ใครเป็นแบบนี้บ้าง

หัวข้อ: ใครเป็นแบบนี้บ้าง  (อ่าน 391 ครั้ง)

ออฟไลน์ kapor

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใครเป็นแบบนี้บ้าง
« เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 04:18:11 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ก่อนอื่นผมต้องขอบอกก่อนนะครับว่าผมเป็นคนที่มีอารมง่ายมาก
และได้วันละหลายๆรอบด้วยครับ
แต่ผมเป็นคนที่ชอบทำให้ผู้หญิงเสร็จด้วยลิ้นมาก
ยิ่งทำแล้วเทอยิ่งแอ่นสู้หรือน้ำไหลยิ่งมากยิ่งรู้สึกมีความสุข
ผมเคยทำได้สูงสุด ผู้หญิงเสร็จติดต่อกัน 10 ครั้งด้วยลิ้น
ยิ่งเวลาเสร็จแล้วน้ำแตกทะลักหรือจิกหัวผมกดให้แนบน้องสาว
หรือดิ้นรนร้องขอว่าทนไม่ไหวแล้วให้หยุด ผมยิ่งรัวลิ้นใส่
จมเสร็จไปแบบตัวลอยคาลิ้นเลย
เลยไม่แน่ใจว่ามีผู้ชายท่านไหนเป็นเหมือนผมไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ใครเป็นแบบนี้บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 08:28:32 pm »

ไม่เป็นครับ ไม่ชอบเลีย 555+

ออนไลน์ swing4444

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: ใครเป็นแบบนี้บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 02:37:03 am »

อิจฉาครับ ผมเลียไม่เก่งเลย