ตอบข้อสงสัยสำหรับสาว.....

หัวข้อ: ตอบข้อสงสัยสำหรับสาว.....  (อ่าน 3730 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 60

ตอบข้อสงสัยสำหรับสาว.....
« เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 08:35:45 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สาวที่ทำงานในร้านนวดที่ต้องคอยเอาอกเอาใจคุณผู้ชายที่ต้องการหาที่ระบายหลายๆคนคงสงสัยกันใช่ไหม
ก็เลยอยากจะมาตอบให้เป็นข้อๆเท่าที่จะตอบได้ก็แล้วกัน เอาแค่ตัวเรานะคนอื่นไม่แน่ใจ
1 เลือกคนได้ไหม  ตอบ ไม่ได้
2 หลวมไหม  ตอบ หลวมสิใช้งานบ่อยๆหลายขนาดทุกวันยังไงก็ต้องหลวมบ้างแย่สุดคือแทบไม่รู้สึกอะไรเลยถ้าเจอใหญ่แล้วมาปิดด้วยเล็กมาก
3 ทำเดือนนึงกี่รอบหรือผ่านกี่คน ตอบ วันนึงเฉลี่ย5คน ทำ25วัน บางคนอาจจะน้อยกว่านั้นแต่เราเฉลี่ยก็คง25วัน 5x25 ก็ประมาณ125คนต่อเดือน
4 เงินเป็นไงบ้าง ตอบ ก็โอเคแต่ไม่ได้เยอะมากขนาดนั้น สายเที่ยวด้วยเลยเหลือต่อวันนิดเดียว
5 เคยสดไหม ตอบ ปกติจะอมสดอยู่แล้วส่วนถ้าสอดใส่แบบสดก็เคยมีบ้างแต่ไม่บ่อยส่วนใหญ่จะเคยเจอกันมาก่อน
6อยากรู้อะไรถามไว้จ้าแล้วจะมาตอบ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -3

Re: ตอบข้อสงสัยสำหรับสาว.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 12:02:57 pm »

ทำไมถึงมาอยู่ในวงการนี้ได้ครับ
เงินดีขนาดไหน ขอเป็นตัวเลขได้ไหมครับ
วงการนี้มักมียาเสพติดมาเกี่ยวข้อง จริงไหมครับ
เคยอ่านเจอว่า ถ้าถูกใจผู้ชายคนไหน ก็บริการฟรี จริงไหมครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 01:57:40 pm »

ทำไมถึงมาอยู่ในวงการนี้ได้ครับ
เงินดีขนาดไหน ขอเป็นตัวเลขได้ไหมครับ
วงการนี้มักมียาเสพติดมาเกี่ยวข้อง จริงไหมครับ
เคยอ่านเจอว่า ถ้าถูกใจผู้ชายคนไหน ก็บริการฟรี จริงไหมครับ
ข้อ1ไม่ขอตอบค่ะ
บอกไม่ได้ค่ะ มันไม่แน่นอนเสมอไป
ยาเสพติดทั้งจริงและไม่จริงแล้วแต่คนค่ะ
ไม่มีฟรีหรอกค่ะ ยกเว้นวันไนท์

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 06:41:25 pm »

เวลาไม่มีอารมณ์แต่ต้องทำ จะบิ้วตัวเองยังไง

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 10:39:06 pm »

บอกไม่ได้ค่ะ มันไม่แน่นอนเสมอไป
ยาเสพติดทั้งจริงและไม่จริงแล้วแต่คนค่ะ

เคยได้มากสุดเท่าไหร่หรอครับ

คือที่ผมอยากรู้เพราะรู้สึกเดี๋ยวนี้มีมีคนทำงานแบบนี้เยอะ
หรืออาจเพราะนี่เป็นยุค social media เลยทำให้ได้รับข่าวสารมากขึ้นก็ได้
อยากรู้เขาได้กันเท่าไหร่ ถึงเลือกงานนี้กัน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:38:33 am »

เวลาไม่มีอารมณ์แต่ต้องทำ จะบิ้วตัวเองยังไง
เป็นคนชอบและอารมณ์ติดง่ายแต่ถ้าเยอะเกินก็ไม่มีอารมณ์หรือคนแย่ๆ บางครั้งก็ให้ใส่ๆไปเลยอาจจะแสบ
หรือใช้เจลแต่นานๆจะใช้ทีเพราะคนส่วนใหญ่ชอบคนมีอารมณ์ร่วมมากกว่า

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 01:42:52 am »

เคยได้มากสุดเท่าไหร่หรอครับ

คือที่ผมอยากรู้เพราะรู้สึกเดี๋ยวนี้มีมีคนทำงานแบบนี้เยอะ
หรืออาจเพราะนี่เป็นยุค social media เลยทำให้ได้รับข่าวสารมากขึ้นก็ได้
อยากรู้เขาได้กันเท่าไหร่ ถึงเลือกงานนี้กัน
เอามากสุดเป็นหมื่นก็เคยมี

ออฟไลน์ yummy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 08:34:47 am »

อยากทราบว่า เป็นร้านนวดปู๋ หรือ นวดโบราณ    กทม หรือว่า ตจว   และมีความสุขเสียวไปด้วยหรือว่า เบื่อจำเป็นต้องทำมั้ยครับ  เพียงเท่านี้ ขอบคุณมากที่ยอมเปิดเผยความรู้ในด้านเทาๆของชีวิต ผญ คนนึง

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 03:12:34 pm »

