หน้าอกเล็กมาก อยากหาวิธีทำให้หน้าอกใหญ่ขึ้น

หัวข้อ: หน้าอกเล็กมาก อยากหาวิธีทำให้หน้าอกใหญ่ขึ้น  (อ่าน 1133 ครั้ง)

ออฟไลน์ simmi22

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อายุ 24 ปี สัดส่วน 28-25-33 โดนแฟนแซวทุกวันเลย แล้วอย่างยิ่งแฟนต้องบอกให้ตัวตรงตลอดเวลา เพราะเวลาใส่เสื้อคอกว้างหน่อยแค่โน้มไปข้างหน้าเล็กน้อยก็จะเห็นไปถึงโครงเสื้อในด้านล่างเลย เลยอยากให้วิธีให้มันใหญ่ขึ้นคะ ไม่ต้องถึงกับข้ามไซด์ก็ได้ ขอวิธีที่ไม่ต้องศัลยกรรมนะคะ  เช่นวิธีการกินอาหาร การออกกำลังกาย และครีมนวดเพิ่มขนาดหน้าอก ยี่ห้อไหนดีและได้ผลสำหรับคนหน้าอกเล็กมากคะ บีบหน้าอกเข้นหน้าอกมันทำให้ใหญ่ขึ้นจริงรึปาวคะ ??

Facebook Comments

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: หน้าอกเล็กมาก อยากหาวิธีทำให้หน้าอกใหญ่ขึ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:14:10 pm »

ตั้งครรภ์ครับ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ rickyi

• เด็กยังซิง
  • *

Re: หน้าอกเล็กมาก อยากหาวิธีทำให้หน้าอกใหญ่ขึ้น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:23:05 pm »

กินยาคุมคับ เห็นพวกเพือนกินกันอยู่

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:24:43 pm »

ถ้าเป็น ผช จะกินฮอร์โมนให้นมขึ้น
ถ้าออกกำลังกาย มันจะทำให้อกกระชับ

ไม่เคยอ่านเจอที่ทำให้ใหญ่แฮะ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 35

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:14:27 pm »

อายุเท่านี้หมดเวลาเติบโตของมันแล้วละคะ ทำได้อย่างมากก็กินยาคุมให้ใหญ่และตึงขึ้นนิดหน่อยเท่านั้น นอกนั้นก็ต้องท้อง กับผ่าตัดเท่านั้นแหละค่ะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 11:04:50 pm »

เคยอ่านเจอ ยิ่งออกกำลังกาย ยิ่งเล็กลง
เพราะตรงนมไม่ใช่กล้ามเนื้อ เป็นไขมัน
เผาผลาญไขมันเยอะๆ มันก็จะเล็กลง

ออฟไลน์ ♥ Cheesecake

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2018, 07:43:29 pm »

อายุเท่านี้ยังสามารถขยายได้อยู่นะคะแต่อาจจะไม่เต็มที่เหมือนช่วงวัยรุ่น
เราแนะนำเป็น 2. ส่วนนะคะ จากประสบการณ์ตัวเอง

# ส่วนแรก คือเรื่องการกิน
รวมถึงการเทคฮอร์โมน(ประสบการณ์คนใกล้ชิด)
# ส่วนสอง คือ เรื่องการปฏิบัติและกิจกรรมที่ช่วยค่ะ

# ส่วนของเรื่องการกิน
1. ทานไข่ เพราะจากข้อมูลทราบมาว่าในไข่มีคลอเรสเตอรอลที่ช่วยให้หน้าอกอึ๋มค่ะ เราเป็นคนชอบทานไข่ต้มมากแต่ทานไม่บ่อยนะคะเนื่องจากคอเลสเตอรอลสูงเราทานวันละ 2. ฟอง และมีการออกกำลังกายด้วยค่ะ

2.ดื่มน้ำเต้าหู้หรือนมถั่วเหลือง
เพราะ ในถั่วเหลืองมีไฟโตเอสโตรเจน หรือฮอร์โมจเพศหญิงนั่นเองค่ะ

3.ทานอกไก่
แต่ก่อนเราชอบกินอกไก่เพราะเรารู้สึกแค่ว่าอร่อยค่ะ 555
แต่เพิ่งมารู้ว่าในอกไก่มีโกรทฮอร์โมนช่วยในการเติบโตของร่างกายและเนื้อเยื่อรวมถึงหน้าอกเราด้วยจ้า แต่เดี๋ยวนี้เราทานน้อยลงแล้ว เพราะอย่างว่าสมัยนี้ เวลาทางแลป มักจะเอาไปตรวจหาเชื้อ หายาปฏิชีวนะในไก่เขาจะนำส่วน. อก ไปตรวจ ปัจจุบันยาเยอะสารเยอะ เราก็ลดปริมาณลงค่ะแต่ก็ไม่ถึงกับเลิกกิน. เพราะร่างกายเราก็ยังต้องการโปรตีนเนื้อสัตว์นี้อยู่บ้าง

4.ดื่มน้ำมะพร้าว ถ้าชอบทานก็จะดีค่ะ
ส่วนตัวเราทานประจำเลยค่ะ

5.การเทคฮอร์โมน
*** อันนี้เจอมากับคนใกล้ตัวเป็นกระเทยค่ะ***
น้องกระเทยที่รู้จัก ทานยาเพิ่มฮอร์โมนเพศหญิง และยากดฮอร์โมนเพศชาย
ตัวที่น้องทานแล้วเราเห็นว่านมใหญ่ขึ้นจริงๆ
คือ แอนโดรคัว กับ โปรกีโนม่า ค่ะ คือสังเกตุได้หลังจากทานได้ประมาณเกือบๆ 2. เดือน ((  อันนี้ จขพ.ต้องปรึกษาแพทย์ก่อนนะคะว่าร่างกายเราทานได้ไหมเพราะมีตัวยาที่ไม่สามารถทานร่วมได้อยู่ค่ะ)))

#ส่วนการปฏิบัติตัว หรือการทำกิจกรรม
1.ห้ามออกกำลังกายประเภทจ๊อกกิ้งหรือวิ่ง โดยไม่ใส่สปอร์ตบรามีโครง
เราเคยค่ะด้วยความไม่รู้ไม่ใส่สปอร์ตบรา ใส่บราทั่วไปกะเอาสบายตัว
มันก็จะอย่างที่คิดค่ะ........  ฮ่าๆๆๆ

เราจะบอกว่าการออกกำลังไม่ได้ทำให้ใหญ่ขึ้นนะคะ
แต่ทำให้กระชับขึ้นเต้า ตั้งขึ้นน่ะค่ะ

2.นวดน้องนมสม่ำเสมอ ลองเสริชหาท่านวดดูนะคะ

------------ ถ้าอยากได้หน้าอกสวยๆ เต่งตึงมีขนาดที่กำลังเหมาะพอดี
อย่ารีบร้อนนะคะ ค่อยๆทำจนเป็นนิสัย ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวจะเห็นผลเองค่ะ
ส่วนตัวปัจจุบันของเรา อยู่ที่ cup D 38 ค่ะ ^^

มันอาจจะไม่ข้ามไซต์จนเว่อร์นะคะ แต่ก็อาจจะดีกว่าเดิมค่ะ
ข้อมูลนี้อาจจะช่วย จขพ.ได้ไม่มากนะคะ แต่ก็ยินดีแบ่งปันค่ะ =)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2018, 07:52:01 pm โดย Cheesecake30 »
F O R. . . F u N