ใครเคยมีประสบการณ์ตื่นเต้นบ้างครับ

หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์ตื่นเต้นบ้างครับ  (อ่าน 3274 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vanilla green

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยครับ มีใครเคยทำกิจกรรมทางเพศ หรือ พฤติกรรมตามรสนิยม อะไรที่ทำแล้วมันตื่นเต้นท้าทายไหม

อย่างผมเนี่ย เคยไปกางเต็นท์นอนบนอุทยานกับแฟน พอกลางคืนก็ซัดกันในเต็นท์นั่นแหละ ทั้งที่ข้างๆก็มีเต็นท์อื่นติดๆกันนั่นแหละ ใจงี้เต้นไม่เป็นจังหวะเลย กับอีกอันญาติแฟนเขาเรียกให้เข้าไปช่วยดูคอมให้ แต่พอไปห้องแกใส่แต่ผ้าเช็ดตัว ใจเต้นเหงื่อแตกอีกเหมือนกันแต่ก็ไม่มีอะไร  ใครมีประสบการณ์มาแชร์กันนะครับ เพิ่มรสชาติให้กับชีวิตกันหน่อย ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2018, 01:51:45 pm โดย Vanilla green »
Facebook Comments

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

Re: ใครเคยมีประสบการณ์ตื่นเต้นบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 02:59:04 pm »

เมื่อก่อนเคยไปจอดรถนัวกับแฟนที่เมืองทองริมถนนตอนเที่ยงคืนกว่า ดูราดราวอย่างดีี ถอดกำลังค่อมกันเลยครับ ตำรวจมาตอนไหนไม่รุ้ มาเคาะเฉยเลย จะจับผมอีกข้อหาอนาจาร ตกลงกันได้ที่ 500 รู้ยังงี้ไปโรงแรมดีกว่า เสียฟรีเลย

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

Re: ใครเคยมีประสบการณ์ตื่นเต้นบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 06:18:01 pm »

ตามการบ้านค่ะ ครั้งแรกที่เอ้าท์ดอร์

http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=5558.0

แต่ตอนนี้เน้นที่คุณภาพมากกว่าตื่นเต้นนะ ขอแบบเสียว แบบสุด แบบเต็มอิ่มดีกว่า

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 07:52:03 pm »

วันนั้นไปปั่นจักรยานไกลมาก ขากลับฝนตก แถมมืดแล้วด้วย แถมหลงทาง แบตมือถือดันหมดอีก เลยเปิด GPS ไม่ได้
ไม่รู้จะไปทางไหนต่อ เห็นผู้หญิงรีบปั่นจักรยานหลบฝนออกมาจากอพารทเม้นอันนึง ก็เลยปั่นตาม ตอนนั้นฝนเริ่มหยุดตกแระ
ผู้หญิงคนนั้นก็มาจอดติดไฟแดง ผมก็เลยลองถามทางดู
เค้าก็ใจดีบอกทางให้ แต่พอดีมันมีทางเลี้ยวเยอะเหลือเกินในคำอธิบายเค้า ผมก็เลยย้ำ 3-4 รอบ เอาให้ชัวร์
จนเค้าเสนอมา ให้ผมปั่นตามเขามา เขาจะไปทิศทางนั้นเหมือนกัน ระหว่างทางก็ปั่นขนานกันไป ในใจก็คิด น่ารักดีเหมือนกันนะเนี่ย จะจีบดีไหมๆๆ ก็ไม่กล้า เพราะตอนนั้นก็มีแฟนอยู่แล้ว
ผมเป็นคนที่แบบว่า ถ้าในหัวพูดว่า ไอ้น้องชายอย่าตั้งนะ มันจะลุกขึ้นมาเลย
แล้วมาถึงจุดตื่นเต้นก็คือ เพราะผมเห็นเค้าน่ารัก ในหัวผมเลยบอก อย่าตั้งนะเว้ย แล้วมันก็ตั้งขึ้นมา และก็อย่างที่เคยเห็นกัน กางเกงจักรยานมันจะรัดๆ ในใจผมภาวนาเลย อย่ามองมาที่เป้า ไม่งั้นได้หาว่าผมเป็นโรคจิตจะล่อลวงเค้าไปขมขื่นแน่
พอส่งถึงที่ ผมก็พยายามหักมุมไม่ให้เค้าเห็นเป้าได้ และโชคดีตอนนั้นมันมืดแล้ว และผมก็ได้ขอบคุณเค้าที่มาส่ง และก็แยกจากกันไป
ตอนนั้นถ้าไม่มีแฟน ผมขอเบอร์เค้าแน่นอน อดเลย

ส่วนตัวผมมันตื่นเต้นดี

ออฟไลน์ Vanilla green

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 09:05:51 pm »

กระทู้: เพื่อนผู้หญิงคนไหน เคยช่วยตัวเองนอกสถานที่ หรือช่วยตัวเองแบบแปลกๆบ้างคะ แชร์ประสบการณ์หน่อยนะคะ
เริ่มกระทู้โดย: nick ที่ 18 ส.ค. 16, 14:37 น
   ถ้าเล่าให้ฟังจะเชื่อไม๊คะ? เราเคยไม่ใส่กระโปรงและชุดชั้นใน ตอนวันรับปริญญาด้วยค่ะ คือใส่แค่เสื้อนักศึกษาตัวเดียวเลย ยกทรงก็ไม่ใส่ แล้วใส่ชุดครุยทับแค่นั้นเอง อาจจะฟังดูเหลือเชื่อ ไม่น่าทำได้ แต่อย่าลืมนะคะ "ทุกอย่างเป็นไปได้หมด ถ้าเรากล้าและลงมือทำ"
คือชุดครุยมหาลัยเราจะเป็นชุดสีดำน่ะค่ะ ยาวคลุมลงมาถึงหน้าแข้งเหมือนมหาลัยอื่นๆ น่ะแหละ ต่างก็แค่แถบสีเท่านั้น ยังไงก็มองไม่เห็นข้างในอยู่แล้ว แถมผ้าก็หนาด้วย (ไม่ใช่ว่าเราไม่ให้เกียรติ หรือดูหมิ่น ไม่รู้จักที่ต่ำที่สูงอะไรนะคะ เรารักและเคารพเหมือนคนอื่นๆทั่วไปนั่นแหละ แต่ความต้องการทางเพศมันเป็นเรื่องส่วนตัว ขอให้แยกแยะนะคะ)

วันซ้อมก็ว่าเสียวแล้วนะ แต่พอวันจริงนี่สิ มันเสียวและตื่นเต้นกว่าเดิมเป็นร้อยเท่า เพราะคนเยอะมากๆ ทั้งบุคคลสำคัญในพิธี นิสิตที่รอรับปริญญา เป็นพันๆคน พอถึงคิวเราตอนเดินขึ้นไปรับใบปริญญานี่คือแบบ เสียวที่สุดในชีวิตเลยค่ะ ใจเต้นตึกตักๆเร็วมาก เหงื่อออกเต็มหน้า รู้สึกเหมือนเดินแก้ผ้าท่ามกลางคนเป็นพัน พอเสร็จพิธีต่างๆเรียบร้อย ก็ออกมาถ่ายภาพที่กลางสนามหญ้าอีก คนเต็มไปหมด เดินกันขวักไขว่ ไม่มีใครรู้เลยค่ะว่าใต้ชุดครุยที่เราใส่อยู่ มีแค่ชุดครุยกับเสื้อนักศึกษาแค่ตัวเดียวเอง นอกนั้นไม่มีอะไรเลย ลมพัดมาทีนี่เย็นวาบเข้าไปถึงมดลูกเลยค่ะ
   เป็นวันที่ตื่นเต้นมาก และเสียวที่สุดในชีวิตเลยค่ะ เราว่าคงไม่มีใครกล้าเหมือนเราแน่ๆค่ะ เหตุการณ์เพิ่งผ่านมาไม่นาน แค่เล่าประสบการณ์ให้ฟังเฉยๆ รับรองว่าเป็นเรื่องจริงร้อยเปอร์เซ็นค่ะ แต่ไม่บังคับให้เชื่อนะคะ แล้วแต่จะคิดค่ะ

