มีอะไรกับเพื่อนสนิททำไงดีคะ??

หัวข้อ: มีอะไรกับเพื่อนสนิททำไงดีคะ??  (อ่าน 989 ครั้ง)

ออฟไลน์ mookmrok

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีอะไรกับเพื่อนสนิททำไงดีคะ??
« เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 05:53:21 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีคะคือเรารู้จักกับเพื่อนคนหนึ่งมา 3-4ปี เราไปไหนมาด้วยกันบ่อยปกติก็พาเข้ามาบ้านตลอดเเต่ไม่เคยมีอะไรกันเลย ไม่เคยจับมือ ไม่เคยจูบ ไม่เคยกอดกันเลย เเต่มีอยู่วันหนึ่งเราไปร้านเหล้ากัน วันนั้นเราเมาเเต่มีสติอยู่คะ เพื่อนเราก็มาส่งเราตามปกตินั่งคุยกันไปคุยกันมา เขาก็เริ่มเข้าขยับมานั่งติดกันเเล้วก็ลูบหัวเล่นผมเราหลังจากนั้นก็เราก็มีอะไรกัน
พอวันต่อเรารู้สึกอายไม่กล้าเจอหน้า รู้สึกผิดยังไงก็ไม่รู้คะ เราควรทำยังไงดี??

Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 137

Re: มีอะไรกับเพื่อนสนิททำไงดีคะ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 09:07:14 pm »

ถ้ารู้สึกดี เค้าไม่มีเจ้าของจะเชียร์ให้เป็น friend with benefits ไปเลยนะ
แต่ถ้าไม่สบายใจก็ไม่ต้องก็ได้นั่นแหละ ให้มันจบแค่คืนนั้นก็พอนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ srock2592

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: มีอะไรกับเพื่อนสนิททำไงดีคะ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 11:03:58 pm »

ทำเหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น ทำตัวสบายเหมือนที่เคยเป็นคับ

ออนไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 09:22:45 am »

ถ้าคิดจะคบกันก็คบเลยครับ

แต่ถ้าไม่คิดอะไรมากก้อถือว่าเป็นประสบการณ์ในการเมาครับ  จะได้ไม่พลาดอีกครับ

แต่ถ้าคุณคิดแบบเพื่อน อย่าไปคิดมากครับ ก้อคุยแบบปกติไปเลย

brabra

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 01:09:44 pm »

ถ้าคุณกับเขาต่างคนก็ต่างยังไม่มีเจ้าของ เกิดต่อไปแน่ใจแล้วว่าอยากจะคบกันเป็นแฟนกัน ก็คบกันไปเลยครับ แต่ถ้ายังไม่แน่ใจก็คบกันเป็นเพื่อนกันไปเรื่อย ๆ แล้วต่อไปยามเมาก็ระวังตัวหน่อยถือเป็นประสบการณ์ครับ

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 11:56:24 pm »

เพื่อนกัน ไม่กินกัน

ลองตกลงกันดีดี เคลียร์ๆ จะได้ชัดเจน
ว่าจะเป็นเพื่อนเฉยๆ เพื่อนที่กินกันได้ หรือว่าจะเปนแฟนดี :)

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P