อยากเสร็จหลายรอบต้องทำยังไงดีครับ

หัวข้อ: อยากเสร็จหลายรอบต้องทำยังไงดีครับ  (อ่าน 47862 ครั้ง)

ออฟไลน์ younger

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากเสร็จหลายรอบต้องทำยังไงดีครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 03:13:48 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาเอากับแฟน เสร็จรอบเดียวก็ ช้างน้อยก็ยอมแพ้แล้ว จะแก้ยังไงดี ให้หลายๆรอบครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ คนนอก

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 14

Re: อยากเสร็จหลายรอบต้องทำยังไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 10:32:13 am »

ส่วนหนึ่งน่าจะเป็นเรื่องของสุขภาพ การพักผ่อนครับ ผมเข้าใจว่าผู้ชายเราถ้าร่างกายแข็งแรงดีพักผ่อนเพียงพอ อย่างน้อยครั้งละ 2 รอบก็น่าจะได้ครับ

ออฟไลน์ viratjaj

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: อยากเสร็จหลายรอบต้องทำยังไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 01:44:45 pm »

หากเป็นผมกลับไม่คิดเช่นนั้นนะคิดแต่ว่าหากคู่รักของเรามีความสุขมากกว่า2ครั้งนั่นแสดงว่าเราเป็นสุภาพบุรุษที่คู่รักของเรายกย่องและอยากมีเพศสัมพันธ์กับเราทุกครั้งที่เราเสนอแต่หากเรามีความสุขฝ่ายเดียวไม่นานครับเชื่อเถอะเดี๋ยวก็จบ/ c8

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 04:33:25 pm »

ถ้าร่างกายแข็งแรงอยู่แล้ว ก็ลองหาพวกยาสมุนไพรมาลองกินก็ได้ครับ ที่ขายในเว็บเราก็มีอยู่หลายเจ้าลองหาข้อมูลดูนะครับ
ดูที่ห้องนี้นะครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?board=4.0

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 121

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 04:19:17 pm »

รอบเดียวแต่เปี่ยมคุณภาพดีกว่าครับ หลายรอบ เหนื่อยเปล่าครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ acmen69

• **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 01:06:13 pm »

เราสี่สิบเอ็ดละ ถ้าสวยถูกใจ ของดี ลีลาเด็ด จัดได้ 3 รอบสบายครับ

เมื่อก่อน นั่งทำงานอย่างเดียวไม่สนใจการออกกำัลงกายการกิน สุดท้าย เกือบจู๋ล้ม

หลังจากที่ลองมากมากย สุดท้าย
ตอนนี้ กินอาหารเสิรมอยู่ ตัวหนึ่ง

รู้สึกเหมือนเป็นหนุ่มอีกครั้งครับ

เดี๋ยวขอทำเรื่องตัวแทนจำหน่ายอยู่ครับ เสร็จแล้วจะมาเเผยแพร่ ที่นี่ แน่นอนครับ

https://www.facebook.com/profile.php?id=[อาจเป็น 18 มงกุฎ]

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 01:53:55 pm »

ฝากพิจจารณา สินค้าผมด้วยคับเจ้านายยยย ;D

ออฟไลน์ mr.milk

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 01:41:52 pm »

กินยาดองนารีรำพึงครับ ปัจจุบัน น้ำแตกแล้วยังแข็ง ไม่ยอมลงเลย แบบว่า6-7รอบกว่าจะล้ม พออ่อนใช้เวลาฟื้นตัวไม่เกินชั่วโมงก็แข็งได้อีก ปัจจุบันอายุ37แล้วยังเอาคืนละ6-7รอบได้อยู่ครับ

ออฟไลน์ acmen69

• **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2014, 05:13:03 pm »

ตามที่โม้ไว้ข้างบน ผมกินมาได้จะ 6 เดือนแล้วครับ ฟิตปั้งทุกคืน ถ้าเจอขาว ตัวเล็ก ของใหญ่ แทงแบบแตกแล้วต่อได้เลยครับ อย่างน้อย 2 ยก พักนึงยังขึ้นต่อรอบสาวสบายครับ....

ลองดูที่นี่ครับ
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=938.0

https://www.facebook.com/profile.php?id=[อาจเป็น 18 มงกุฎ]

ออฟไลน์ jipatha-health

• ประสบการ์เพียบ
    • www.jipatha-health.com

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:03:05 pm »

รักษาสุขภาพร่างกาย ท่านควรพักผ่อนมากๆ โดยเข้านอนก่อน 4 ทุ่ม
หมั่นออกกำลังกาย กินอาหารที่มีประโยชน์ ครบ 5หมู่ งดบุหรี่ เครื่องดื่ม แอลกอฮอล์
แล้วสุขภาพทางเพศท่านจะกลับมาฟิตเหมือนเดิมครับ ด้วยความปราถนาดีจาก ผลิตภัณฑ์ Racer

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 121

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 05, 2016, 01:47:33 pm »

เวลาเอากับแฟน เสร็จรอบเดียวก็ ช้างน้อยก็ยอมแพ้แล้ว จะแก้ยังไงดี ให้หลายๆรอบครับ

ป้ายที่กระพริบแว๊บๆๆข้างบนนั่นช่วยได้ครับ เลือกเลยครับ 

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