ไอ้นั้นของผมมันไม่ตรงอะครับ

หัวข้อ: ไอ้นั้นของผมมันไม่ตรงอะครับ  (อ่าน 3900 ครั้ง)

ออฟไลน์ ThepokKung

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ไอ้นั้นของผมมันไม่ตรงอะครับ
« เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 08:38:05 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไอ้นั้นของผมไม่มันตรงอะครับ มีวิธีแก้อะไรบ้าง

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: ไอ้นั้นของผมมันไม่ตรงอะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 12:47:54 pm »

ถ้าไม่เอียงมากก็ไม่มีปัญหาหรอก เย็ดให้ถูกใจสาวก็พอแล้ว

ออฟไลน์ หน้ากากทุเรียน

• *

Re: ไอ้นั้นของผมมันไม่ตรงอะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 02:45:10 pm »

อย่าคิดมากครับ ผมว่าปกตินะ ส่วนใหญ่น่าจะเป็นกันหมด

ออฟไลน์ racing2boy

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 07:32:33 pm »

อยู่ที่ลีลาท่าทางมากกว่าครับ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 10:47:05 pm »

มันเอียงอย่างไรครับ ถ้ามันเอียงซ้ายเวลาใส่กางเกงในแล้วให้พับไปทางขวา ถ้ามันเอียงไปทางขวาก็ให้พับไปทางซ้าย ทำทุกครั้งที่นึกขึ้นได้ เพราะเวลาเราเผลอมันก็จะกลับไปทางเดิม ทำให้ติดเป็นนิสัยครับวันนึงมันจะหาย

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 10:48:26 pm »

ถ้ามันไม่เอียงจนเป็นปัญหา มีเซ็กซ์ไม่ได้ ก็ไม่เป็นไรครับ

ของผมงอขึ้นนิดหน่อย แต่แฟนชอบมาก เพราะมันโดนจุดครับ

ออฟไลน์ cuit

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 01:22:54 am »

ของผมโค้งลงครับ เวลาเก็บมันจะได้ดูไม่ตุง
แต่ไม่ใช่ปัญหาในการมีเซ็กซ์ครับ

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 02:19:44 am »

ผมก็เอียง ครับ เพื่อนๆก็เอียงครับ  จะด้านไหนก็เท่านั้นเอง