แฟนโบจู๋เล็กทำยังไงดีคะ??

หัวข้อ: แฟนโบจู๋เล็กทำยังไงดีคะ??  (อ่าน 862 ครั้ง)

ออฟไลน์ bro123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

แฟนโบจู๋เล็กทำยังไงดีคะ??
« เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 05:09:13 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนโบเป็นคนอวัยวะเพศเล็กเเต่เรื่องความทนทาน ยกนิ้วให้เลยเเต่เสียอย่างเดียวอวัยวะเพศเล็ก เวลาแฟนกระเเทกเข้ามาโบรู้สึกไม่สุดยังไงก็ไม่รู้คะ มีวิธีเพิ่มขนาดให้เเฟนโบไหมคะ ><  :-* :-* :-*

Facebook Comments

ออฟไลน์ kewdom12

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แฟนโบจู๋เล็กทำยังไงดีคะ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 05:42:05 pm »

นวดกระจู๋ให้เเฟนซิครับเเละกินอาหารเสริมไปด้วยรับรองบึ่มๆๆเเน่นอนคับ55555555

ออฟไลน์ otaoo12

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 09:35:26 pm »

แฟนคุนไม่มีอารมณ์รึปาวครับ หรือร่างกายไม่ค่อยสมบูณพักผ่อนน้อยรึปาวครับ

ออฟไลน์ yakuzaroll

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 09:43:35 pm »

เรื่องเพิ่่มขนาดผมไม่รู้ครับเเต่เรื่องเเข็งโป๊ก อึดทันนานผมทานอาหารเสริมผู้ชายครับ

ออฟไลน์ bossjoi

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 10:02:42 pm »

เรื่องเพิ่่มขนาดผมไม่รู้ครับเเต่เรื่องเเข็งโป๊ก อึดทันนานผมทานอาหารเสริมผู้ชายครับ
อาหารเสริมตัวไหนหรอครับ นอกจากอาหารเสริมมีวิธีอื่นปะครับ

ออฟไลน์ yakuzaroll

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 10:16:35 pm »

อาหารเสริมตัวไหนหรอครับ นอกจากอาหารเสริมมีวิธีอื่นปะครับ
ผมเคยสั่งจากในเว็ปเนี้ยเเหละ ของPLAYMANที่เเคปซูนสีเเดงคับ ได้ผลดีอยู่คับลองหาดูครับ