มีsesxกับแฟนครั้งแรกแต่แฟนบอกว่ามันหลวมมาก

หัวข้อ: มีsesxกับแฟนครั้งแรกแต่แฟนบอกว่ามันหลวมมาก  (อ่าน 1191 ครั้ง)

ออฟไลน์ chagunfdf

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีคะ วันนี้ขอถามอะไรหน่อยได้มั้ยคะคือว่าเราคบกันได้มาสักพักแล้วเค้าก็ถามอยุ่ตลอดคะว่าซิงรึป่าว แต่เราเคยใช้แต่นิ้วสอดใส่เข้าไปแต่ไม่เคยเอา วันนี้ได้มีอะไรกับแฟนจิงๆครั้งแรกคือเราไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนนะคะแต่พอเสร็จ แฟนก็ถามว่า ย้ำอีกทีว่าา เคยมีอะไรกับใครมาบ้างรึป่าวเราก็บอกว่าไม่นะคะคือเค้าคนเเรกเลยจิงๆเค้าก็บอกว่า มันหลวมมากก คะ แล้วมันก็ไม่มีเลือด แฟนบอกว่าหลวมนี้ไม่เข้าใจเลยคะว่าเป็นเพราะอะไรของเค้าก็ไม่เล็กนะคะ ขนาดก็ใหญ่นะคะไม่เล็ก  เค้าก็ถามอยุ่หลายทีว่าจิงๆหรอ เราก็ปฎิเสธคะ เราบอกความจิงไปแล้วว่าไม่มี ก็ไม่เชื่ออยุ่ดี คืออยากจะถามว่า
-  มันเป็นเพราะอะไรทำไมถึงหลวม
-  ใส่ถุงยางปลอดภัยแล้วจิงๆใช่มั้ย

เราสงสัยเเละคิดมากคะไม่รู้จะพูดยังไงให้เชื่อ :'( :'(

Facebook Comments

may1985

• บุคคลทั่วไป

Re: มีsesxกับแฟนครั้งแรกแต่แฟนบอกว่ามันหลวมมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 12:07:09 pm »

สวัสดีคะ วันนี้ขอถามอะไรหน่อยได้มั้ยคะคือว่าเราคบกันได้มาสักพักแล้วเค้าก็ถามอยุ่ตลอดคะว่าซิงรึป่าว แต่เราเคยใช้แต่นิ้วสอดใส่เข้าไปแต่ไม่เคยเอา วันนี้ได้มีอะไรกับแฟนจิงๆครั้งแรกคือเราไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนนะคะแต่พอเสร็จ แฟนก็ถามว่า ย้ำอีกทีว่าา เคยมีอะไรกับใครมาบ้างรึป่าวเราก็บอกว่าไม่นะคะคือเค้าคนเเรกเลยจิงๆเค้าก็บอกว่า มันหลวมมากก คะ แล้วมันก็ไม่มีเลือด แฟนบอกว่าหลวมนี้ไม่เข้าใจเลยคะว่าเป็นเพราะอะไรของเค้าก็ไม่เล็กนะคะ ขนาดก็ใหญ่นะคะไม่เล็ก  เค้าก็ถามอยุ่หลายทีว่าจิงๆหรอ เราก็ปฎิเสธคะ เราบอกความจิงไปแล้วว่าไม่มี ก็ไม่เชื่ออยุ่ดี คืออยากจะถามว่า
-  มันเป็นเพราะอะไรทำไมถึงหลวม
-  ใส่ถุงยางปลอดภัยแล้วจิงๆใช่มั้ย

เราสงสัยเเละคิดมากคะไม่รู้จะพูดยังไงให้เชื่อ :'( :'(

ใส่ถุงยางปลอดภัยในระดับที่ไม่เสี่ยงติดโรคติดต่อ และป้องกันการตั้งครรภ์ได้ ถ้าถุงไม่รั่วนะคะ

ส่วนเรื่องหลวมเนี่ย เราว่าภายในของผญแต่ละคนไม่เหมือนกัน การขมิบบ่อยๆ ช่วยให้กระชับได้ค่ะ ลองทำดูนะคะ แต่ถ้าแฟนไม่เชื่อก็ไม่ต้องอธิบายมากค่ะ ตอบไปไม่ซิงก็ได้ แล้วแต่จะเชื่อ 555

ผช. เวลาไปเอากับคนนั้นคนนี้ได้ แต่จะมาหาความซิงกับเราเนี่ยนะ ขมิบบ่อยๆ เดี๋ยวมันก็ดีเองค่ะ ของเราตอนมีไรกันครั้งแรกก็เข้าไม่ได้ เข้ายาก แต่ก็ไม่มีเลือด 

ออฟไลน์ simmi22

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: มีsesxกับแฟนครั้งแรกแต่แฟนบอกว่ามันหลวมมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 12:22:23 pm »

เเต่ละคนข้างในมันไม่เหมือนจ้า บางคนใหญ่ บางคนเล็ก เเละบางครั้งคุณเคยใช้อะไรเเย่เข้าไปนอกจากนิ้วมั้ยคะ

ออฟไลน์ pongttt

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 01:41:46 pm »

เคยใช้เเตงกวายัดเข้าไปปาว 555555

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 10:49:55 pm »

ของแฟนอาจจะเล็กมากกกก ก็ได้นะ 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 10:24:05 am »

1. เจี๊ยวเล็ก ปกติใส่ถุงไซส์ไหนครับ ถ้า49ก็ฟันธง เล็กชัวร์

2. น้ำหล่อลื่นเยอะ มันไม่หลวมแต่ลื่นทำให้เข้าใจผิดว่าหลวมได้

3. ใส่ถุงถูกต้องปลอดภัยทั้งโรคทั้งท้อง ถ้ารั่วก็อาจจะติดโรคแต่ต่อให้รั่วจริงโอกาสท้องก็ยังน้อยกว่าไม่ใส่มาก

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 01:03:33 pm »

ปกติแล้วเวลามีไร กับผู้หญิงที่ยังซิงอยู่ มันจะเข้ายากเข้าเย็นมากเลยนะครับ แล้วก็จะมีเลือดออก จะมากจะน้อยขึ้นอยู่กับสรีระของแต่ละคน ถามว่าทำไมถึงรวมอันนี้ก็ตอบไม่ได้เหมือนกันครับ ของผู้ชายอาจจะมีขนาดเล็ก ไม่สมดุลกับของผู้หญิง

ถุงยางอนามัยปลอดภัยดีครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