มีเซ็กไม่ได้แต่นวดให้เสร็จได้ใช่ไหมคะ

หัวข้อ: มีเซ็กไม่ได้แต่นวดให้เสร็จได้ใช่ไหมคะ  (อ่าน 1132 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 327

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเราเพิ่งคลอดไปแล้วเค้าให้งดมีเซ็กอยู่ แต่การนวดนี่ทำได้หรือเปล่าคะ หรือว่ายังไม่ได้เหมือนกัน
นวดผ่อนคลายให้เสร็จแต่แบบไม่สอดใส่น่ะค่ะ ใครพอจะทราบบ้างมั๊ย

Facebook Comments

ออนไลน์ Lolicon091

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: มีเซ็กไม่ได้แต่นวดให้เสร็จได้ใช่ไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 01:43:19 pm »

หลังคลอดนี่ ช่วยตัวเองให้เสร็จ หรือนวดอีโรติกแบบไม่สอดใส่ให้เสร็จนั้นทำได้ครับ
แค่ระวังเรื่องความสะอาดก็พอครับ
เช่นใช้นิ้ว หรือลิ้นตรงช่องคลอดต้องระวังความสะอาดนิดนึง
เพราะรกยังลองไม่หมดดี จะมีเลือดและเศษรกเป็นอาหารของแบคดทีเรีย ทำให้เชื้อเจริญเติบโตได้ดีกว่าคนปกติครับ

ส่วนเรื่องเสร็จเรื่องเกร็งตัวนั้นไม่มีปัญหาอะไรครับ

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 327

Re: มีเซ็กไม่ได้แต่นวดให้เสร็จได้ใช่ไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 03:01:00 pm »

หลังคลอดนี่ ช่วยตัวเองให้เสร็จ หรือนวดอีโรติกแบบไม่สอดใส่ให้เสร็จนั้นทำได้ครับ
แค่ระวังเรื่องความสะอาดก็พอครับ
เช่นใช้นิ้ว หรือลิ้นตรงช่องคลอดต้องระวังความสะอาดนิดนึง
เพราะรกยังลองไม่หมดดี จะมีเลือดและเศษรกเป็นอาหารของแบคดทีเรีย ทำให้เชื้อเจริญเติบโตได้ดีกว่าคนปกติครับ

ส่วนเรื่องเสร็จเรื่องเกร็งตัวนั้นไม่มีปัญหาอะไรครับ
อ่อสอดนิ้วอะไรแบบนี้ได้ใช่ไหมคะ แต่เรื่องสะอาดยังไม่มั่นใจค่ะ

ออนไลน์ Lolicon091

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 04:29:17 pm »

อ่อสอดนิ้วอะไรแบบนี้ได้ใช่ไหมคะ แต่เรื่องสะอาดยังไม่มั่นใจค่ะ

ได้ถ้าไม่เจ็บและไม่มีแผลอะไรครับ
ถ้าเล่นแค่ คริตอริสก็จะปลอดภัยกว่าแต่นิ้วเข้านี่แล้วแต่สภาพคุณแม่ครับ