เพื่อนชายในฝัน

หัวข้อ: เพื่อนชายในฝัน  (อ่าน 1908 ครั้ง)

kuai6x7 และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

LadyPeony

• บุคคลทั่วไป

เพื่อนชายในฝัน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 12:15:11 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฮ้ปปี้วาเลนไทนเพื่อนๆทุกคนล่วงหน้านะคะ
วันนี้เราอยากแชร์เรื่องที่เราได้พบเจอมา

เราได้เพื่อนชายจาก inbox หลายๆอันที่ เข้ากับเราได้ เป็นไปได้ และเราอ่านแล้ว เกิดความรู้สึกว่า ใช่

มี1คนค่ะ แต่เราเพิ่งบอกเลิกคบกันไปเมื่อวานโดยเค้าไม่ได้บอกเหตุผล และเราไม่ได้ถาม

เราลองคิดดูค่ะว่ามันคืออะไร หรือว่าsex ของเราไม่เข้ากัน คือเค้าบอกว่าน้องสาวเราบีบรัดและแน่นจนเค้าบอกว่าเจ็บ ตอนเราใช้ปากเค้าก็บอกว่ามันเสียวเกินไปจนเจ็บ   ตอนที่จะเสร็จเค้าทำเบาๆเพราะกลัวเราเจ็บ แต่เรากลับไปบีบแขนเค้าแล้วบอกว่า ทำแรงๆ

ไม่รู้ว่าเพราะแบบนี้รึเปล่า เค้าจึงจากเราไป คือเราทำตัวเหมือนผู้หญิงไม่ดี น่ารังเกียจใช่มั้ยคะ   คือ sex ของเค้า นุ่มนวลมาก แผ่วเบาอ่อนโยน บางเบา แต่เราเสร็จนะคะ เรารู้สึกดีมาก แต่เราก็ยังอยากได้อีกมากๆ แค่นั้นเอง

ตอนเสร็จแล้ว เราอยากใช้ปากกับน้องชายเค้าอีกแต่เค้าไม่เอาค่ะ  บอกว่า ไม่ต้องครับ เราก็ไม่ได้ลุยนะคะ ก็นิ่งๆไป และแต่งตัว กลับบ้าน เค้าก็ยังมา กอด
หอม สูดกลิ่นตัวเราจากหน้าอก แขน และจุ๊บหน้าผากเราอยู่เลย

แต่พออีกวัน เค้ามาบอกเลิกเราค่ะ เราบอกตกลงเลิกไปเร็วมาก เพราะเราหยิ่ง เราไม่เคยง้อใคร เราไม่เคยตอแยใคร และเค้าก็จากไป

เรายอมรับว่า เราเสียใจมากค่ะ sex ไม่ได้มีคุณค่าเท่าความรู้สึกดีๆที่เรามีให้กันเลย แต่เราก็ยังโดนเค้าทิ้งไปด้วยเหตุผลและ ความคิดส่วนตัวที่เราไม่มีโอกาสถาม

เหมือนเราโดนเวรกรรมตามสนอง เพราะนี่คือครั้งแรกที่เราโดนผู้ชายบอกเลิกราก่อนแบบนี้  แต่เราก็ยังเชือมั่นว่า นี่คือสิ่งที่คิดมาดีแล้ว  ไม่อยากจะเชื่อว่าจะมีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นกับเราได้   

เราไม่เข้าใจว่า ทำไมผุ้ชายคิดแบบนั้น จริงๆนะคะ  เราไม่เคยโชคดีเลย เราเจอแต่เรื่องเสียใจทุกครั้ง

Facebook Comments

LadyPeony

Re: เพื่อนชายในฝัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 12:49:07 am »

เราพยายามลืม พยายามเข้าใจ และพยายามปล่อยวาง เพราะเรารู้จักเค้าดี ว่าทุกสิ่งที่เค้าคิดคือสิ่งที่ลงตัวและเหมาะสมทีสุดแล้ว

แต่เรายังรู้สึกเสียใจ เรายังหยุดร้องไห้ไม่ได้  เราเสียใจมากจริงๆนะคะ และคิดว่าเรารับมันไม่ได้ มันมากเกินไป มันโหดไป เราทนไม่ไหว  รับไม่ได้จริงๆค่ะ โหดมากจริงๆ

ออฟไลน์ Scorpion

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 01:38:39 am »

