สาว 30-40 หรือใครมีแฟนอายุประมาณนี้ ขอถามเรื่อง อารมณ์กับสวิง หน่อยครับ

หัวข้อ: สาว 30-40 หรือใครมีแฟนอายุประมาณนี้ ขอถามเรื่อง อารมณ์กับสวิง หน่อยครับ  (อ่าน 1406 ครั้ง)

ออฟไลน์ swing4444

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือแฟน ผมทัั้งที่ชอบสวิง ชอบโชว์ ชอบถ่ายรูปเล่น เซ็กจัด มานานละตั้งแต่สมัยมหาลัย

ผมอนุญาติให้แฟนมีxxxกับคนอื่นได้ครับ แต่ต้องบอกอีกฝ่ายว่ามีสามีแล้ว
แต่แฟนผมจะมีคบ 2 แบบ

1.แบบเพื่อนๆกัน xxx กันได้ เพื่อนกันก็ช่วยๆกันไป หรือชายเดียว แบบนี้บางทีผมก็มีส่วนร่วมบ้าง แล้วแต่โอกาส บ้างทีพวกก็ถ่ายรูปส่งกลับมาให้ดู บางก็ call vdo ตอนกำลังโม๊ค กลับมาโชว์

2.แบบกิ๊กหรือชู้รัก(แต่เธอแจ้งเค้าแล้วว่ามีสามี) แบบนี้ผมจะไม่มีส่วนร่วมอะไร ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าใครคนไหน เพราะเธอจะไม่บอกผม เธอจะเลือกเอง คบเอง เลิกเอง
 เธอบอกว่า ชอบอารมณ์อินเลิฟ เอาอกเอาใจ มีอะไรมากกว่า sex เวลาอยู่ด้วยกัน จะอารมณ์ผัวเมีย

อยู่ดีๆ ต้นปี อายุ 35 ปี เธอก็เลิกเล่นซะดื้อๆ ไม่เหตุผล ทั้งที่ก่อนหน้าเพิ่งไปถ่ายภาพกับตากล้องคนหนึ่ง

แล้วก็เธอก็ขอไปหางานประจำทำ เธอก็หยุดเรื่องนี้ไปเลย ไม่พูดถึง จะเย็ดกับผมหรือใครก็ไม่มี ถ่ายรูปก็ไม่มี(ทั้งๆเธอชอบ) วันๆก็บ่นแต่เรื่องงานที่ทำแทน
พอเธอไม่ได้เย็ด ไม่ได้ถ่ายรูป ก็อ้วนตามสเต็ป ไอ้เราก็แล้วแต่ความสะดวกใจของเมียอยู่ละ ไม่บังคับจิตใจกัน

แต่พอมาวันนี้ อยู่ดีๆ เธอก็เดินมาบอกว่า เดียวเธอออกจากงานเมื่อไร จะกลับไปสวิง ไปถ่ายรูปเล่น ละ
ต่อไปมีโอกาสอะไร ให้ได้ลอง ก็จะลอง   

ผมได้ยินงี้เสียวเลย ไม่ค่อยเข้าใจความหมายคำว่าโอกาสเธอเท่าไร  สิ่งที่เธอก็ล้วนอยากลองทำ  มีแต่แรงๆทั้งน้ั้น
เช่น ขายแบบนั้งตู้กระจก(มีคนบอกว่าแก่แล้วเธอก็เลยเลิกคิด)  นวดแผนปัจุบัน ถ่ายนู๊ด(ทำแล้ว) ถ่ายหนังx

เธอเคยบอกว่า ถ้าได้เพื่อนทำเธอถูกใจ เพื่อนคนนั้นอาจจะพาเธอไปสวิง  หรือให้ทำอะไรในแบบที่เค้าต้อง เธอคงยอม(ไอ้สวิงเพื่อนๆเธอกิ๊กเธอ ก็พาเธอไปปกติอยู่ละ)
เธอบอกทำใจนะ ถ้าเค้าพาเธอไปนั้งตู้ ขายตัว นวด หรือถ่ายหนังx  ถ่ายรูปนู๊ด(นู๊ดมีคนทำแล้ว)   
เธอบอกว่า บางทีกับผมที่เป็นสามี เธออารมณ์ยังไงบอกไม่ถูก   แต่พอไปเล่นกับคนอื่นมันตื่นเต้นมากมาย เธอว่างั้น

แฟนผมเค้าใจถึงมาแต่ไหนแต่ไร สมัยมหาลัย เพื่อนผมพาแฟนผม ไป นั้งแก้ผ้าหลังรถแล้วไปรับเพื่อนเค้าที่เป็นเด็กช่างมานั้งขนาบข้างล้วงควัก ผมกับเพื่อนนั้งหน้า
เพื่อน ให้แฟนผม ฉี่ให้เพื่อนๆเค้าดู ให้ใช้มะเขือยาวช่วยตัวเองโชว์เพื่อนๆเค้า(เราไม่รู้จัก) เธอก็ทำ ก่อนเรียง

เธอบอกว่าเวลาคนอื่นที่ไม่ใช่ผัว กล่อมให้เธอทำ มันเร้าใจมาก

วันนี้ เมียบอก ต่อไปถ้าเธอไปสวิง ไปถ่ายรูปหรือทำอะไรเล่นกับใคร ให้ผมเฉยๆนะ แม้ผมจะไม่ชอบคนนั้น
แล้วเธอก็บ่นๆว่า คนทั่วไป ที่เค้าไม่สวิงไม่เล่นsex หาอะไรทำ  เค้าอยู่กันได้ยังไง   ชีวิตขาดเรื่องพวกนี้ ทำให้จิตใจมันแย่มาก ชีวิตไม่สดใสเลย

ผมก็งงๆ ได้แต่จ๊ะๆ ไป ตามใจเมียเลย

โดยส่วนตัวผมไม่ค่อยจะคาดเดากับอารมณ์เมียผมนัก อยู่ดีๆเธอก็เล่น อยู่ดีๆ เธออยากหยุดเธอก็หยุด   เพื่อนในกลุ่มไลน์ที่เคยมี แชร์ภาพแฟนก็คงงง ผมได้แต่เงียบๆ ออกจากกลุ่มไปกลัวเค้าว่าเราเอาเปรียบ

แต่สังเกตได้ว่า เวลาเธอกลับมาเล่นหลังจากหยุดไป เธอจะเล่นแรงขึ้นมาก

ผมเลยสงสัยว่า อารมณ์มาๆไปๆ อยากๆหยุดๆ  เป็นเพราะฮอโมน อะไรมันเปลี่ยนแปลงหรือเปล่า สาวๆที่อยู่ในวัยนี้เป็นกันบ้างใหม เมียใครเป็นบ้างแก้ไข รับมือกันอย่างไรครับ

ตอนนี้เธอก็นั้งบ่นว่าอ้วนแล้วแก่แล้ว เหมือนท้อๆ
 ผมเลยให้กำลังใจว่า ก็ลดน้ำหนักสิ อายุ 35ปี ยังไม่แก่หรอก อยากจะเล่น อยากสวิงมีกิ๊กอะไร หรือจะถ่ายรูปโชว์ อะไร ยังเล่นอีกได้นานหลายปี

ปล.สังเกตุว่าแฟนผม เวลาหยุดเรื่องพวกนี้ เธฮเหมือนคนจิตตก เสียศูนย์ ขาดความมั่นใจ

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 135

ไม่แน่ใจจะถามอะไร

แต่เซ็กซ์ทำใหร่างกายหลั่งสารแห่งความสุขออกมา คนที่ผ่านสังเวียนมาเยอะ อยู่ๆ หยุดไปก็คงต้องมีแย่ขึ้นมานั่นแหละ ทั้งทางกายทั้งอารมณ์ ขนาดเรากิ๊กไม่ว่างสักเดือนยังแย่เหมือนกันเลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