อยากทราบว่า เป็นร้านนวดปู๋ หรือ นวดโบราณ    กทม หรือว่า ตจว   และมีความสุขเสียวไปด้วยหรือว่า เบื่อจำเป็นต้องทำมั้ยครับ  เพียงเท่านี้ ขอบคุณมากที่ยอมเปิดเผยความรู้ในด้านเทาๆของชีวิต ผญ คนนึง
ร้านนี่ไม่ตอบก็น่าจะรู้นะคะ  ต่างจังหวัดค่ะ  ธรรมชาติทำให้เราเกิดอารมณ์เมื่อถูกกระตุ้น อาจจะมีบ้างที่ไม่เสร็จ และไม่เสียวขึ้นอยู่กับคนทำลีลาดีแค่ไหน บางครั้งก็เบื่อค่ะ

ออฟไลน์ snozzyy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 06:51:44 pm »

ถ้าเปิดมาเจอของลูกค้าเล็กแล้วรู้สึกยังไงกับเค้าบ้างครับ ? ,บริการดีเหมือนคนอื่นๆไหมครับ ?

ออนไลน์ 247spa

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 08:47:42 pm »

ขอบคุณที่แวะมาแชร์ประสบการณ์ครับ รายได้ถือว่าเยอะมากครับ
แชร์ประสบการณ์หมอนวดชายนอกสถานที่บ้างครับ
เคยนวดมากที่สุดก็เดือนละ 51 รอบ
แต่โดยเฉลี่ยจะประมาณ 30-40 รอบต่อเดือน
เคยนวดมากที่สุด วันละ 5 รอบครับ วันนั้นรับงานตั้งแต่ สายๆจนถึงเกือบเช้าของอีกวันเลยทีเดียว
ส่วนรายได้ ก็คูณไปครับ รอบละ 1300-1500 บาท
ได้ทิปบ้าง ไม่ได้บ้าง ไม่ได้ซีเรียส ผมไม่เคยขอลูกค้าอยู่แล้ว
เคยได้ทิปเยอะสุด ก็รอบละ 8,000-10,000 บาท เจอลูกค้าใจดี หมอนวดก็ดีใจ มีกำลังใจในการทำงานครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2018, 08:51:05 pm โดย 247spa »
Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 08:56:06 pm »

ขอบคุณที่แวะมาแชร์ประสบการณ์ครับ รายได้ถือว่าเยอะมากครับ
แชร์ประสบการณ์หมอนวดชายนอกสถานที่บ้างครับ
เคยนวดมากที่สุดก็เดือนละ 51 รอบ
แต่โดยเฉลี่ยจะประมาณ 30-40 รอบต่อเดือน
เคยนวดมากที่สุด วันละ 5 รอบครับ วันนั้นรับงานตั้งแต่ สายๆจนถึงเกือบเช้าของอีกวันเลยทีเดียว
ส่วนรายได้ ก็คูณไปครับ รอบละ 1300-1500 บาท
ได้ทิปบ้าง ไม่ได้บ้าง ไม่ได้ซีเรียส ผมไม่เคยขอลูกค้าอยู่แล้ว
เคยได้ทิปเยอะสุด ก็รอบละ 8,000-10,000 บาท เจอลูกค้าใจดี หมอนวดก็ดีใจ มีกำลังใจในการทำงานครับ

ลูกค้าส่วนใหญ่ต้องการ sex ด้วยไหมครับ
พอดีสงสัยว่า ถ้ารับนวดอย่างเดียว ลูกค้าจะยังสนใจมาสวดอยู่ไหม

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 09:09:51 pm »

ถ้าเปิดมาเจอของลูกค้าเล็กแล้วรู้สึกยังไงกับเค้าบ้างครับ ? ,บริการดีเหมือนคนอื่นๆไหมครับ ?
ก็ปกติค่ะ บางครั้งเล็กๆก็ดีนะคะมันจะได้ไม่เจ็บเวลามีติดๆกัน ไม่ว่าขนาดไหนก็ทำเท่าๆกันแต่ถ้าใหญ่ซะอีกจะเจ็บเอามากกว่า

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 09:12:56 pm »

คงคล้ายๆกันนะคะ เดือนนึงก็มากพอๆกันเลย ดูแลตัวเองยังไงคะในส่วนผู้ชาย หรือปกตินวดแค่ภายนอก

ออนไลน์ 247spa

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 12:01:23 am »

ก็ดูแลตัวเองปกติครับ ป้องกันเซฟตีี้อย่างดีเพื่อความปลอดภัย ถ้านวดเฉยๆก็มีบ่อย ช่วยภายนอกบ้าง ถ้าถึงขั้นนวดออรัล ก็ดูความสะอาดของลูกค้าเป็นหลัก เรื่องรูปรสกลิ่นเสียงก็มีส่วน ไม่ถึงกับทำออรัลให้ทุกคน ทุกอย่างอยู่ที่ความพึงพอใจทั้งสองฝ่าย ไม่มีการบังคับหรือฝืนใจกันครับ ถ้ามากกว่านวดก็ป้องกันเซฟตี้ตามปกติครับ บางครั้งเวลาใกล้เสร็จ บางทีก็เอาออกมาแตกข้างนอก จะพยายามไม่แตกข้างในของลูกค้า เผื่อกรณีถุงรั่วหรือน้ำออกเยอะจนล้นถุง ลูกค้าบางคนก็เข้าใจว่าทำไมผมถึงชอบเอามาแตกข้างนอก ลูกค้าบางคนไม่เข้าใจก็มีครับ เข้าใจผิดว่าเราเอาสดทั้งที่ก็ใส่ถุงปกติ แต่เป็นการป้องกันความปลอดภัยให้ลูกค้าอีกชั้นหนึ่ง เพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่ายครับ

Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur