ในชีวิตคิดว่าผ่านผู้ชายมาแค่ไหนถึงจะรับได้

หัวข้อ: ในชีวิตคิดว่าผ่านผู้ชายมาแค่ไหนถึงจะรับได้  (อ่าน 2477 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 44

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คิดว่าตัวเราเองจะมีเซ็กไปกับคนแปลกหน้าหรือกับผู้ชายคนอื่นไม่ว่าจะแฟนหรืออะไรก็แล้วแต่ ไปซักกี่คนถึงจะรับได้
หรือไม่สนว่าตัวเองจะผ่านมามากน้อยแค่ไหนถ้ามีความสุขกับเซ็กก็เพียงพอแล้ว
แล้วผู้ชายส่วนใหญ่คิดเห็นยังไงกับผู้หญิงที่ผ่านผู้ชายมาเยอะทั้งแฟนและไม่ใช่แฟน ตัวเราก็ผ่านมาเยอะอยากรู้ว่าถ้าอยากคบใครจริงจังจะมีใครรับได้หรือไม่ และถ้าถูกถามผ่านมาเท่าไรจะตอบไปว่าอะไรดี อย่างดาราเอวีชื่อดัง โซระ อาโออิ หรือน้องอ้อย ผลงานเอวีเธอเยอะมาก แต่ล่าสุดเธอประกาสว่าจะแต่งงานแล้ว และบอกว่า เค้ารับอดีตของฉันได้ ถ้าเป็นคนส่วนใหญ่ในบอร์ดนี้จะคิดเห็นยังไงกันบ้างค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -6

Re: ในชีวิตคิดว่าผ่านผู้ชายมาแค่ไหนถึงจะรับได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 11:32:54 am »

ส่วนตัวรับได้ครับ แต่ผมไม่ได้มองเรื่องนั้นเรื่องเดียว บุคลิค นิสัย ความคิด ก็เป็นองประกอบที่สำคัญ
ถ้าเปิดใจคุยกันแต่แรก ก็จะไม่ต้องมาอึดอัด ปิดความลับกัน
ในโลกนี้มีเยอะอยู่แล้วแหละที่รับได้

ผมว่าคุณ จขกท. ก็ดูมีความสุขกับชีวิตดีนิ หรือว่าถึงจุดที่เบื่อแล้ว อยากหาคนจริงจังครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: ในชีวิตคิดว่าผ่านผู้ชายมาแค่ไหนถึงจะรับได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 12:09:12 pm »

ต้องถามกลับด้วยว่า  ผช.เค้าคนนั้น ใจเพ็ชรเเค่ไหน  ที่เค้าจะรับเรา
ถามกลับเจ้าของกระทู้ครับ    ถ้าเค้ารับได้ คุณพร้อมที่จะหยุดเเค่เค้าไหม  นี้คือสำคัญมากครับ  และ สิ่งไหนคือการประกันที่เจ้าของกระทู้ จะไม่มีเซ็กช์คนอื่น ถ้าหาคำตอบตรงนี้ได้ ผมว่าน่าาจะมีเจ้าชาย อ้าแขนรับคุณเริ่มต้นใหม่เช่นกันครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 01:23:39 pm »

คุณค่าของผู้หญิงเค้าไม่ได้วัดกันที่ใช้ตรงนั้นผ่านผู้ชายมาเยอะแค่ไหนกันหรอกนะ
รูปร่างหน้าตา นิสัยใจคอ ทัศนคติดีแค่ไหนก็ด้วย ถ้ายังเป็นผู้หญิงที่น่ารักดีมีเสน่ห์แล้วล่ะก็
บางทีก็น่าสนใจกว่าผู้หญิงที่ยังซิงหรือหวงตัวด้วยซ้ำ ไม่งั้นผู้หญิงขายตัวคงไม่มีแฟน ไม่มีสามีกันหรอก

แต่เราว่าไม่ควรถึงขนาดปล่อยตัวยอมตกเป็นเบี้ยล่างให้ผู้ชายมากไปต่างหาก
ไม่อยู่ในระดับที่ต้องยอมนอนกับผู้ชายในลักษณะภาวะยอมทนจำทน หรือใช้ร่างกายจนไม่ดูแลตัวเอง
รักตัวเองปล่อยให้เขาบำเรอความสุขทางเพศจนไม่ต่างอะไรกับโสเภณี หรือตุ๊กตายางอ่ะ

ยังไงก็ต้องมองโลกในความเป็นจริงด้วย ผู้ชายดีมีระดับเขาก็อยากได้ผู้หญิงที่ดี
มีประวัติไม่ด่างพร้อยมาเป็นคู่ครองเช่นกัน ยิ่งถ้ามีหน้ามีตาในสังคมด้วยแล้วถือเป็นเรื่องใหญ่
ลองคิดเอาละกัน ถ้าวันนึงไปเจอคู่ขาหรือลูกค้าเก่าที่เป็นคนใกล้ชิดสามีขึ้นมาชีวิตจะยุ่งยากขนาดไหน

