18+ มีเพศสัมพันแบบถูไถ่ มีโอกาสท้องมากน้อยแค่ไหน

หัวข้อ: 18+ มีเพศสัมพันแบบถูไถ่ มีโอกาสท้องมากน้อยแค่ไหน  (อ่าน 458 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanow231

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนได้มีอะไรกันครั้งแรกครับ  วันที่ 10/1/61 ตอนนั้นผมรู้ว่าผมไม่มีถุงยาง พยายามห้ามใจเอาไว้  แต่ตอนนั้นเราทั้งคู่มีอารมมาก  เรามีเพศสัมพันโดยการไม่สอดใส่อวัยวะเพศ เราแก้ผ้ากันหมด แต่ให้แฟนใส่ กกน. เอาไว้ เราทำเหมือนมีอะไรกัน (แน่นอนว่าอวัยวะเพศของทั้งคู่ไม่ได้สัมผัสกันโดยตรง) ซึ่งผมจับอวัยวะเพศของตัวเอง(ส่วนหัว)  ได้มีน้ำหล่อลื่น ของผมออกมาแต่น้อยมากไม่ถึงขั้นแฉะ  ไม่ถึงนาทีผมก็ต้องพอครับ  แต่ไม่ได้มีการหลั้งอสุจิ  เลยเปลี่ยนมาสำเร็จใคร่ให้แฟนครับ  โดยการลูบและแหย่เข้าไปในช่องคลอดบ้างเล็กน้อย แต่แหย่ไม่ลึกนะครับ(ประมาณ 1 ข้อของนิ้ว)  คำถามผมอยู่ตรงนี้ครับ  ถ้านิ้วของผมที่โดนน้ำหล่อลื่นของผมแต่ไปแหย่ช่องคลอดฝ่ายหญิงจะทำให้ตั้งท้องได้มั้ยครับ  เพราะว่า ในน้ำหล่อลื่น อาจจะมีน้ำอสุจิปะปนออกมาด้วย แต่น้อยครับ ถ้าตามหลักการแพทย์แล้ว ก็ทำให้เกิดการตั้งท้องได้แต่น้อย  และยังไม่เคยมีเคสแบบนี้เกิดขึ้น ตามที่หมอบอกมา ถ้าไม่มีการสอดใสอวัยวะเพศก็ไม่เกิดการตั้งท้อง 

แต่สำหรับเพื่อนๆในsaboojaii คิดว่ากรณีของผม จะทำให้ท้องได้มากน้อยแค่ไหนครับ เพราะยังไม่พร้อม และผิดพลาดจริงๆ  ประจำเดือนแฟนผมจะมา ประมาณวันที่ 17 หรือ 18 นี้ละครับ ผมไม่รู้ตอนที่มีอะไรกันวันนั้นจะเป็นช่วง ตกไข่มั้ย     รบกวนเพื่อนๆช่วยตอบคำถามของผมด้วยนะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ jeefai774

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: 18+ มีเพศสัมพันแบบถูไถ่ มีโอกาสท้องมากน้อยแค่ไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:01:55 pm »

ไม่ท้องหรอกครับ อย่าคิดมาก  กว่าจะท้องติดลูกได้ไม่ใช่ง่ายๆนะครับ

ออฟไลน์ numja11

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: 18+ มีเพศสัมพันแบบถูไถ่ มีโอกาสท้องมากน้อยแค่ไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:13:17 pm »

ไม่น่าท้องน้ะจ้ะ   ถ้าไม่เเตกข้างในเเบบเต็มเเม็กอะค้ะ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:16:19 pm »

ไม่ท้องหรอกครับ อย่าคิดมาก  กว่าจะท้องติดลูกได้ไม่ใช่ง่ายๆนะครับ
ผมกลัวว่าจะท้องครับ ตอนนี้ผมยังไม่พร้อม ขอบคุนคับ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:19:46 pm »

ไม่น่าท้องน้ะจ้ะ   ถ้าไม่เเตกข้างในเเบบเต็มเเม็กอะค้ะ
  ขอบคุณนะครับ ผมก็รอลุ้นอยู่ครับ ถ้ามีจิงก้คงต้องเลี้ยง55555

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 10:22:03 pm »

ถ้าแค่นี้ท้อง ..

ป้าท้องตั้งแต่ปีสองแล้ว ~
เพราะก็เล่นกะแฟนแบบนี้เหมือนกัน

55555

อย่าคิดมากค่ะ

คิดมากเด๋วประจำเดือนเลื่อน จะพาให้จิตตกนึกว่าท้องไปอีกกกก

ปล.1 ถุงยางไม่แพง
ปล.2 ยาตุมฉุกเฉินก็ไม่แพงเช่นกัน

อย่าคิดมากนะหนู

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 02:39:12 pm »

ตามทฤษฎีแล้วอสุจิปนอยู่ในน้ำหล่อลื่นแต่น้อย การแตกนอกจึงมีโอกาสท้องได้ แต่ก็อย่าเชื่อมากมันไม่ได้ท้องง่ายขนาดนั้นหรอกนอกจากจะดวงดีจริงๆอ่ะถึงจะท้อง ยิ่งนี้ไม่ได้สอดใส่แค่น้ำเปื้อนนิ้วนิดหน่อยโอกาสท้องยิ่งน้อยไปอีก

ส่วนเรื่องประจำเดือนถ้ามาช้าก็อาจเป็นเพราะเครียดเรื่องท้องก็ได้ อย่าคิดมากครับ

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 10:43:05 am »

ท้องยากครับ เรียกว่าหนึ่งในหลายล้านเลยล่ะ

ถ้าท้องกันง่ายขนาดนี้ คลีนิกหมอทำกิฟท์คิวคงไม่ยาวเหยียด

ใส่ถุงแล้วเสียบให้สุดเลยครับ ฟิน 555

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.