รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย Tuxido

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย Tuxido  (อ่าน 640 ครั้ง)

ออฟไลน์ สายแข็ง

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย Tuxido
« เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 06:05:28 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ ผมเพิ่งมีได้ทานตัวนี้ มา1 เม็ดเมื่อคืนนี้เอง
แกะกล่องมาในกล่องมี2เม็ด ผมกินเม็ดแรกตอนราวๆสี่ทุ่มก่อนแฟนจะมาถึงห้องครับ จากนั้นพอแฟนมาถึงก็นั่งคุยนั่งกินเบียร์ด้วยกันไปเรื่อยๆ จนเกือบห้าทุ่มผมนี่รู้สึกได้เลยว่ามัน”มาเต็ม”แล้วจริงๆ ...จากนั้นก็เริ่มบรรเลงเพลงรักกับแฟน การแข็งตัวนี่มาเร็วกว่าเดิมมากครับ ขนาดตอนใส่ถุงยาง ก็รู้สึกมันใส่ยากกว่าปกตินิดหน่อย ผมว่ามันเบิ้มขึ้นนะไม่ได้คิดไปเองแน่นอน พอถึงเช้าวันนี้ ผมตื่นมา ฤทธิ์ยาก็ยังดีอยู่ผมรู้สึกได้เลยครับ สายๆเลยจัดไปอีกแม็ทนึง

สรุปผลการรีวิว

ความอึดทนนาน 9/10 ..สำหรับผมที่ไม่ช้าไม่เร็วผมถือว่ามันอึดขึ้นเยอะพอสมควรเลยครับ

การแข็งตัว 9/10 ...พองตัวขึ้นกว่าปกตินิดหน่อยรู้สึกได้เลยและแข็งมาเร็วดีครับ และแข็งแบบธรรมชาติด้วยไม่แข็งปั๋งๆแบบน่ากลัว

ไร้ผลข้างเคียง 10/10 ไม่มีอาการหน้ามืดหรือปวดหัวนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2018, 10:48:54 pm โดย admin »

ออฟไลน์ na pla thu

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย Tuxido
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 03:03:09 pm »

ขอขคุณครับ