ชอบดมกลิ่นจิ๋มรักแร้เมีย เป็นโรคจิตป่ะครับ 555

หัวข้อ: ชอบดมกลิ่นจิ๋มรักแร้เมีย เป็นโรคจิตป่ะครับ 555  (อ่าน 902 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามแบบไม่ซีเรียสครับ  เพราะเมียก็ไม่ได้ว่าอะไรเลย แต่ไปเล่าให้เพื่อนๆฟัง จะบอกเพื่อน พอดูดนมเมียเสร็จ ต้องดมรักแร้ ตู้ดๆๆๆๆ สองข้างแล้วก็ก่อนใช้ปากให้เมีย ต้องดมกลิ่นจิ๋มแรงๆสักสองสามครั้งก่อน (ไม่มีกลิ่นหรอกครับ เพราะเมียผมอาบน้ำใช้สบู่หอมๆทาแล้วทาอีก) เพื่อนผมหัวเราะใหญ่  บอกมึงเป็นโรคจิตมากๆ  อย่างนี้โรคจิตหรอครับ  ผมว่าผมชอบมาก และก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรกับเมียเลยครับ 555

Facebook Comments

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

Re: ชอบดมกลิ่นจิ๋มรักแร้เมีย เป็นโรคจิตป่ะครับ 555
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 08:24:00 pm »

ไม่น่าจะจิตหรอก แต่ละคนคงชอบไม่เหมือนกัน
ส่วนตัวเวลาเห็นหญิงใส่แขนกุด/สั้น ชอบมองรักแร้ 555+
ไม่รู้ทำไมชอบมอง มองเฉยๆนะ

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

Re: ชอบดมกลิ่นจิ๋มรักแร้เมีย เป็นโรคจิตป่ะครับ 555
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 08:27:20 pm »

เรากลับชอบนะเวลาใครเลียให้ แต่เราจะอาบน้ำและดูแลดีๆไม่ให้คล้ำหรือมีกลิ่น และชอบใส่โชว์แขนนิดหน่อยมันดูเซ็กซี่เบาๆ

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -6
  • สิ่งที่ฉันเป็น

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 09:04:27 pm »

ปกติครับ เวลาผู้หญิงกลิ่นตัวกลิ่นเต่าแรงๆยืนใกล้ๆ เรายังมีอารมณ์ เคยมีแฟนกลิ่นเต่าแรง เลยชอบ

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

may1985

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 11:30:03 pm »

คิดว่าน่าจะเป็นกลิ่นฟีโรโมน ที่เกิดจากความใคร่ มันจะออกมาตามตัวตามจุดต่างๆ ของร่างกาย กระตุ้นให้รู้สึกพิศวาสมั้งคะ ... ยิ่งดมยิ่งฟิน ยิ่งดมยิ่งมีอารมณ์ ซึ่งมันไม่ใช่กลิ่นน้ำหอม

แต่ไม่แปลกนะ มันคือรสนิยมทางเพศของแต่ละคน

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 10:54:10 pm »

ไม่เป็นไรหรอก ถ้าหอมของเมีย
แต่ถ้าหอมของคนอื่นระวังหัวแตก 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล