ตอบข้อสงสัยสำหรับสาว.....

หัวข้อ: ตอบข้อสงสัยสำหรับสาว.....  (อ่าน 4771 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 31

ตอบข้อสงสัยสำหรับสาว.....
« เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 08:35:45 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สาวที่ทำงานในร้านนวดที่ต้องคอยเอาอกเอาใจคุณผู้ชายที่ต้องการหาที่ระบายหลายๆคนคงสงสัยกันใช่ไหม
ก็เลยอยากจะมาตอบให้เป็นข้อๆเท่าที่จะตอบได้ก็แล้วกัน เอาแค่ตัวเรานะคนอื่นไม่แน่ใจ
1 เลือกคนได้ไหม  ตอบ ไม่ได้
2 หลวมไหม  ตอบ หลวมสิใช้งานบ่อยๆหลายขนาดทุกวันยังไงก็ต้องหลวมบ้างแย่สุดคือแทบไม่รู้สึกอะไรเลยถ้าเจอใหญ่แล้วมาปิดด้วยเล็กมาก
3 ทำเดือนนึงกี่รอบหรือผ่านกี่คน ตอบ วันนึงเฉลี่ย5คน ทำ25วัน บางคนอาจจะน้อยกว่านั้นแต่เราเฉลี่ยก็คง25วัน 5x25 ก็ประมาณ125คนต่อเดือน
4 เงินเป็นไงบ้าง ตอบ ก็โอเคแต่ไม่ได้เยอะมากขนาดนั้น สายเที่ยวด้วยเลยเหลือต่อวันนิดเดียว
5 เคยสดไหม ตอบ ปกติจะอมสดอยู่แล้วส่วนถ้าสอดใส่แบบสดก็เคยมีบ้างแต่ไม่บ่อยส่วนใหญ่จะเคยเจอกันมาก่อน
6อยากรู้อะไรถามไว้จ้าแล้วจะมาตอบ

Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -14

Re: ตอบข้อสงสัยสำหรับสาว.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 12:02:57 pm »

ทำไมถึงมาอยู่ในวงการนี้ได้ครับ
เงินดีขนาดไหน ขอเป็นตัวเลขได้ไหมครับ
วงการนี้มักมียาเสพติดมาเกี่ยวข้อง จริงไหมครับ
เคยอ่านเจอว่า ถ้าถูกใจผู้ชายคนไหน ก็บริการฟรี จริงไหมครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 01:57:40 pm »

ทำไมถึงมาอยู่ในวงการนี้ได้ครับ
เงินดีขนาดไหน ขอเป็นตัวเลขได้ไหมครับ
วงการนี้มักมียาเสพติดมาเกี่ยวข้อง จริงไหมครับ
เคยอ่านเจอว่า ถ้าถูกใจผู้ชายคนไหน ก็บริการฟรี จริงไหมครับ
ข้อ1ไม่ขอตอบค่ะ
บอกไม่ได้ค่ะ มันไม่แน่นอนเสมอไป
ยาเสพติดทั้งจริงและไม่จริงแล้วแต่คนค่ะ
ไม่มีฟรีหรอกค่ะ ยกเว้นวันไนท์

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 34

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 06:41:25 pm »

เวลาไม่มีอารมณ์แต่ต้องทำ จะบิ้วตัวเองยังไง

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 10:39:06 pm »

บอกไม่ได้ค่ะ มันไม่แน่นอนเสมอไป
ยาเสพติดทั้งจริงและไม่จริงแล้วแต่คนค่ะ

เคยได้มากสุดเท่าไหร่หรอครับ

คือที่ผมอยากรู้เพราะรู้สึกเดี๋ยวนี้มีมีคนทำงานแบบนี้เยอะ
หรืออาจเพราะนี่เป็นยุค social media เลยทำให้ได้รับข่าวสารมากขึ้นก็ได้
อยากรู้เขาได้กันเท่าไหร่ ถึงเลือกงานนี้กัน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:38:33 am »

เวลาไม่มีอารมณ์แต่ต้องทำ จะบิ้วตัวเองยังไง
เป็นคนชอบและอารมณ์ติดง่ายแต่ถ้าเยอะเกินก็ไม่มีอารมณ์หรือคนแย่ๆ บางครั้งก็ให้ใส่ๆไปเลยอาจจะแสบ
หรือใช้เจลแต่นานๆจะใช้ทีเพราะคนส่วนใหญ่ชอบคนมีอารมณ์ร่วมมากกว่า

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:42:52 am »

เคยได้มากสุดเท่าไหร่หรอครับ

คือที่ผมอยากรู้เพราะรู้สึกเดี๋ยวนี้มีมีคนทำงานแบบนี้เยอะ
หรืออาจเพราะนี่เป็นยุค social media เลยทำให้ได้รับข่าวสารมากขึ้นก็ได้
อยากรู้เขาได้กันเท่าไหร่ ถึงเลือกงานนี้กัน
เอามากสุดเป็นหมื่นก็เคยมี

ออนไลน์ yummy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 08:34:47 am »

อยากทราบว่า เป็นร้านนวดปู๋ หรือ นวดโบราณ    กทม หรือว่า ตจว   และมีความสุขเสียวไปด้วยหรือว่า เบื่อจำเป็นต้องทำมั้ยครับ  เพียงเท่านี้ ขอบคุณมากที่ยอมเปิดเผยความรู้ในด้านเทาๆของชีวิต ผญ คนนึง

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 03:12:34 pm »