หายเสียใจ แล้วกลับมาเข้มแข็ง ไวไวนะครับ เป็นกำลังใจให้เสมอ

LadyPeony

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 01:39:13 am »

เราทำตัวไม่ถูกจริงๆค่ะ คือเราชอบsex เรามีอารมณ์เยอะ บ่อย แต่เราเก็บไว้ให้คนที่เราคิดว่าใช่เท่านั้น

พอเราเจอเค้า เราก็เต็มที่เลย แล้วพอเสร็จ มันเหมือนเราคิดผิด เราพลาด เค้าไม่ปลื้ม เรามันมากเกินไป กาลกินี น่ารังเกียจจนเค้าต้องบอกลาไป

ผู้ชายคือเพศที่เข้าใจยาก เอาใจยาก และปรับตัวเข้าหายากมากๆ

ออฟไลน์ Scorpion

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 01:44:18 am »

เราทำตัวไม่ถูกจริงๆค่ะ คือเราชอบsex เรามีอารมณ์เยอะ บ่อย แต่เราเก็บไว้ให้คนที่เราคิดว่าใช่เท่านั้น

พอเราเจอเค้า เราก็เต็มที่เลย แล้วพอเสร็จ มันเหมือนเราคิดผิด เราพลาด เค้าไม่ปลื้ม เรามันมากเกินไป กาลกินี น่ารังเกียจจนเค้าต้องบอกลาไป

ผู้ชายคือเพศที่เข้าใจยาก เอาใจยาก และปรับตัวเข้าหายากมากๆ

อย่าดูถูกตัวเองเลยครับ ความค้องการมันแค่อาจจะไม่พอดีกัน เท่านั้นเอง

ออนไลน์ 247spa

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 03:11:59 am »

ต้องดูรายละเอียดเพิ่มเติมก่อน เช่น คบเป็นแฟน คบเป็นกิ๊ก คบแบบพี่ชายคนสนิท หรือคบโดยเน้นเรื่อง sex เป็นหลัก คือ เจอเฉพาะตอนมี sex ตอนที่ต้องการอย่างเดียว หรือ เจอทั้งแบบไปเที่ยวกัน กินข้าว ดูหนัง ทำกิจกรรมร่วมกัน  ที่ไม่ใช่ sex อย่างเดียว  หรือเพราะตอนแรกตั้งใจจะคบกันเพราะเรื่อง sex อย่างเดียว แต่สุดท้ายแล้ว เรารู้สึกดีกับเขา เกินกว่าสิ่งที่ตกลงกันตอนแรก   แต่ยังไงแล้ว ขอส่งกำลังใจให้ ขอให้มันผ่านไป และเจอสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตครับ

ออฟไลน์ Destiny6

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 07:30:42 pm »

ได้อ่านที่คุณเขียนก็เข้าใจคุณนะคะ เดี๋ยวมันก็ผ่านไปค่ะ

I’m in Love.

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 12:07:22 am »

ก็แค่ความต้องการที่ไม่เท่ากันแค่นั้นเอง เราก็มี พูดคุยกันถูกคอมากเลย แต่พอขึ้นเตียงแล้วทำไม่ถูกใจเราเอาซะเลยอ่ะ สั่งให้ทำงั้นงี้ หื่นกระหายหนักมาก ไม่ได้สนใจว่าจะทำให้เราเสร็จไหมอีก ทั้งๆ ที่เราว่าเราก็ทำในส่วนของตัวเองดีสุดแล้วนะ มันเลยอดเฟลไม่ได้อ่ะ

แต่พอมาเจอคู่ประจำที่อ่อนโยน และรุนแรงก็ได้ เป็นในแบบที่ลงตัวกันพอดีเข้ากันได้ มันดีกว่ากันมาก

เซ็กส์มีหลายรูปแบบการที่เคมีจะเข้ากันได้ไม่ใช่เรื่องง่ายเสมอไปนะ ขอให้หาต่อไป อย่าได้แคร์คนที่ทำให้เราไม่ได้ดรื่องอยู่เลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Buttergirl

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 12:38:04 am »

เราพยายามลืม พยายามเข้าใจ และพยายามปล่อยวาง เพราะเรารู้จักเค้าดี ว่าทุกสิ่งที่เค้าคิดคือสิ่งที่ลงตัวและเหมาะสมทีสุดแล้ว

