หนูเป็นคนเสร็จเร็วทำยังไงดีคะ???

หัวข้อ: หนูเป็นคนเสร็จเร็วทำยังไงดีคะ???  (อ่าน 1037 ครั้ง)

ออฟไลน์ nadeardam

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

หนูเป็นคนเสร็จเร็วทำยังไงดีคะ???
« เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 04:57:57 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หนูมีอาการเสร็จเร็วมากคะ บางครั้งไม่เกิน3นาทีหนูก็เสร็จเเล้วจนบางครั้งแฟนหนูก็หงุดหงิดคะ หนูไม่เข้าใจเลยตัวเองเลย เเต่เวลาหนูช่วยตัวเอง หนูเสร็จช้านะคะเเต่พอมีอะไรกับเเฟนจิงๆไม่เกิน3-4นาทีก็เสร็จเเล้ว ใครรู้วิธีเเนะนำช่วยเเนะนำหนอยคะ (หนูอายเเฟนมาก)><"

Facebook Comments

ออฟไลน์ nut6581

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: หนูเป็นคนเสร็จเร็วทำยังไงดีคะ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 05:11:58 pm »

ผมอิจฉาเเฟนคุณจังเลย555555

ออฟไลน์ numja11

• *

Re: หนูเป็นคนเสร็จเร็วทำยังไงดีคะ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 06:27:02 pm »

เราเป็นเหมือนคะ โดนเฉพาะท่า on top  แรกๆท่านี้ก็ทำไม่เป็นรู้สึกเจ็บและเมื่อย แต่พอเป็นแล้วแค่นั่งลงไปทีเดียวตัวเกร็งจนเสร็จก็เคยมาเเล้ว เขินจุง

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 06:54:01 pm »

ผมว่าเสร็จเร็วก็ยังดีกว่าเสร็จยากหรือไม่เสร็จเลยนะครับ ถ้าเสร็จแล้วสามารถเสร็จต่อเนื่องกันอีกหลายๆรอบ ผมว่าสาวๆหลายคนต้องอิจฉาแน่ๆ  ที่ผมเคยเจอก็มีหลายแบบ เช่น เสร็จได้ต่อเนื่องกันหลายๆครั้ง กับ อีกแบบคือ เสร็จแล้ว เอาต่อไม่ได้อีก คือเสร็จแล้วเสร็จเลย กิจกรรมต้องหยุด เพราะผู้หญิงเสร็จและฟินไปแล้ว ถึงจุดสุดยอด อาการจะสบายตัว เสียวแปล๊ปๆ ผสมอาการหมดแรงจนทำต่อไม่ได้ อาการจะคล้ายๆผู้ชายเวลาเสร็จ คือจะหมดแรง เหนื่อย อยากหลับไปเลย  การแก้ไข ตอบยากครับ ลองแบบว่าพอเวลาที่เราใกล้เสร็จก็ให้แฟนหยุดซอยก่อน หรือเอาเจี๊ยวออกจากน้องสาวก่อน ก็คล้ายๆวิธีการฝึกให้ผู้ชายเสร็จช้าลงนั้นแหล่ะ คือ พอผู้ชายใกล้เสร็จ ก็ซอยช้าลง หรือหยุดซอย หรือเบนความสนใจไปที่อื่น แล้วค่อยทำต่อ ลองดูนะครับ

Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 137

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 10:11:45 am »

น่าอิจฉาเลยล่ะค่ะ เพราะพี่เป็นคนเสร็จยาก
วันไหนอารมณ์มาเต็มเท่านั้นแหละ ค่อยเสร็จเร็วเสร็จบ่อยได้หน่อย
วันไหนคู่หื่นจัดอารมณ์มาเต็มรีบเร่งใส่เข้ามาตอนไม่พร้อมนี่งอแงมากเลย
เสียวแต่ไม่เสร็จสักกะที อยากรู้วิธีเสร็จให้ง่ายๆ มากกว่า
เพราะเทียบกับคนอื่นแล้วก็จัดว่ายาก และช้าอยู่ดี