ไปอ่านเจออันนี้ในกระทู้อื่นมาครับ ตื่นเต้นดี ^^
แต่ก็ยังคิดอยู่ว่าจะเป็นไปได้จริงๆรึ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 11:44:11 pm »

ตอนวัยรุ่นๆเคยปืนเข้าไปเอากับแฟนที่บ้านแฟน โดยต้องแอบในสวนหลังบ้านรอจนกว่าแม่แฟนจะไปทำงานกะดึก หรือตื่นเต้นกว่านั้นบางคืนแม่แฟนทำงานกะบ่ายเลิกเที่ยงคืนกลับมาก็ยังกกกันอยู่ในห้อง บางคืนก็เอากันตอนที่แม่กลับมาแล้ว เสียวมากแฟนเสร็จหลายครั้งมาก

อีกครั้งก็ตอนแต่งงานกันแล้วกับแฟนคนนี้แหละ พี่สาวเมียทะเลาะกับผัวมาขอนอนด้วยที่คอนโดผม แล้วพี่เมียขาวอวบตูดใหญ่นมใหญ่น่าเย็ดมากผมอยากเย็ดตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็นล่ะ แล้วต้องมาอยู่ด้วยกันเป็นเดือนคิดดูผมนี่เงี่ยนมาก อยากจับทำเมียอีกคน จนมีอยู่วันนึงแฟนผมชวนพี่สาวไปเดินซื้อเสื้อผ้า อยู่ๆผมก็เกิดความคิดอยากดมกางเกงในพี่เมียขึ้นมา ก็ไปเอากางเกงในตัวที่เพิ่งถอด ตรงเป้ามีคราบและมีน้ำลื่นๆด้วย ผมดมแล้วชักว่าวไปด้วยฉีดน้ำว่าวใส่เป้ากางเกงในด้วย

ออฟไลน์ Up

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 07:02:07 am »

ไปเอากับผู้หญิงแล้วแฟนเขากลับมาที่ห้องครับ น้องบอกว่าไม่มีแฟนแต่น้องไม่ได้บอกว่าเป็นเด็กเสี่ย วันนั้นเสี่ยมาพอดี ผมงี้แอบในห้องน้ำรอจนเขาออกไปกินข้าวกันค่อยออกมาได้ ผู้หญิงต้องล่อให้ผู้ชายออกไปข้างนอกไม่งั้นหัวผมบานแน่ๆ โคตรเสียวหัวเลย กลัวหัวระเบิด

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 09:04:52 am »

กระทู้: เพื่อนผู้หญิงคนไหน เคยช่วยตัวเองนอกสถานที่ หรือช่วยตัวเองแบบแปลกๆบ้างคะ แชร์ประสบการณ์หน่อยนะคะ
เริ่มกระทู้โดย: nick ที่ 18 ส.ค. 16, 14:37 น
   ถ้าเล่าให้ฟังจะเชื่อไม๊คะ? เราเคยไม่ใส่กระโปรงและชุดชั้นใน ตอนวันรับปริญญาด้วยค่ะ คือใส่แค่เสื้อนักศึกษาตัวเดียวเลย ยกทรงก็ไม่ใส่ แล้วใส่ชุดครุยทับแค่นั้นเอง อาจจะฟังดูเหลือเชื่อ ไม่น่าทำได้ แต่อย่าลืมนะคะ "ทุกอย่างเป็นไปได้หมด ถ้าเรากล้าและลงมือทำ"
คือชุดครุยมหาลัยเราจะเป็นชุดสีดำน่ะค่ะ ยาวคลุมลงมาถึงหน้าแข้งเหมือนมหาลัยอื่นๆ น่ะแหละ ต่างก็แค่แถบสีเท่านั้น ยังไงก็มองไม่เห็นข้างในอยู่แล้ว แถมผ้าก็หนาด้วย (ไม่ใช่ว่าเราไม่ให้เกียรติ หรือดูหมิ่น ไม่รู้จักที่ต่ำที่สูงอะไรนะคะ เรารักและเคารพเหมือนคนอื่นๆทั่วไปนั่นแหละ แต่ความต้องการทางเพศมันเป็นเรื่องส่วนตัว ขอให้แยกแยะนะคะ)