ไม่แน่ใจจะถามอะไร

แต่เซ็กซ์ทำใหร่างกายหลั่งสารแห่งความสุขออกมา คนที่ผ่านสังเวียนมาเยอะ อยู่ๆ หยุดไปก็คงต้องมีแย่ขึ้นมานั่นแหละ ทั้งทางกายทั้งอารมณ์ ขนาดเรากิ๊กไม่ว่างสักเดือนยังแย่เหมือนกันเลย

คือผมสงสัย แค่อยู่ดีแฟนเค้าก็หยุดเอง  พอหยุดไปกลับกลายเป็นคน ห่อเหี้ยว จิตตก เครียดง่าย ไม่มั่นใจตัวเอง
ไม่เหมือนตอน ที่เค้าเล่นเซ็ก เค้าเป็นมั่นใจมากๆ ใจถึงขนาด ไม่ว่าจะเพื่อน จะกิ๊ก หรือคนแปลกหน้า ถ้าเธอพอใจ เธอก็กล้าแก้ผ้า ยันอ้าขา มีเซ็ก ให้ถ่ายรูปเล่นได้ ไม่สนเรื่องรูปหลุดด้วยซ้ำ เธอมักบอกว่า ก็ฉันชอบโชว์นิ

แต่พอหยุดเล่นไป เธอกลับกลายเป็นคนไม่มั่นใจตัวเอง อ้วนขึ้นมาก ขนาดจะใส่เสื้อผ้าแบบไหนยังไม่ชัวร์ 
ตอนนี้เธอมานั้งบ่นว่า รู้งี้ไม่น่าเลิกเล่นเลย อยากกลับไปสนุกเหมือนเดิม  แต่ก็บ่นต่อว่านี้เธออายุ35ปี แล้ว แก่แล้วแถมอ้วนด้วย ใครจะสน
ผมได้แต่ปลอบเธอ ว่าน้ำหนักก็ลดได้ อายุก็ยังไม่แก่มากหรอก 
อยากให้เธอกลับมาสดใสเหมือนเดิม

อ้อ ที่สงสัยคือ ผู้หญิงวัยนี้ ฮอโมน เปลี่ยนแปลงเองหรือเปล่าครับ เห็นเค้าเล่นมาดีๆ ก็หยุดซะงั้น และอยู่ดีๆ ก็อยากกลับมาเล่นอีก
ไม่เข้าใจผู้หญิงครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 135

ถ้าไม่ฮอร์โมน ก็อาจจะเพราะซึมเศร้าก็ได้ค่ะ น่าจะมีสองเหตุผลนี้แหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ tiramisu

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

น่าจะเสพติดการมี  sex  แล้วรึเปล่าค่ะ จากที่คุณอธิบายมาอ่ะนะ

สาว plussize ที่ชอบหนุ่มใหญ่วัย 40 up..

ออฟไลน์ Little monster

• พลังน้ำใจ: 23

ตอนแรกที่หยุด อาจจะอยากมีลูกรึป่าว...เดาล้วนๆ
แต่พอกลับมาเล่นอีกครั้ง คงเพราะไม่อยากเปลี่ยนตัวเองละ ทำแบบที่ตัวเองแฮปปี้ดีกว่า ไรงี้

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

ป้าไม่เป็นนะ
ตอบไม่ได้
ทีแรกคงอยากเลิก
แต่พอเลิกแล้วคงไม่สดชื่น

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

• *

ตอนแรกที่หยุด อาจจะอยากมีลูกรึป่าว...เดาล้วนๆ
แต่พอกลับมาเล่นอีกครั้ง คงเพราะไม่อยากเปลี่ยนตัวเองละ ทำแบบที่ตัวเองแฮปปี้ดีกว่า ไรงี้

