ครั้งแรกของผู้หญิงน่ากลัวมากมั้ยคะ ? (18+)

หัวข้อ: ครั้งแรกของผู้หญิงน่ากลัวมากมั้ยคะ ? (18+)  (อ่าน 1060 ครั้ง)

ออฟไลน์ poptu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ครั้งแรกของผู้หญิงน่ากลัวมากมั้ยคะ ? (18+)
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 08:36:09 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ส่วนตัวยังไม่เคยมีครั้งแรกกับผู้ชายค่ะ และก็ไม่คิดอยากมีด้วย เเต่เคยจูบปากกับผู้ชายนะเเต่ไม่เคยมีอะไร ไม่โดนสักครั้งเหมือนมันจะน่ากลัวตอนที่ !บางคนบอกว่า แสบเป็นเดือนก็มี นั่งยองๆไม่ได้ มีเลือดออกมาก เจ็บมาก เพราะเยื่อฉีกขาด มันขนาดนั้นเลยหรอคะ คิดแล้วมันคงจะเจ็บน่าดูเลยนะคะ หรือมันเจ็บเเค่ครั้งเเรกคะ??  หรืืออยู่ที่อวัยวะเพศของผู้ชายเล็กก็เจ็บน้อยหนอยใหญ่ก็เจ็บมากหนอย อย่างงั้นหรอคะ??

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 08:39:05 pm โดย poptu »
Facebook Comments

ออฟไลน์ mewhot33

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: ครั้งแรกของผู้หญิงน่ากลัวมากมั้ยคะ ? (18+)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 08:43:32 pm »

มันเจ็บกันทุกคนอยู่เเล้วคะเเต่พอหลังก็เสี่ยวเเทนเจ็บคะ หลังๆมันก็จะเจ็บน้อยหนอย

ออฟไลน์ bossjoi

• *

Re: ครั้งแรกของผู้หญิงน่ากลัวมากมั้ยคะ ? (18+)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 09:12:00 pm »

ระวังHEE ฉีกนะครับถ้าโดนของใหญ่ๆๆ ล้อเล่นคร้าบบบ :-* :-*

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 09:33:03 pm »

มันเจ็บกันทุกคนอยู่เเล้วคะเเต่พอหลังก็เสี่ยวเเทนเจ็บคะ หลังๆมันก็จะเจ็บน้อยหนอย
ไม่กล้าเลยคะเห็นพวกคลิปมันมีเลือดออกด้วย เเต่สักวันก็คงต้องโดนอยุ่ดีคะ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 09:33:34 pm »

ระวังHEE ฉีกนะครับถ้าโดนของใหญ่ๆๆ ล้อเล่นคร้าบบบ :-* :-*
   :'( :'( :'( :'(

ออนไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 10:26:36 pm »

ตามธรรมชาติก็ต้องมีการเจ็บอยู่แล้วครับ ที่พอจะช่วยได้คือ ให้ผู้ชายเล้าโลมมากๆ ครับ จะช่วยให้คุณผ่อนคลาย ลดการเกร็ง และมีน้ำหล่อลื่นออกมามากๆ จะพอเจ็บน้อยลงครับ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 24

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 10:41:00 pm »

ถ้า ผช เป็นงาน เล้าโลมเยอะๆ ไม่รีบเสียบ มันก็ไม่เจ็บเท่าไหร่หรอก

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 127
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 06:48:56 am »

น่ากลัวววว ..

กลัว จะ ติด ใจ :P

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 139

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 08:10:06 am »

ทัศนคติเลวร้ายไปนิด กลัวเหมือนเพื่อนเราตอนจิ้นๆ เลย
แต่เมื่อไหร่ที่ได้ลิ้มลองรสชาติความสุขแห่งกามรมณ์เป็นแล้ว
เธอจะมีแต่โหยหามันไปเอง

ปัจจุบันเพื่อนเรามีผัวสุดสวิงไปแระ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 10:02:27 am »

เจ็บจริงค่ะแต่ไม่มากหรอก ไม่งั้นก็คงไม่มีใครทำกันจนเผ่าพันธุ์มนุษย์สูญกันไปพอดีค่ะ
จะให้คลายไปบ้างก่อนทำต้องพร้อมค่ะ คือร่างกายพร้อมโดนฝ่ายชายกระตุ้นเล้าโลมมา ถึงจุดนึงร่างกายเราตอบสนองเองตามธรรมชาติ น้ำออก ไม่สบายตัวอึดอัดไปหมด หรืออาการอยากโดนนั่นเอง. จุดนี้ก็ให้สอดใส่มาเลยแค่เจ็บนิดๆพอตึงๆ พอฝ่ายชายเขาทำเริ่มซอยมาก็จะเจ็บเพิ่มอีกไม่มากแต่จะเริ่มเสียวคู่กันไปด้วย พอเพลินๆรู้ตัวอีกทีก็มีแต่เสียวหายเจ็บไปเลย. ครั้งต่อไปอีก 2-3 ครั้งแรกก็จะเป็นแบบนี้อยู่แปปนึง หลังจากนั้นจะไม่เจ็บอีก

ออฟไลน์ tiramisu

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 05:17:08 pm »

เรื่องเจ็บ ไม่เจ็บนี่  มันแล้วแต่บุคคลด้วยนะคะ บางคนเจ็บมาก บางคนเจ็บน้อย บ้างก็มีเลือดออก บ้างก็ไม่มีเลือดออกนะคะ มันขึ้นอยู่กับขนาดของคู่นอนแต่ล่ะคู่่ค่ะ ว่าจะพอดีกันมั้ย ใหญ่ไป หรือ เล็กไป รึเปล่า ถ้าคิดที่จะมี sex  อย่าไปกลัวเรื่องนั้นเลยค่ะ  ถึงตอนนั้นคุณอาจจะหลงรักการมี sex อย่างไม่รู้ตัวก็เป็นได้....

สาว plussize ที่ชอบหนุ่มใหญ่วัย 40 up..