อยากทราบว่า เป็นร้านนวดปู๋ หรือ นวดโบราณ    กทม หรือว่า ตจว   และมีความสุขเสียวไปด้วยหรือว่า เบื่อจำเป็นต้องทำมั้ยครับ  เพียงเท่านี้ ขอบคุณมากที่ยอมเปิดเผยความรู้ในด้านเทาๆของชีวิต ผญ คนนึง
ร้านนี่ไม่ตอบก็น่าจะรู้นะคะ  ต่างจังหวัดค่ะ  ธรรมชาติทำให้เราเกิดอารมณ์เมื่อถูกกระตุ้น อาจจะมีบ้างที่ไม่เสร็จ และไม่เสียวขึ้นอยู่กับคนทำลีลาดีแค่ไหน บางครั้งก็เบื่อค่ะ

ออฟไลน์ snozzyy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 06:51:44 pm »

ถ้าเปิดมาเจอของลูกค้าเล็กแล้วรู้สึกยังไงกับเค้าบ้างครับ ? ,บริการดีเหมือนคนอื่นๆไหมครับ ?

ออนไลน์ 247spa

• พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 08:47:42 pm »

ขอบคุณที่แวะมาแชร์ประสบการณ์ครับ รายได้ถือว่าเยอะมากครับ
แชร์ประสบการณ์หมอนวดชายนอกสถานที่บ้างครับ
เคยนวดมากที่สุดก็เดือนละ 51 รอบ
แต่โดยเฉลี่ยจะประมาณ 30-40 รอบต่อเดือน
เคยนวดมากที่สุด วันละ 5 รอบครับ วันนั้นรับงานตั้งแต่ สายๆจนถึงเกือบเช้าของอีกวันเลยทีเดียว
ส่วนรายได้ ก็คูณไปครับ รอบละ 1300-1500 บาท
ได้ทิปบ้าง ไม่ได้บ้าง ไม่ได้ซีเรียส ผมไม่เคยขอลูกค้าอยู่แล้ว
เคยได้ทิปเยอะสุด ก็รอบละ 8,000-10,000 บาท เจอลูกค้าใจดี หมอนวดก็ดีใจ มีกำลังใจในการทำงานครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2018, 08:51:05 pm โดย 247spa »
บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 08:56:06 pm »

ขอบคุณที่แวะมาแชร์ประสบการณ์ครับ รายได้ถือว่าเยอะมากครับ
แชร์ประสบการณ์หมอนวดชายนอกสถานที่บ้างครับ
เคยนวดมากที่สุดก็เดือนละ 51 รอบ
แต่โดยเฉลี่ยจะประมาณ 30-40 รอบต่อเดือน
เคยนวดมากที่สุด วันละ 5 รอบครับ วันนั้นรับงานตั้งแต่ สายๆจนถึงเกือบเช้าของอีกวันเลยทีเดียว
ส่วนรายได้ ก็คูณไปครับ รอบละ 1300-1500 บาท
ได้ทิปบ้าง ไม่ได้บ้าง ไม่ได้ซีเรียส ผมไม่เคยขอลูกค้าอยู่แล้ว
เคยได้ทิปเยอะสุด ก็รอบละ 8,000-10,000 บาท เจอลูกค้าใจดี หมอนวดก็ดีใจ มีกำลังใจในการทำงานครับ

ลูกค้าส่วนใหญ่ต้องการ sex ด้วยไหมครับ
พอดีสงสัยว่า ถ้ารับนวดอย่างเดียว ลูกค้าจะยังสนใจมาสวดอยู่ไหม

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 09:09:51 pm »

ถ้าเปิดมาเจอของลูกค้าเล็กแล้วรู้สึกยังไงกับเค้าบ้างครับ ? ,บริการดีเหมือนคนอื่นๆไหมครับ ?
ก็ปกติค่ะ บางครั้งเล็กๆก็ดีนะคะมันจะได้ไม่เจ็บเวลามีติดๆกัน ไม่ว่าขนาดไหนก็ทำเท่าๆกันแต่ถ้าใหญ่ซะอีกจะเจ็บเอามากกว่า

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 09:12:56 pm »

คงคล้ายๆกันนะคะ เดือนนึงก็มากพอๆกันเลย ดูแลตัวเองยังไงคะในส่วนผู้ชาย หรือปกตินวดแค่ภายนอก

ออนไลน์ 247spa

• พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 12:01:23 am »

ก็ดูแลตัวเองปกติครับ ป้องกันเซฟตีี้อย่างดีเพื่อความปลอดภัย ถ้านวดเฉยๆก็มีบ่อย ช่วยภายนอกบ้าง ถ้าถึงขั้นนวดออรัล ก็ดูความสะอาดของลูกค้าเป็นหลัก เรื่องรูปรสกลิ่นเสียงก็มีส่วน ไม่ถึงกับทำออรัลให้ทุกคน ทุกอย่างอยู่ที่ความพึงพอใจทั้งสองฝ่าย ไม่มีการบังคับหรือฝืนใจกันครับ ถ้ามากกว่านวดก็ป้องกันเซฟตี้ตามปกติครับ บางครั้งเวลาใกล้เสร็จ บางทีก็เอาออกมาแตกข้างนอก จะพยายามไม่แตกข้างในของลูกค้า เผื่อกรณีถุงรั่วหรือน้ำออกเยอะจนล้นถุง ลูกค้าบางคนก็เข้าใจว่าทำไมผมถึงชอบเอามาแตกข้างนอก ลูกค้าบางคนไม่เข้าใจก็มีครับ เข้าใจผิดว่าเราเอาสดทั้งที่ก็ใส่ถุงปกติ แต่เป็นการป้องกันความปลอดภัยให้ลูกค้าอีกชั้นหนึ่ง เพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่ายครับ

บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