ทำไมเวลาโดนเอาโดนเอาเเล้วไม่รู้สึกเสี่ยวเลยคะ??

หัวข้อ: ทำไมเวลาโดนเอาโดนเอาเเล้วไม่รู้สึกเสี่ยวเลยคะ??  (อ่าน 828 ครั้ง)

ออฟไลน์ onmo12

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทำไมเวลาโดนเอาโดนเอาเเล้วไม่รู้สึกเสี่ยวเลยคะ เเรกๆก็เจ็บกับเสี่ยวอยู่คะเเต่หลังๆมาไม่รู้สักอะไรเลยคะ เป็นเพราะอะไรหรอคะ หรือเป็นโรคอะไรรึปาว :'( :'(

Facebook Comments

ออฟไลน์ pongttt

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

หีด้านรึปาวครับ55555555555555555

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

เอา ไม้เอก ออก แล้วจะ เสียว เองค่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 129
  • Just the way ..i am..

เอา ไม้เอก ออก แล้วจะ เสียว เองค่ะ

55555

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

may1985

• บุคคลทั่วไป

น่าจะบิ้วไม่ถึง เคมีไม่ได้ น้ำหล่อลื่นไม่พอ ค ว ย ไม่สมดุลกับข้องในเรา ทำให้การสัผลมผัสไม่ถึงจุดเสียวล่ะมั้งคะ ... ไม่รู้จะแนะนำยังไง แต่คิดว่ามันน่าจะเกิดจากสาเหตุเหล่านี้ค่ะ