ผมกับเเฟนชอบมัดมือเวลามีอะไรกันโรคจิตปะครับ

หัวข้อ: ผมกับเเฟนชอบมัดมือเวลามีอะไรกันโรคจิตปะครับ  (อ่าน 386 ครั้ง)

ออฟไลน์ gotdam

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมชอบวัดมือเเฟนตอนมีอะไรกัน ผู้หญิงก็ยอม ผู้หญิงเขาเริ่มก่อน ตอนนั้น่อยู่ในช่วงอากาศกำลังหนาวแฟนผมก็ถามว่ามือเราเกะกะไหม เราก็ยังไม่เข้าใจ นั่งนิ่งอยุ่สักพัก พอเริ่มตั้งสติได้ก็เอาเสื้อกันหนาวมา มัดมือเเฟน หลังจากนั้นเเฟนเราก็ชอบให้ทำเเบบนี้ตลอดเลย ผมนึกว่ากำลังเเสดงหนังโป๊ยังไงก็ไม่รู้ ตกลงผมกับใครโรคจิตกันเเน่ ใครมีอารมณ์ทางเพศมากกว่ากันเเน่ หรือผู้หญิงชอบให้ทำเเบบนี้ทุกคนครับ???

Facebook Comments

ออฟไลน์ unoma

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: ผมกับเเฟนชอบมัดมือเวลามีอะไรกันโรคจิตปะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 02:16:02 pm »

มัดมือดีกว่าบีบคอนะครับ มัดมือยังไม่โรคจิตเท่าไรเเต่ถ้าบีบคอนั้นโรคจิตเเน่นอน

ออฟไลน์ otaoo12

• *

Re: ผมกับเเฟนชอบมัดมือเวลามีอะไรกันโรคจิตปะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 03:06:59 pm »

เป็นผมมัดคือผูกคอเเฟนให้ตายเลยครับ หลอกๆๆ  อิอิ

ออฟไลน์ gotdam

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 04:26:48 pm »

มัดมือดีกว่าบีบคอนะครับ มัดมือยังไม่โรคจิตเท่าไรเเต่ถ้าบีบคอนั้นโรคจิตเเน่นอน
บีบคอก็ตายกันพอดีครับ ฮ่าๆๆๆ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 11:01:51 pm »

เป็นอีกคนที่ชอบโดนมัดมือค่ะ สนุกดีนะเอ้อ...

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 320

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 05:09:30 am »

ชอบเหมือนกันค่ะ มัดไว้ด้านหลัง หรือล็อคไว้กับเตียง ยืนมัดปิดตา