ควรไปต่อหรือหยุด

หัวข้อ: ควรไปต่อหรือหยุด  (อ่าน 671 ครั้ง)

ออฟไลน์ kapor

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ควรไปต่อหรือหยุด
« เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 11:23:46 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องมีอยู่ว่า

ผมได้รู้จักพี่สาวคนหนึ่ง เทออายุประมาณสี่สิบต้นๆเห็นจะได้
เทอมีลูกแล้วแต่หุ่นเทอยังคงดีมากเอวน่าจะสัก 24-25 เอง
เทอเป็นภรรยานายตำรวจสน.แห่งหนึ่ง ซึ่งปัจจุบัน
สามีเทอมีงานค่อนย้างเยอะเพร่ะเป็นระดับนายตร.แล้ว
เลยทำให้ไม่ค่อยมีเวลาให้กันเหมือนแต่ก่อน ผมได้มีโอกาส
ไปรู้จักเทอที่ร้านนั่งดื่มแห่งหนึ่งวันนั้นเทอเมาพอสมควร
ตอนเทอจะกลับเทอได้ล้นที่หน้าร้าน พอดีผมอยู่ตรงนั้นเลย
เข้าไปช่วยประคองเทอไปห้องน้ำ แล้วก็ออกมาส่งเทอที่รถ
เทอถาทผมว่าน้องมาคนเดียวเหรอ ผมบอกว่าผมมาคนเดียวครับ
งั้นน้องขับรถให้พี่หน่อยได้ไหม พี่ขับไม่ไหวผมก้อตอบไปว่าจะดีเหรอครับ
ผมไม่รู้จักพี่ด้วย เทอบอกว่าอย่าคิดมากขับไปส่งที่คอนโดก้อพอ
ผมเลยตกลงขึ้นไปบนรถเห็นหมวกตร.เลยถามว่าแฟนพี่เป็นตร.เหรอ
เทอตอบว่าใช่แฟนพี่เป็น ...... สน. .......... ผมเลยถามว่าแล้วทำไม
พี่มาดื่มคนเดียวจนเมาขนาดนี้ละครับ เดี๋ยวสามีจะว่าเอานะครับ
เทอบอกว่าสามีเทอไม่ค่อยมีเวลาดูแลเทอตั้งแต่เป็นระดับ......
แค่เวลาทานข้าวด้วยกันยังไม่ค่อยมีเลย เทอเลยเบื่อๆมานั่งดื่มคนเดียวประจำ
เราคุยกันไปเรื่อยๆจนถึงคอนโด ผมก้อจอดส่งเทอแล่วให้รปภ.เอาระเทอไปเก็บพร้อมพาเทอไปส่งที่ห้อง ก่อนแยกกันเทอส่งนามบัตรมาให้ผม
หลังจากนั้นผมก้อไม่ได้ติดต่อเทอกลับไปอีก
จนวันนึงผมได้ไปนั่งดื่มร้านเดิมเห็นผญ.คนนึงแวปๆ
น่าจะใช่พี่คนนั้นแน่เลยลองโทรหา เทอรับสายผมเลยบอกว่าผม
ไปนั่งด้วยได้ไหม เทอบอกมาเลยน้องพี่นั่งคนเดียว
หลังจากร้านปิดเทอชวนผมไปนั่งดืมต่อ ผมก้อไปนั่งดื่มที่ห้องเทอ
ประมาณสักตีสามได้ เทอขอตัวไปอาบน้ำ ผมเลยบอกว่างั้นผมขอตัวกลับเลย
เทอบอกว่าไม่ต้องหรอกเดี๋ยวพี่ออกมาดื่มต่อด้วย
ผมก้อนั่งรอเทออาบน้ำนานพอสมควร แล้วเทอก้ออกมาด้วยชุดนอน
จากที่เห็นหุ่นเทอดีมากถ้าไม่รู้อายุมาก่อนก้อคิดว่าไม่น่าเกิน 30
ผมนั่งมองอึ่งไปพักนึงเทอถามผมว่าเป็นอะไร ผมเลยบอกเทอไปว่าอยากได้แฟนแบบนี้บ้าง
เทอก้อหัวเราะ แล้วบอกว่าไม่จริงหรอกสามีเทอยังไม่สนใจเทอเลยทำแต่งาน
และหลังจากนั้นด้วยความเมาและบรรยากาศ ทำให้ผมและเทอได้ไปอยู่บนเตียงด้วยกัน
ผมบรรเลงรักให้เทอแบบเต็มที่ทั้งลงลิ้น กอด จูบ ดูด คลำ
คืนนั้นเราบรรเลงกันจนผมไม่มีน้ำให้ไหล
เทอบอกผมว่าเทอไม่เคยมีความสัมพัธุ์แบบนี้เลย
เพร่ะเวลามีกับแฟนเทอก้อเป็นคนทำไม่เคยทำให้เทอเลย
เทอชอบใจผมมาก เทอบอกว่าเทอเสร็จด้วยลิ้นผมจนนับไม่ถ้วน
หลังจากนั้นเราก้อนัดเจอกันเรื่อยมา
ทุกครั้งเทอจะให้ผมใช้ลิ้นพาไปฟินแลนด์หลายรอบ จนเทอเรียกผมว่าน้องลิ้น 8G
แต่ผมกังวลว่าถ้าวันนึงสามีเทอรู้ผมคงตายแน่ๆ
ผมเลยคิดไม่ออกว่าจะหยุดแค่นี้หรือไปต่อเรื่อยๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: ควรไปต่อหรือหยุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 08:11:01 pm »

ความลับไม่มีในโลก ด้วยความปรารถนาดีครับ

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 40

Re: ควรไปต่อหรือหยุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 02:51:46 pm »

ถอยออกมาครับ
หากไม่ห่วงตัวเอง ก็อย่าไปมีส่วนสร้างความเดือดร้อนทำให้ครอบครัวคนอื่นร้าวฉานแตกแยก

ปล. แล้วลูกของเธอไม่ได้อยู่ด้วยรึ ?