาจจะมากกว่านั้นขึ้นอยู่กับความพร้อมของร่างกาย
และการเล้าโลมในครั้งนั้นว่าดีแค่ไหนนะ ถ้าทุกอย่างเข้าที่ดีก็เสร็จได้เรื่อยๆ จริงๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 04:34:33 pm »

ไม่ผิดปกติครับ
สาวแต่ละคน สรีระไม่เหมือนกันครับ

ลองอ่านกระทู้ที่ผมเขียนแชร์ไว้ดูครับ ^__^
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?slim=ok&topic=5473.0
ขอบคุณค้าาาา><

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 04:35:08 pm »

ถือว่าโชคดีแล้วค่ะ เราก็เสร็จได้พอๆ นั้น
หรืออาจจะมากกว่านั้นขึ้นอยู่กับความพร้อมของร่างกาย
และการเล้าโลมในครั้งนั้นว่าดีแค่ไหนนะ ถ้าทุกอย่างเข้าที่ดีก็เสร็จได้เรื่อยๆ จริงๆ
  สงสัยเเฟนหนูเก่งมั้งคะ 55555

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 10:00:00 pm »

โชคดีทั้งผู้หญิงผู้ชายเลยครับ ผู้หญิงก็แฮปปี้ดี ผู้ชายก็เจองานสบายไม่ต้องทำงานหนัก อิอิอิอิ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 11:11:39 pm »

ดีแล้วครับ ก็ปกติคร้บ โชคดี ทั้งแฟนและคุณ เหมือความเห็นช้างบน  ถ้าผญ เสร็จยาก  ก็จะไม่ดีสำหรับ ผญ เอง  เพราะถ้า ผช เสร็จก่อน และปล่อย ให้เราค้าง ผญ จะเบื่อไปก้ได้ในอนาคต ทำให้ชีวิตคู่มีปัญหา  อย่างนี้ดีแล้วครับ เสร็จได้หลยรอบยิ่งดี ผช จะรู้สึกว่าเขามีฝีมือ ทำให้ ผญ ถึงจุด ได้หลายๆรอบ ครับ ผช จะชอบอยู่แล้ว