แวะมาแนะนำโรงแรมรีสอร์ทบรรยากาศดีๆเหมาะกับการนวดสปาและเติมเต็มความสุขครับ

หัวข้อ: แวะมาแนะนำโรงแรมรีสอร์ทบรรยากาศดีๆเหมาะกับการนวดสปาและเติมเต็มความสุขครับ  (อ่าน 10708 ครั้ง)

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

มีเวลาว่างๆระหว่างรองาน เลยอยากแชร์ข้อมูลที่น่าสนใจ เป็นรายชื่อโรงแรมรีสอร์ทบรรยากาศดีๆที่ผมไปใช้เป็นสถานที่นวดและทำสปาบ่อยๆเป็นอันดับต้นๆในรอบหลายๆปีที่ผ่านมา เป็นสถิติส่วนตัวนะครับ ลำดับไม่เป๊ะมากแต่ใกล้เคียงครับ เผื่อเป็นประโยชน์ให้คุณสาวๆที่จะนัดหมอนวดชายไปเติมเต็มความสุขและความผ่อนคลาย ในกรณีที่ไม่สะดวกนัดในที่ส่วนตัวของลูกค้า โดยราคาแบบชั่วคราว 3 ชั่วโมง จะเริ่มต้นที่ 300 บาท ไปจนถึง 950 บาท  หากตกหล่นที่ไหน รบกวนช่วยกันเสริมได้ ขอบคุณครับ

1 โรงแรม banana state บางใหญ่
2 x-it resort เลียบทางด่วนรามอินทรา
3 maleewana hotel and spa  ราชพฤกษ์
4 siam society resort  เลียบทางด่วนรามอินทรา
5 q residence ปิ่นเกล้า สิรินธร
6 banana state สาขา2 จรัญ42ปิ่นเกล้า
7 ma maison resort เลียบทางด่วนรามอินทรา
8 japan town เลียบทางด่วนรามอินทรา
9 a-one พระราม9 เพชรบุรีตัดใหม่
10 palm city ราชพฤกษ์
11 eurna พระราม2
12 london lamour  พระราม2แสมดำ
13 california  แจ้งวัฒนะ
14 อมรอินน์ แจ้งวัฒนะ
15 รมฤดี นนทบุรี
16 2nd room resort เลียบทางด่วนรามอินทรา
17 red maple นวมินทร์
18 ต้นกก หทัยราษฏร์
19 villa หทัยราษฏร์
20  sky inn  บางนา
21 189 resort แบริ่ง
22 peep inn  รัชดา
23 green ville  hotel บางหว้า
24 prosweet hotel and spa รังสิต คลอง4
25 modern inn รังสิต ลำลูกกา
26 my lady hotel รามคำแหง
27 holland inn เอกชัย
28 paris inn มหาชัย
29 บาหลี มหาชัย
30 paragon inn ลาดกระบัง
31 intrend hotel เพชรเกษม อ้อมน้อย
32 noar inn มหาชัย
33 new york inn กระทุ่มแบน
34 กรุงไทย ซอยรางน้ำ  อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
35 ประติพัทธ์ สะพานควาย
36 ปิ่นเกล้า รีสอร์ท ปิ่นเกล้า
37 love resort นวมินทร์กับลาดกระบัง
38
39
40

เท่าที่นึกออกนะครับ จะทยอยเพิ่มอีกที ลำดับไม่เป๊ะมาก โดยเฉพาะอันดับท้ายๆ เขียนสดๆเท่าที่นึกออกครับ ส่วนใหญ่จะเป็นโรงแรมแนวรีสอร์ท บางที่เป็นแนวม่านรูด แต่ก็ไม่ได้น่ากลัวอะไรมากมาย ม่านรูดบางที่ดูเก่าแก่แต่มีการรีโนเวททำห้องใหม่ให้ดูดีขึ้นก็มีครับ ถ้าถามว่าที่ไหนดีที่สุด ตามความเห็นของผมก็ 3 อันดับแรกเลยครับ ที่ผมชอบบรรยากาศและไปบ่อยที่สุด คือ banana x-it และ maleewana รับรองไม่ผิดหวัง เชื่อว่าสาวๆหลายท่านในนี้เคยไปหลายๆที่บ้างแล้วครับ  หากมีที่อื่นๆ แนะนำได้ครับ ใครชอบไปที่ไหนบ้าง คอมเม้นท์เข้ามาได้  ส่วนถ้าอยากรู้ว่าโรงแรมที่ผมเขียนถึงอยู่ตรงไหนบ้าง รบกวนนำชื่อโรงแรมไปเสิร์ชหาใน google map ได้เลย คิดว่าขึ้น(เกือบ)ทุกที่  หวังว่าจะเป็นประโยชน์บ้างไม่มากก็น้อย ขอบคุณครับ

@Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur
Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 25

ถ้ามีรูปกับราคาด้วยนี่จะครบถ้วนมาก

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ขอบคุณสำหรับคำเสนอแนะครับ รูปมีเกือบครบทุกโรงแรมแล้ว ส่วนราคาจะจำได้แบบคร่าวๆ ไว้จะหาเวลาทำรีวิวนะครับ ขอบคุณครับ

@Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 32

ดีงาม ลายแทงนี้

ว่าแต่ที่รัชดามีที่เดียวเหรอคะ อยากได้ที่ใกล้เส้น mrt หน่อย

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ดีงาม ลายแทงนี้
ว่าแต่ที่รัชดามีที่เดียวเหรอคะ อยากได้ที่ใกล้เส้น mrt หน่อย

แถวรัชดาที่นึกออกมีที่เดียว ที่เป็นแนวม่านรูดครับ นอกนั้นจะเป็นโรงแรมทั่วไปและห้องพักรายวันราคาประหยัด เช่น รร sea of love ราคาไม่เกิน 500 บาท  ส่วนแนวเส้น mrt นึกไม่ออกจริงๆ จะมีรรประติพัทที่ไม่ไกลจาก mrt จตุจักรเท่าไหร่นัก  มีรรแถวงามดูพรีซึ่งไม่ไกลสวนลุมพินี แต่เก่าไปหน่อยและกลิ่นบุหรี่ฉุนๆ ไม่ค่อยแนะนำครับ

ออฟไลน์ erotic_massage

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆครับ
บางทีคุณลูกค้าให้แนะนำโรงแรมให้ ให้โซนนั้นๆ ..ผมก็นึกไม่ออก ว่ามีที่ไหนบ้าง

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ยินดีรับใช้และบริการครับ เดี๋ยวว่างๆจะลองทำรีวิวแบบเต็มๆครับ เบื้องต้นชมภาพโรงแรมใน IG ผมก่อนได้ มีรีวิวแบบสั้นๆเขียนไว้แล้ว ขอบคุณครับ

มีโรงแรม Luxor ตรงแยกสายสี่ อ้อมน้อย ก็ดี ราคาถูกมาก ห้องกว้างมีอ่างด้วย
ตอนนี้กำลังหาเป็นโรงแรมดีๆ หน่อย อยู่นอกเมืองละแวกนั้นก็ได้
จะเอาไว้นอนค้างกับคู่ตัวเอง เพราะน่าจะราคาถูกกว่าในเมือง
ใครรู้พิกัดแถวๆ อ้อมน้อย สายสี่พวกนี้รบกวนบอกทีนะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

แถวอ้อมน้อย แนะนำเป็น รร delight นะครับ อยู่ฝั่งตรงข้ามกับ luxor อยู่ติดกับธนาคารกรุงไทยและสะพานลอย ห้องสวยดี บางห้องมีอ่างจากุชชี่กับห้องซาวน่า ราคากลางๆครับ

ผมได้ลงภาพแงะรีวิวโรงแรมรีสอร์ทหลายๆที่ไว้ในทวิตเตอร์ส่วนตัว ขออนุญาตลงลิ้งค์นะครับ ถ้าผิดกฏ ขออภัยครับ

https://twitter.com/bangkokspa20101?s=09

ช่วงนี้สนใจเส้นแนวรถไฟฟ้าสีม่วงค่ะ ถ้ามีก็จะดีมากๆ เลย

ออนไลน์ ahhh

• เด็กยังซิง
  • *

ช่วงนี้สนใจเส้นแนวรถไฟฟ้าสีม่วงค่ะ ถ้ามีก็จะดีมากๆ เลย

ปีบอินน์ อยู่ตรงสถานีบางรักใหญ่เลยครับ

ถ้าสถานีบางรักน้อย ถ.ราชพฤกษ์ อันนี้แหล่งใหญ่เลย
ทั้งเลิฟวิลล่า เลยสถานีไปนิดเดียว หรือเลยไปถึงวงเวียนราชพฤกษ์ก็มีทั้งกิ๊กทาวน์ มาลีวาน่า ฟอร์ยูอินน์ ภิรมย์โฮเต็ล

ถ้าสถานีศูนย์ราชการ มีบอสโฮเต็ล

โรงแรม อมรอินทร์ 2 แจ้งวัฒนะ ใกล้ macro แจ้งวัฒนะ
ราคา 330 (ชั่วคราว)

Modern Inn ลำลูกกาคลองสอง อยู่ติดกับ Lotus

ต้นกก รีสอร์ท อยู่ ถ.หทัยราษฎร์  แขวงมีนบุรี ราคาเริ่มต้น 350 บาท แล้วแต่ห้องที่ลูกค้าจะเลือก

Venezia Resort and Hotel อยู่รามอินทรา ซอย 91/2
โรงแรมสวย สะอาด ราคา 350 บาท (ชั่วคราว)
https://www.facebook.com/Venezia-Resort-and-Hotel-684082735069599/

Love Villa Hotel ราชพฤกษ์
ห้องสวยมากกกกกกก มีหลากหลายแบบให้เลือก กรุณาใช้พื้นที่ให้คุ้มค่ะ ราคาอยู่ในรูปจ้า

JAPAN TOWN RESORT ซ.โรงเรียนคลองลำเจียก เลียบด่วน
ราคาอยู่ในรูปจ้า

https://www.facebook.com/Japan-Town-Resort-1820561994874316/