ผู้ชายที่จู๋ใหญ่ส่วนมากจู๋อ่อนจิงไหมค่ะ?

หัวข้อ: ผู้ชายที่จู๋ใหญ่ส่วนมากจู๋อ่อนจิงไหมค่ะ?  (อ่าน 750 ครั้ง)

ออฟไลน์ marisayap12

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนเราจู๋ใหญ่มากเเต่ทำไมเหมือนจู๋ไม่เเข็งคะ จับเเล้วอ่อนปวกเปียกไม่เเข็งสู้หรือว่าคนจู๋ใหญ่เป็นคนคนคะ???

Facebook Comments

ออฟไลน์ bobby999

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: ผู้ชายที่จู๋ใหญ่ส่วนมากจู๋อ่อนจิงไหมค่ะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 04:57:10 pm »

ไม่เกี่ยวคับ ไม่เชื่อมาจับของผมได้ อิอิ55555

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

Re: ผู้ชายที่จู๋ใหญ่ส่วนมากจู๋อ่อนจิงไหมค่ะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 07:45:50 pm »

ไม่เกี่ยวนะ เคยเจอใหญ่และแข็งมากๆ แข็งไม่เต็มที่หรือเปล่า

may1985

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 11:32:47 pm »

ไม่จริงค่ะ ... จู๋ใหญ่ จู๋เล็ก มันอยู่ที่ใจสู้ รับโต้ตอบกลับอารมณ์ซึ่งกันมากกว่า

จู๋ผัวคุณเรียกจู๋ขี้เกียจ มันเลยไม่แข็ง อ่อนปวกเปียก เจอแบบนี้น่าลำไย ถามสั้นๆ แค่ว่า "จะเอาไหม??? ถ้าไม่เอาจะได้ไปเอากับจู๋ปลอม" ไม่ก็บอกจะไปซื้อกินละนะ เดี๋ยวมันก็แข็งค่ะ

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 08:25:33 am »

ไม่เกี่ยวค่ะ