แฟนเราน้ำเเตกเร็วทำยังไงดีคะ??

หัวข้อ: แฟนเราน้ำเเตกเร็วทำยังไงดีคะ??  (อ่าน 2498 ครั้ง)

ออฟไลน์ nonthawattana

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แฟนเราน้ำเเตกเร็วทำยังไงดีคะ??
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2018, 08:07:37 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยู่ที่แฟนคุณใส่ใจจะแก้ปัญหาหรือเปล่านะ(มันแก้ได้แหละ).ไม่แข็งตัวก็ไปหาหมอ(เพราะอาจมีโรคแทรกซ้อนเช่นความดัน)ให้แฟนหมั่นออกกำลังกายบ่อยๆเช้าเย็น..หลั่งเร็วก็หมั่นขมิบก้นบ่อยๆ.หรือซิทอัพทุกวันอย่างน้อยวันละ20ครั้งขึ้นไป..ผู้ชายบางคนไม่ได้ว่าความสุขทางเพศจะสำคัญอะไรกับผู้หญิงเลยไม่ใส่ใจ

Facebook Comments