ครั้งแรกของหลายๆอย่างกับ พมบ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ครั้งแรกของหลายๆอย่างกับ พมบ  (อ่าน 1900 ครั้ง)

ออฟไลน์ Emmmmm

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

« เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 11:44:48 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราโสดมาประมาณหกเดือนแล้วค่ะ และไม่เคยเสียใจที่เดินออกมาจากความสัมพันธ์นั้นเลย
เรามีความสุขกับตัวเอง มีเวลาให้ตัวเอง และอยู่ได้ด้วยตัวเองเท่าที่ผู้หญิงโสดคนนึงจะทำได้
แต่เาอาเป็นว่าเราอยากมีเซ็กส์มากกกกกค่ะ  แต่ทีผ่านมาเราไม่เคยไว้ใจใครสำหรับ one night stand หรือ friends with benefit
ด้วยสังคมที่เล็กและหน้าทีการงานของเรา และเราเป็นผู้หญิงด้วย ก็กลัวว่าจะเสียเปรียบไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง ทำให้เราไม่สามารถทำอะไรแบบนั้นได้
แล้วก็ไปเจอเวบทำการบ้านนี่พอดี เออ อ่านสนุกมากเลยเน้ออ 555
อ่านของ พมบ เท่าที่ดูแล้วไม่มีปัญหาอะไร ดูไว้ใจได้ เลยลองติดต่อดูค่ะ
ครั้งแรกที่เจอตอนที่พี่เค้ามารับ
เฮ้ย ดูดีอ่ะ ดูแซ่บ มีความเพลย์บอย
อ่านจากรีวิวก่อนหน้านี้เค้าว่าจะกวนๆตลกๆหน่อย
พี่เค้ากวนมาเราก็กวนกลับค่ะ สนุกดี 555
อ่ะ มาถึง รร. อะเนอะ เห็นนิ่งๆแบบนี้คือตื่นเต้นมากนะ
นึกถึงว่าตอนนั้นทำอะไรพี่เค้าไปบ้างก็ยังเขินอยู่เลย
พี่เค้าก็จัดของก่อน แล้วเราก็ไปแปรงฟันเพราะเราเพิ่งกินข้าวมา
พอแปรงฟันเสร็จก็มานั่งเล่นกับพี่เค้า อืม พี่จูบได้สะอาดมากค่ะ รู้สึกเหมือนได้แปรงฟันอีกรอบ 55555
พี่เค้าก็ถามว่าจะไปอาบน้ำก่อนมั้ย เราก็เลยชวนพี่เค้าไปอาบน้ำด้วยเลย อิอิ
ตอนอาบน้ำ คือดีอะ อยากทำแบบนี้อีกเป็นร้อยๆครั้งเลย จริงๆนะ
เสร็จแล้วก็ไปนวดค่ะ กลิ่นลาเวนเดอร์หอมดี คราวหน้าเอากลิ่นนี้เหมือนเดิมนะคะ
ตอนที่นวดทั่วๆข้างหลัง เฉี่ยวน้องสาวเฉี่ยวไปเฉี่ยวมา
สาวๆเค้าจะบอกว่าเสียวมาก แต่เราเฉยๆนะ ด้วยเหตุผลสุขภาพส่วนตัว
นวดๆไปก็จะหลับค่ะ เลยบอกพี่ไปว่า อือ จะหลับแล้วค่ะ
พี่เค้าเลย b2b เราต่อเลยจ้าาาา ตื่นสิคะ ฮาๆ
แล้วพี่เค้าก็จับเรานอนหงายแล้วก็นวดด้านล่าง
อือ ใช้ปากนวดอะ พี่เค้านวดให้เราแล้วก็เงยหน้าขึ้นมามองเราเป็นพักๆ น่าร้ากกกก ><
//ตัดมาที่ภาพเรานั่งพิมพ์ตะล๊อกต๊อกแต๊ก พิมพ์ไปยิ้มไป 555
แล้วจากนั้นก็ได้ลองทำอะไรหลายๆอย่าง แต่เราว่าเราก็ยังไม่ค่อยมั่นใจอะนะ
ซักพักนึงเริ่มมีอุปกรณ์เสริมด้วย เฮ้ยพี่เตรียมมาตั้งแต่เมื่อไหร่ ใส่ถุงยางเรียบร้อย คือพร้อมมากจริงๆ
เราเสร็จไปสองทีแล้วตอนที่พี่เค้าถามว่าเราโอเคมั้ย
คือพี่คะ มันดีกว่าคำว่าโอเคไปมากมากมากมากมาก แล้วค่ะ
จากนั้นก็
อ่าาา เสดแล้ว เหงื่อแตกเชียวพ่อคุณ :))
แล้วก็นอนกอดกันเม้ามอยกันต่อค่ะ
คะแนนบุคลิกหน้าตา... หล่อดูดี สะอาด ชอบค่ะ
คะแนนนวด ... ปล่อยคะแนนค่ะ อยากได้เท่าไหร่จัดเลย เพราะใจจริงไม่ได้อยากโดนนวดค่ะ 55555555
คะแนนเรื่องอื่น 200/10 ค่ะ เราชอบตรงที่เราคุยกับพี่เค้าได้ถูกคอ บอกได้ว่าชอบอะไรไม่ชอบอะไร คุยแล้วเคมีตรงกัน สบายใจมากๆค่ะ
ทิ้งระเบิดไว้นิดนึงว่าถ้ามาเพราะเหตุผลเดียวกับเรา จัดไปเถอะค่ะ ดีมากจริงๆ

ออฟไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ

Re: ครั้งแรกของหลายๆอย่างกับ พมบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 12:14:18 pm »

แค่อ่านยังฟินตามเลยครับ อิอิ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ Be true

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ครั้งแรกของหลายๆอย่างกับ พมบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 06:46:53 pm »

พี่ตามหาพี่หมอบอม จากไหนนนน

น้อง ไลน์ไป 2สัปดาห์แล้วมั้ง  แกไม่อ่านเลยย

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 12:32:47 am »

ทาง line นี่ละค่ะ id เดิม ลองส่งไปอีกทีนะ

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • กูรูเรื่องเพศ
  • **
  • พลังน้ำใจ: 52

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 11:55:08 pm »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนี้นะ ชอบมากๆเลยครับ
มันเหมือนแทนความรู้สึกของลคของพี่หลายๆคนเลย

ได้อ่านอะไรแบบนี้ มันรู้สึกดีมากเลยจ้าาา :)

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 09:42:58 am »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนี้นะ ชอบมากๆเลยครับ
มันเหมือนแทนความรู้สึกของลคของพี่หลายๆคนเลย

ได้อ่านอะไรแบบนี้ มันรู้สึกดีมากเลยจ้าาา :)

คิวทองงงงงง

อยากส่งการบ้านบ้างงง :p

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 01:09:02 am »

จัดมาค่ะ อยากอ่าน
อ่านของเก่าวนไปจนพรุนหมดแล้ว 555

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 01:21:12 pm »

จัดมาค่ะ อยากอ่าน
อ่านของเก่าวนไปจนพรุนหมดแล้ว 555

ลค คงเยอะมาก
เลยไม่มีคิวให้ป้าเลย

ป้าไม่ใช่หุ่นนางแบบงี้ 555

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<