เสียบผิดรูทำไมมันรู้สึกเหมือนโดนดูดยังไงก็ไม่รู็

หัวข้อ: เสียบผิดรูทำไมมันรู้สึกเหมือนโดนดูดยังไงก็ไม่รู็  (อ่าน 445 ครั้ง)

ออฟไลน์ bossars191

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมรู้สึกว่าทำไมเหมือนโดนหลุมดูดอะครับ เป็นเพราะผมเสีบผิดรูหรือว่าจิ๋มผู้หญิงล็อคกระจู๋ผมไว้ ผมรู้สึกเสี่ยวยันตูดเลยครับ มันเป็นอะไรหรอครับ
ผมอยากรู้จิงๆ จิ๋มผู้หญิงดูดได้หรอครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ mewhot33

• *

Re: เสียบผิดรูทำไมมันรู้สึกเหมือนโดนดูดยังไงก็ไม่รู็
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 02:13:45 pm »

555555555555 ขำจังแฟนเราก็ขอบเสีบผิดรู  ชอบไปเสียบรูฉี่มันก็เลยดูดธรรมดาคะ

ออฟไลน์ gotdam

• *

Re: เสียบผิดรูทำไมมันรู้สึกเหมือนโดนดูดยังไงก็ไม่รู็
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 04:28:58 pm »

ผมโดนดูดจนควยหดอะครับ ><

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 06:53:21 pm »

ของเราคู่ก็บอกเหมือนกันว่า หอยเราดูดของเขาหนักมาก
โดยเฉพาะตอนก่อนเสร็จ อิอิ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★