แต่เรายังรู้สึกเสียใจ เรายังหยุดร้องไห้ไม่ได้  เราเสียใจมากจริงๆนะคะ และคิดว่าเรารับมันไม่ได้ มันมากเกินไป มันโหดไป เราทนไม่ไหว  รับไม่ได้จริงๆค่ะ โหดมากจริงๆ

เรื่อง sex มันเป็นรสนิยมทางเพศค่ะ
ไม่มีใครผิด ใครถูก คุณไม่ได้น่ารังเกลียด อย่าโทษตัวเองเลย
ความชอบของคนเรามันต่างกัน ถ้าต่างแล้วไปต่อได้ก็ดีค่ะ
แต่ถ้าต่างแล้วไปต่อไม่ได้ เลิกกันก็ถือว่าดีแล้ว ดีกว่าฝืนทนกันไป
มันไม่มีความสุขทั้งสองฝ่ายนะ

ออนไลน์ pp001

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 06:31:53 am »

เราว่า Sex คุณดีนะ แต่น้องชายของผช. คนนั้นเค้าไม่สู้ จากปสก. การผ่อนจังหว่ะ มันช่วยลดความประหม่า ซึ่งเค้าดูจะเป็นคนเสร็จเร็ว หรือเสียวง่าย ดังนั้น ถ้าเค้ายังฝืนมี Sex กับคุณต่อ สิ่งที่น่าอายที่สุดสำหรับเค้าคือการหลั่งเร็ว และตอบสนองความสุขให้คุณไม่ได้ เลยเลิกดีกว่า ... sex กับความสัมพันธ์มันมีผลต่อจิตใจนะคะ

อย่าคิดมาก

LadyPeony

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 12:47:24 pm »

ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ ช่วยเราได้มากจริงๆ เพิ่งรู้ว่าคำปลอบใจ แม้จะมาจากคนแปลกหน้าก็มีคุณค่าได้มากมายขนาดนี้

น้ำตายังไหลทุกครั้งที่คิดอยู่เลยค่ะ คงต้องใช้เวลาอีกซักพัก ไม่เคยร้องไห้มาเป็นสิบปีแล้ว ไม่เคยรู้ว่าน้ำตาเราจะมีมากได้ขนาดนี้มาก่อน

ขอบคุณทุกคนนะคะ

ออฟไลน์ Buttergirl

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 02:24:32 pm »

ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ ช่วยเราได้มากจริงๆ เพิ่งรู้ว่าคำปลอบใจ แม้จะมาจากคนแปลกหน้าก็มีคุณค่าได้มากมายขนาดนี้

น้ำตายังไหลทุกครั้งที่คิดอยู่เลยค่ะ คงต้องใช้เวลาอีกซักพัก ไม่เคยร้องไห้มาเป็นสิบปีแล้ว ไม่เคยรู้ว่าน้ำตาเราจะมีมากได้ขนาดนี้มาก่อน

วันนึงเมื่อเราแข็งแรงขึ้น เราจะหัวเราะให้กับเรื่องที่เคยร้องไห้ค่ะ  :)

ออนไลน์ pp001

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 03:39:02 pm »

กอดๆ อย่าคิดมาก ... มันไม่มีอะไรสมดุล และเพอเฟคไปซะทุกอย่างหรอก กราฟหัวใจยังเต้นขึ้นลงไม่เท่ากันเลย ไม่ต้องร้องแล้ว ^ ^

ออนไลน์ manamax

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 01:19:50 pm »

แค่สไตล์ไม่ตรงกัน อย่าโทษตัวเองเลยครับ

ความสัมพันธ์แบบนี้ เอาเข้าจริงใครมีใจให้มากกว่าก็มีแต่เจ็บ
ถือว่าเป็นบทเรียน และภูมิคุ้มกันที่เพิ่มขึ้นนะครับ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 06:48:59 pm »

เราก็เคยเป็นค่ะ มันรู้สึกแย่ๆ เฟลๆ หน่อย อย่าปล่อยไว้นาน ตอนเราเป็นแบบนี้เราก็หาคนใหม่เลย เจอที่ถูกใจ แซ่บกว่าเดิมมาก ดูแลตัวเองให้ดี ก่อนมีความสัมพันธ์กับใครให้แน่ใจกว่าเค้าจะโอเคสำหรับเรานะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครเธอต้องอดทน ★