ทำไมช่วงนี้รู้สึกมีอารมณ์ทางเพศบ่อยจังคะ

หัวข้อ: ทำไมช่วงนี้รู้สึกมีอารมณ์ทางเพศบ่อยจังคะ  (อ่าน 1266 ครั้ง)

ออฟไลน์ zumi420

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทำไมช่วงนี้รู้สึกมีอารมณ์บ่อยผิดปปกติคะ เห็นอะไรผู้ชายที่ไหนน้ำเดินตลอดคะ ปกติไม่เคยเป็นเเบบนี้เลย ช่วงนี้รู้สึกผิดปกติยังไงไม่รู้ค้ะ ทั้งเช้า กลางวัน เย็น หรือว่าตอนนี้อยู่ในช่วงฮอร์โมนเเรงคะ T^T

Facebook Comments

ออฟไลน์ otaoo12

• *

Re: ทำไมช่วงนี้รู้สึกมีอารมณ์ทางเพศบ่อยจังคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 02:54:59 pm »

ถ้าเห็นผมเเล้ววจะเกิดอาการทางเพศปะครับ อิอิ

ออฟไลน์ ballro980

• *

Re: ทำไมช่วงนี้รู้สึกมีอารมณ์ทางเพศบ่อยจังคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 03:18:47 pm »

อยู่ในช่วงวัยกำลังเงียนมั้งครับ555555555555555

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 04:18:46 pm »

ช่วงไข่ตกละมั้งครับ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 137

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 09:07:45 pm »

เป็นหนักเลยก็ช่วงไข่ตก บางทีก็มีเมนส์รึหลังมีเมนส์นะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 12:03:53 am »

น่าจะเรื่องปกติ ช่วงก่อน ประจำเดือนมา

ถ้าอยากมากก็ต้องลุยค่ะ
ถ้าไม่ลุยก็ไป ออกกำลังกาย สวดมนต์นอน ข่มใจเด้อ

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 10:57:20 am »

อายุเท่าไรคะ จริงๆพี่ว่าไม่ผิดปกติหรอกค่ะ อายุมากขึ้นจะเลขสี่ก็ยังเป็นอยู่ โดยเฉพาะช่วงกลางรอบเดือนกับก่อนประจำเดือนใกล้จะมา
ถ้าทนไม่ได้ก็ช่วยตัวเองค่ะ ไม่ผิด ปลอดภัย กรณียังซิงกังวลเรื่องเยื่อก็ถูเม็ดคริสภายนอกเอาอย่างเดียวได้ ทำแล้วจะคลายไปได้เยอะค่ะ เรื่องนี้โรงเรียนไม่กล้าสอนแต่ควรทำ
ระวังตัวเองมีสติค่ะ ในฐานะคนที่เคยพลาดมาแล้ว ถ้ามีอยู่ในสถานการณ์ที่สุ่มเสี่ยงกับผู้ชายต้องเลี่ยง สาวๆที่ไม่มีประสบการณ์อาจไม่รู้ว่าตอนน้ำเดินหนักมีอารมณ์ทางเพศแบบทนไม่ไหวมันรุงแรงมากจนไม่มีสติต้องเสร็จทุกราย ทางที่ดีพกถุงยางยางติดไว้ไม่ผิดหรอกค่ะดีกว่าพลาดมีปัญหา

may1985

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 11:35:43 pm »

น่าจะเรื่องปกติ ช่วงก่อน ประจำเดือนมา

ถ้าอยากมากก็ต้องลุยค่ะ
ถ้าไม่ลุยก็ไป ออกกำลังกาย สวดมนต์นอน ข่มใจเด้อ

โอ้ย!! ชอบเม้นนี้ ขอไปออกกำลังกาย สวดมนต์นอนก่อนนะคะ ก่อนมือลั่นไปทักหมอนวด 555

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 07:43:46 am »

อายุเท่าไรคะ จริงๆพี่ว่าไม่ผิดปกติหรอกค่ะ อายุมากขึ้นจะเลขสี่ก็ยังเป็นอยู่ โดยเฉพาะช่วงกลางรอบเดือนกับก่อนประจำเดือนใกล้จะมา
ถ้าทนไม่ได้ก็ช่วยตัวเองค่ะ ไม่ผิด ปลอดภัย กรณียังซิงกังวลเรื่องเยื่อก็ถูเม็ดคริสภายนอกเอาอย่างเดียวได้ ทำแล้วจะคลายไปได้เยอะค่ะ เรื่องนี้โรงเรียนไม่กล้าสอนแต่ควรทำ
ระวังตัวเองมีสติค่ะ ในฐานะคนที่เคยพลาดมาแล้ว ถ้ามีอยู่ในสถานการณ์ที่สุ่มเสี่ยงกับผู้ชายต้องเลี่ยง สาวๆที่ไม่มีประสบการณ์อาจไม่รู้ว่าตอนน้ำเดินหนักมีอารมณ์ทางเพศแบบทนไม่ไหวมันรุงแรงมากจนไม่มีสติต้องเสร็จทุกราย ทางที่ดีพกถุงยางยางติดไว้ไม่ผิดหรอกค่ะดีกว่าพลาดมีปัญหา

"ตอนน้ำเดินหนักมีอารมณ์ทางเพศแบบทนไม่ไหวมันรุงแรงมากจนไม่มีสติต้องเสร็จทุกราย"
สงสัย อาการนี้รุนแรงได้ขนาดปล้ำผู้ชายเลยไหมครับ

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 08:24:43 am »

สงสัย อาการนี้รุนแรงได้ขนาดปล้ำผู้ชายเลยไหมครับ
ก็ไม่ขนาดนั้นหรอกค่ะ ผู้หญิงจะปล้ำผู้ชายนึกไม่ออกจริงๆ แต่คงแบบถอดเสื้อถอดผ้าอ้าขาให้เลยทำนองนี้

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 02:28:32 am »

เห็นด้วยครับ เห็นช่วงเวลาแฟนผมเค้าสนุกนี้ ในกระเป๋า พกถุงยาง ตั้งแต่ไซส์ 49 ไปยัน เอ็กตร้า
แฟนยังเคยพูดเล่นๆ ว่าถ้าตำรวจขอค้นกระเป๋า คงหาว่าขายตัวแน่ๆ

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 02:29:54 am »

แฟนผมก็จะเยอะช่วงมีรอบเดือนครับ
บางทีเค้าทนไม่ไหว ให้ผ่าไฟแดงเลย (ใส่ถุงนะ)