โดนน้ำแล้วแสบ หลังมี Sex

หัวข้อ: โดนน้ำแล้วแสบ หลังมี Sex  (อ่าน 749 ครั้ง)

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

โดนน้ำแล้วแสบ หลังมี Sex
« เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 05:34:11 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เป็นปัญหาในช่วงพักหลังของเราเวลามีอะไรกับคู่นะคะ
กับคู่เราก็แบบสดค่ะ ไม่ใส่ถุง
แต่ตอนทำน้ำมันก็เยอะอยู่นะ บางทีก็มากเกินด้วยซ้ำ
แต่พอเสร็จแล้วไปเข้าห้องน้ำ เวลาโดนน้ำมันจะแสบหน่อยๆ
แต่ก็ไม่ได้ถึงกับแสบข้ามวันนะ

เลยสงสัยว่าเป็นเพราะอะไรกันแน่
กลัวว่าจะเป็นอันตรายยังไงไหม จะได้พยายามปรับดู

จริงๆ ล่าสุดก็ซื้อเจลมาลองด้วยเหมือนกัน
แต่รอบแรกไม่ได้ใช้เพราะเห็นน้ำยังเยอะอยู่ มาใช้ตอนรอบสอง
มันก็มีแสบอยู่หน่อยๆ
เลยยังไม่รู้ผลแน่ชัดว่า มันเป็นที่น้ำ หรือเป็นที่คู่เราทำแรงเกินไปรึเปล่า?

คู่เราขนาด 5.7 รอบวง 6 นิ้วค่ะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ
Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 172

Re: โดนน้ำแล้วแสบ หลังมี Sex
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 12:57:22 pm »

น่าจะเพราะฟิต หรือไม่ก็ของ ผช ใหญ่นะครับถ้าแสบทั้งที่น้ำเยอะน่าจะมีการปริของปากช่องคลอด
ตอนเอาเข้าควรค่อยๆใส่เข้าไปช้าๆอย่าเข้าพรวด น่าจะแก้ปัญหานี้ได้ครับ

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 06:06:13 pm »

น่าจะเพราะฟิต หรือไม่ก็ของ ผช ใหญ่นะครับถ้าแสบทั้งที่น้ำเยอะน่าจะมีการปริของปากช่องคลอด
ตอนเอาเข้าควรค่อยๆใส่เข้าไปช้าๆอย่าเข้าพรวด น่าจะแก้ปัญหานี้ได้ครับ

ฟิตก็มีส่วนค่ะ นานๆ เจอกันที แถมบางทีเล้าโลมไม่ทันไรเขาก็จะชอบเอาเข้ามาไวจนเกินไปด้วยอีก

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 01:22:26 am »

ใช้ เควาย ช่วยครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 08:05:30 am »

ต้องกระตุ้นอารมณ์ครับ ของแฟนคุร ค่อนข้างใหญ่ครับ