ผู้หญิงช่วยตัวเอง แตกต่างกับมีsexกับผู้ชายต่างกันไงหรอค่ะ

หัวข้อ: ผู้หญิงช่วยตัวเอง แตกต่างกับมีsexกับผู้ชายต่างกันไงหรอค่ะ  (อ่าน 807 ครั้ง)

ออฟไลน์ gora

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ต้องบอกก่อนเลยนะค่ะว่าหนูยังอยู่"มัธยมต้น"และยังไม่เคยมีsexกับผู้ชายเลยนอกจากช่วยตัวเอง หนูเริ่มช่วยตัวเองตั้ง1-2 เดือนที่แล้ว แล้วไม่เคยเอาไรสอดใส่อวัยเพศ นอกจากนิ้วของตัวเอง เวลาผู้หญิงเค้าช่วยตัวเอง ใช้ไรช่วยตัวเองมั้งหรอค่ะ อยากรู้!!  เเล้วการมีsexกับผู้ชายกับการใช้นิ้วช่วยตัวเองมันเจ็บเเตกต่างกันรึปาวคะ  :-*

Facebook Comments

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

ช่วยตัวเอง แตกต่างกันไป

เคยมีคนโพสไว้ เห็นแว้บๆ

แต่ ของจริงสนุกกว่าเยอะ

เพิ่งม.ต้นเอง ไม่ต้องรีบนะคะหลาน

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ zumi420

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ต้องลองดูสักครั้งถึงจะรู้คะ5555555555

ออฟไลน์ Namfon

• *

อาจจะเสร็จช้ากว่าค่ะ แต่ของผู้หญิงทำได้หลายวิธีจ้า ตั้งแต่ใช้สายยาง ตุ๊กตาจนถึงของปลอมค่ะ

ออฟไลน์ Godzilla44

• *

รับดับปรมจารย์มาตอบเลยนะเนี๊ยะ สุดยอดครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

ผู้หญิงช่วยตัวเองได้หลายแบบค่ะลูบคลำ คลึงเคล้น เสียดสี
ล้วงควัก หรือสอดใส่ หรือแค่ขมิบ ในขณะที่ผช.แค่ชักว่าวอย่างเดียวเลย ผู้หญิงทำแค่บางอย่าง หรือจะทำหมดก็ได้ แต่ทีแน่ๆ เราไม่ค่อยตกเบดรึสอดใส่ เพราะทำไม่ถนัดและไม่ฟินเท่าวิธีอื่นที่มันง่ายและรู้สึกดีกว่าเยอะนะ ลองๆ หาทำไปค่ะ คงมีสักวิธีที่ชอบนะ

ส่วน Sex กับผู้ชายจะได้ความฟินที่สัมผัส โอบกอด การใช้ลิ้น รวมถึงตรงนั้นที่เราไม่สามารถทำได้เองนะ หลายๆ
 สัมผัสทำตัวเองไม่สยิวตื่นเต้นเท่าโดนมือคนอื่นทำให้นะ นั่นแหละจึงเป็นเหตุผลที่แม้จะโสดก็ยังต้องหาคู่มาตอบสนองเรื่องนี้ให้น่ะ มันตื่นเต้นเร้าใจ และสนุกกว่ากันเยอะเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 07:54:48 am โดย Wonder Playgirl »
★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ต่างตรงความรู้สึก  อาจจะสนุก เสี่ยว มีความสุข
หรือจะทุกข์หนักถ้าไม่ได้ป้องกันครับ
ถ้าชอบช่วยเหลือตัวเองก้อลองหาsextoy มาลองดูครับอารมณ์น่าจะใกล้ๆๆช่วยตัวเอง+ของผช
**แต่ที่แน่ๆๆอย่าเล่นบ่อยจนลืมการเรียนนะครับ**