แต่น้องควรหาวิธีเสร็จแล้วยังทำต่อไปเรื่อยๆ ได้มากกว่า
เพราะของพี่เสร็จช้าแต่เสร็จได้เรื่อยๆ ไม่เหนื่อย ไม่หมดแรงนะ
เสียวสุด เสร็จสุด 4-5 รอบ ก็พอแล้ว แต่ให้มากกว่านั้นก็ยังไหวนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ bossars191

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 12:29:46 pm »

ออกกำลังกาย หรือ จิบเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ก่อนมีอะไรกับเเฟนคับช่วยได้จิงครับหรือถ้าเป็นผู้ชายก็ทานยาเสริมเอาครับ

ออฟไลน์ nut6581

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 12:38:19 pm »

ออกกำลังกาย หรือ จิบเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ก่อนมีอะไรกับเเฟนคับช่วยได้จิงครับหรือถ้าเป็นผู้ชายก็ทานยาเสริมเอาครับ
ยาเสริมตัวไหนหรอครับ มันช่วยได้จิงปะครับ

ออฟไลน์ bossars191

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 12:55:18 pm »

ยาเสริมตัวไหนหรอครับ มันช่วยได้จิงปะครับ
ผมจำชื่ออยู่ตัวยาไม่ได้ครับ ผมสั่งจากเว็ปนี้เเหละครับลองไปหากดูครับ ใช้ได้ผลดีอยู่นะครับ

ออนไลน์ erotic_massage

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 02:48:25 pm »

เพิ่งรู้ว่าผู้หญิงเสร็จเร็วก็เป็นปัญหานะครับเนี้ย

คุณเสร็จเร็ว แต่เสร็จได้เรื่อยๆใช่ไหมครับ
ไม่ใช่ว่าเสร็จได้ทีเดียวแล้วผลักสามีออกเลย

ถ้าเสร็จเร็ว แต่เสร็จได้เรื่อยๆ ผมว่าไม่น่าเป็นปัญหานะครับ และไม่น่าอายด้วย
แถมสามีจะภูมิใจมากซะอีก ที่ทำให้คุณเสร็จได้เร็วขนาดนั้น
ถ้าเป็นผม ผมจะปลื้มมาก  อิอิ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ nadeardam

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 04:39:27 pm »

เพิ่งรู้ว่าผู้หญิงเสร็จเร็วก็เป็นปัญหานะครับเนี้ย

คุณเสร็จเร็ว แต่เสร็จได้เรื่อยๆใช่ไหมครับ
ไม่ใช่ว่าเสร็จได้ทีเดียวแล้วผลักสามีออกเลย

ถ้าเสร็จเร็ว แต่เสร็จได้เรื่อยๆ ผมว่าไม่น่าเป็นปัญหานะครับ และไม่น่าอายด้วย
แถมสามีจะภูมิใจมากซะอีก ที่ทำให้คุณเสร็จได้เร็วขนาดนั้น
ถ้าเป็นผม ผมจะปลื้มมาก  อิอิ

เเต่หนูเสร็จเร็วเกินไปคะ แปปเสร็จมันขาดความต่อเนื่อง55555

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 10:28:06 am »

เสร็จง่ายดีกว่าไม่เสร็จนะคะ ไม่รู้ว่าหนูเสร็จจากท่าไหนคะ  ถ้าหนูชอบขึ้นขย่มทำเองจนเสร็จสมอารมณ์หมายหายอยากจนเลิกทำ แบบนี้ผู้ชายคงเซ็ง หนูก็แค่เริ่มจากท่าที่ไม่กระตุ้นโดนเม็ดหรือจุดจีมากนักก่อนเป็นการประวิงเวลา ท่ามาตรฐานง่ายๆก็พอใช้ได้นะคะให้ผู้ชายเขาออกแรงใช้เอวบ้าง แต่อย่าบี้เม็ดนะคะ พอผู้ชายใกล้ถึงแล้วค่อยกลับมาขย่มเองให้เสร็จพร้อมกัน
อีกอย่างถ้าเสร็จแล้วก็เสร็จอีกได้นะคะ พี่เองก็เป็น ตอนแรกมันจะจี้ๆนิดๆแต่ผ่านไปมันจะกลับมาเสียวใหม่เสร็จได้ต่อค่ะ ไม่ต้องอายแฟนหรอกค่ะ