รีวิว Zeuss XL+

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว Zeuss XL+  (อ่าน 471 ครั้ง)

ออฟไลน์ yuyuchu

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 1

รีวิว Zeuss XL+
« เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 09:22:35 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ
ผมได้รับยาของเทพเจ้า Zeuss มา 2 เม็ดครับ กำลังหาจังหวะเด็ดๆลองตัวยาพอดีครับ
ช่วงหยุดเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาเลยได้โอกาสครับ จัดไป 2 เม็ด ตอนท้องว่าง พอเวลาผ่านไปครึ่งชม.นึกว่ายาจะออกฤทธิ์ รอจนกระทั่งมาเกือบชม. ถึงรู้สึกตัวอุ่นๆ น้องเริ่มมีความครื้นเครง คุณแฟนกลับมาบ้านพอดี รออาบน้ำเสร็จ สักพักก็เริ่มทำการบ้านกัน แค่เพียงแตะไปโดนน้องชายก็ปึ๋งปั๋งไวต่อสัมผัสทันที แข็งกว่าตอนไม่ได้ทานยา แต่ไม่ได้แข็งมาก รอบแรกใช้เวลาไปประมาณ 30 นาที พักไม่นานสามารถเบิ้ลได้ ซึ่งรอบสองก็แรงดีไม่แพ้กัน หมดยกแฟนบอกไม่ไหวแล้วขอนอนพักผ่อนเพราะต้องตื่นแต่เช้าไปธุระกัน
เช้าวันต่อมา น้องตื่นก่อนเลย แต่ไม่ได้จัดอะไรเพราะต้องรีบออกไปข้างนอก
สรุปว่าผลเป็นที่น่าพึงพอใจเลยทีเดียวครับ ไม่มีอาการข้างเคียงเช่นปวดหัว ตัวร้อน
ขอบคุณเทพเจ้า Zeuss จัดให้ซะเมามัน หุๆๆ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: รีวิว Zeuss XL+
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 10:14:10 pm »

ขอบคุณสำหรับรีวิวอาหารเสริมผุ้ชายดีๆครับ