ไม่น่าจะใช่ ครับ เราเคยหยุดช่วงจะมีลูก จนมีลูก1คน ลูกโต 4 ก็กลับมาเล่นใหม่
และเธอบอกไม่มีลูกอีกแล้ว ความจริงอยากจะทำหมั่น เพราะกลัวรักสนุกแต่กลัวพลาด
แต่หมอไม่ยอมทำให้ บอกว่าต้องมีลูกอีกคนก่อน
เห็นเธอบอกว่า คราวหน้าจะบอกหมอว่าหนูรับจ๊อบค่ะ ทำให้หน่อย

• *

ป้าไม่เป็นนะ
ตอบไม่ได้
ทีแรกคงอยากเลิก
แต่พอเลิกแล้วคงไม่สดชื่น

ครับ คงจะเป็นอย่างนั้น เห็นบ่นๆว่า อยู่ดีๆ ก็มีอารมณ์ผีบ้าคนดีโลกสวย เข้าครอบงำ แต่พอขาดเรื่องพวกนี้ โลกมันดูเทาๆไม่น่าอยู่ เลย

แฟนเค้ากำชับผม ว่า ถ้าเริ่มเล่นอีก รอบนี้ ถ้าเค้ามีอาการห่อเหี่ยว อีก ให้ผมโทร เรียกน้องๆเพื่อนๆ มาจัดหนักเลย
หรือถ้าเกิดขี้ขลาดขี้อายขี้กลัว ก็ให้หาช่างภาพ แปลกหน้า มาถ่ายนู๊ดชุดใหญ่ แบบไม่ต้องมีอะไรเหลือให้อาย อีกเลยครับ

ไม่น่าจะใช่ ครับ เราเคยหยุดช่วงจะมีลูก จนมีลูก1คน ลูกโต 4 ก็กลับมาเล่นใหม่
และเธอบอกไม่มีลูกอีกแล้ว ความจริงอยากจะทำหมั่น เพราะกลัวรักสนุกแต่กลัวพลาด
แต่หมอไม่ยอมทำให้ บอกว่าต้องมีลูกอีกคนก่อน
เห็นเธอบอกว่า คราวหน้าจะบอกหมอว่าหนูรับจ๊อบค่ะ ทำให้หน่อย
ดีแล้วค่ะที่คิดป้องกัน ลองปรึกษารพ.เอกชนดูค่ะน่าจะยอมทำหมันให้
ขอถามนิดนึง กลับมาเล่นใหม่ไม่กลัวลูกรู้หรอ?

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

• *

ดีแล้วค่ะที่คิดป้องกัน ลองปรึกษารพ.เอกชนดูค่ะน่าจะยอมทำหมันให้
ขอถามนิดนึง กลับมาเล่นใหม่ไม่กลัวลูกรู้หรอ?

เราเลี้ยงลูกอย่างที่โลกควรจะเป็นไม่ได้โลกสวยอะไร เมื่อเค้าโตก็บอกเค้าว่า มันเป็นรสนิยม สิทธิ์ส่วนบุคคล ความสุขของใครของมัน ไม่ได้ปิดบังอะไร ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 12:11:52 am โดย swing4444 »

เราเลี้ยงลูกอย่างที่โลกควรจะเป็นไม่ได้โลกสวยอะไร เมื่อเค้าโตก็บอกเค้าว่า มันเป็นรสนิยม สิทธิ์ส่วนบุคคล ความสุขของใครของมัน ไม่ได้ปิดบังอะไร ครับ
เคลียร์จ้า

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ดีจริงๆ ครับ ต่างคนต่างเข้าใจ ก็มีความสุขกันไป บ่งครั้งมันก็เบื่อๆ อยากๆมั้งครับ  อยากได้อารมภ์แฟนกิ๊ก ไปทำงานแล้วพบรักในที่ทำงาน เหมือนสาวออฟฟิต  เปลั้ยนรสชาดกันไป