วันซ้อมก็ว่าเสียวแล้วนะ แต่พอวันจริงนี่สิ มันเสียวและตื่นเต้นกว่าเดิมเป็นร้อยเท่า เพราะคนเยอะมากๆ ทั้งบุคคลสำคัญในพิธี นิสิตที่รอรับปริญญา เป็นพันๆคน พอถึงคิวเราตอนเดินขึ้นไปรับใบปริญญานี่คือแบบ เสียวที่สุดในชีวิตเลยค่ะ ใจเต้นตึกตักๆเร็วมาก เหงื่อออกเต็มหน้า รู้สึกเหมือนเดินแก้ผ้าท่ามกลางคนเป็นพัน พอเสร็จพิธีต่างๆเรียบร้อย ก็ออกมาถ่ายภาพที่กลางสนามหญ้าอีก คนเต็มไปหมด เดินกันขวักไขว่ ไม่มีใครรู้เลยค่ะว่าใต้ชุดครุยที่เราใส่อยู่ มีแค่ชุดครุยกับเสื้อนักศึกษาแค่ตัวเดียวเอง นอกนั้นไม่มีอะไรเลย ลมพัดมาทีนี่เย็นวาบเข้าไปถึงมดลูกเลยค่ะ
   เป็นวันที่ตื่นเต้นมาก และเสียวที่สุดในชีวิตเลยค่ะ เราว่าคงไม่มีใครกล้าเหมือนเราแน่ๆค่ะ เหตุการณ์เพิ่งผ่านมาไม่นาน แค่เล่าประสบการณ์ให้ฟังเฉยๆ รับรองว่าเป็นเรื่องจริงร้อยเปอร์เซ็นค่ะ แต่ไม่บังคับให้เชื่อนะคะ แล้วแต่จะคิดค่ะ

ไปอ่านเจออันนี้ในกระทู้อื่นมาครับ ตื่นเต้นดี ^^
แต่ก็ยังคิดอยู่ว่าจะเป็นไปได้จริงๆรึ

ขอโหวตให้เรื่องนี้เลยครับ เป็นเรื่องที่เหนือความคาดหมายที่สุด

ออนไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 04:41:01 pm »

ถ้าเรื่องกางเต็นท์นี่ หลายที่ครับ
ที่เขาใหญ่ เต็นท์ข้าง ๆ กินเหล้าากัน คู่เราก็จัดกันไป แต่กลั้นเสียงนิดนึง
ที่ภูกระดึง ข้าง ๆ เป็นวัยรุ่น นั่งคุยกันสนุกเลย แต่คู่เราสนุกกว่า 555
ที่ป้อมปี่ วันธรรมดา คนไม่มี เปิดประตูเต็นท์แล้วออกมาด๊อกกี้นอกเต็นท์เลย
อีกวันไปทองผาภูมิ จับแฟนเบิร์นตรงจุดชมวิว แล้วเข้าไปต่อกันในเต็นท์แบบไม่ปิดประตู
ที่ประจวบ วันธรรมดาหลังปีใหม่ ออกไปเปลือยกายถ่ายรูปกันที่หาดเลย ตื่นเต้นสุด ๆ

แล้วก็มีในรถไฟตู้นอน รถทัวร์ ที่ทำงาน สระว่ายน้ำรีสอร์ท หน้าระเบียงทางเดินหอพัก
ส่วนระเบียงโรงแรมนี่แทบจะทุกที่ที่ไปพักครับ

ออฟไลน์ simonsay

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 12:05:40 pm »

กล้ามากเลยนะครับ อยากมีแฟนนิสัยอย่างนี้มั่งจังเลย
แต่ผมสงสัยนิดนึง คือวันนั้นไม่มีจังหวะต้องถอดครุยบ้างเลยหรอครับหรือคนอื่นถอดกันแต่เราจำเป็นต้องใส่ทั้งวันเพราะข้างในไม่มีอะไรใช่มั้ย ประมาณนี้ป่ะครับ เพราะมันร้อนมากเลยนะ

ออฟไลน์ swing4444

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 02:43:32 am »

เยอะเล่าไม่ไหว แฟนผม สายโชว์อยู่แล้วครับ