การกระทำในอดีตส่งผลต่ออนาคตได้เสมอ บางทีกว่าจะคิดได้ว่าไม่น่าเดินมาในเส้นทางนี้แล้วอาจจะสายเกินไปก็ได้
แต่ถ้าไม่ได้คิดมากอะไร แล้วแต่โชคชะตาและเวรกรรมก็ใช้ชีวิตต่อไปเหอะ เราว่าคนมันจะมีโอกาสใช้ชีวิตร่วมกัน
ยังไงมันก็ต้องอยู่ด้วยกันนั่นแหละ มาแบบงงๆ มึนๆ เลยนั่นล่ะนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ artit1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 02:46:41 pm »

สวัสดีครับ ชีวิตคนเราอาจไม่สวยงามนัก มันขึ้นอยู่กับตัวเราว่าชอบใช้ชีวิตแบบไหน ถ้ายังหลงระเริงอยู่กับเซ็กส์คงต้อง
เลือกอยู่กินกับคนที่ชอบเหมือนๆ กัน ลองคิดเล่นๆ ดูนะครับ หากมีชายหนุ่มมาขอแต่งงานด้วย แต่บังเอิญพอเปิดตัวไปก็มีญาติเขาที่รู้จักคุณดีและเคยร่วมวงกันมาแล้วไปกระซิบบอกกับเขาว่า "พี่ครับ คนนี้ผมกันเพื่อนๆ ได้กันมาหมดทุกคนแล้วและหลายรอบด้วย" คุณคิดว่าเขาจะทำยังไงต่อไปครับ หวังว่าคุณคงโชคดีเจอคนที่เหมาะสมและใช่นะครับ
24 คน ภายในวันเดียว ช่างกล้าหาญยิ่งนัก ข้าขอคารวะท่านประมุขพรรค...เหอเป่ย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 09:34:43 pm »

ส่วนตัวรับได้ครับ แต่ผมไม่ได้มองเรื่องนั้นเรื่องเดียว บุคลิค นิสัย ความคิด ก็เป็นองประกอบที่สำคัญ
ถ้าเปิดใจคุยกันแต่แรก ก็จะไม่ต้องมาอึดอัด ปิดความลับกัน
ในโลกนี้มีเยอะอยู่แล้วแหละที่รับได้

ผมว่าคุณ จขกท. ก็ดูมีความสุขกับชีวิตดีนิ หรือว่าถึงจุดที่เบื่อแล้ว อยากหาคนจริงจังครับ
แค่คิดอนาคตไว้จ้า เพราะอะไรก็ไม่แน่นอนอยากมีครอบครัวและลูกเหมือนคนอื่นบ้าง

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 09:35:54 pm »

ต้องถามกลับด้วยว่า  ผช.เค้าคนนั้น ใจเพ็ชรเเค่ไหน  ที่เค้าจะรับเรา
ถามกลับเจ้าของกระทู้ครับ    ถ้าเค้ารับได้ คุณพร้อมที่จะหยุดเเค่เค้าไหม  นี้คือสำคัญมากครับ  และ สิ่งไหนคือการประกันที่เจ้าของกระทู้ จะไม่มีเซ็กช์คนอื่น ถ้าหาคำตอบตรงนี้ได้ ผมว่าน่าาจะมีเจ้าชาย อ้าแขนรับคุณเริ่มต้นใหม่เช่นกันครับ
ตอบตอนนี้ยากเลยคุณบอล แต่ถ้าเจอแบบนั้นก็เลิกได้จ้า

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 09:41:08 pm »

คุณค่าของผู้หญิงเค้าไม่ได้วัดกันที่ใช้ตรงนั้นผ่านผู้ชายมาเยอะแค่ไหนกันหรอกนะ
รูปร่างหน้าตา นิสัยใจคอ ทัศนคติดีแค่ไหนก็ด้วย ถ้ายังเป็นผู้หญิงที่น่ารักดีมีเสน่ห์แล้วล่ะก็
บางทีก็น่าสนใจกว่าผู้หญิงที่ยังซิงหรือหวงตัวด้วยซ้ำ ไม่งั้นผู้หญิงขายตัวคงไม่มีแฟน ไม่มีสามีกันหรอก

แต่เราว่าไม่ควรถึงขนาดปล่อยตัวยอมตกเป็นเบี้ยล่างให้ผู้ชายมากไปต่างหาก
ไม่อยู่ในระดับที่ต้องยอมนอนกับผู้ชายในลักษณะภาวะยอมทนจำทน หรือใช้ร่างกายจนไม่ดูแลตัวเอง
รักตัวเองปล่อยให้เขาบำเรอความสุขทางเพศจนไม่ต่างอะไรกับโสเภณี หรือตุ๊กตายางอ่ะ

ยังไงก็ต้องมองโลกในความเป็นจริงด้วย ผู้ชายดีมีระดับเขาก็อยากได้ผู้หญิงที่ดี
มีประวัติไม่ด่างพร้อยมาเป็นคู่ครองเช่นกัน ยิ่งถ้ามีหน้ามีตาในสังคมด้วยแล้วถือเป็นเรื่องใหญ่
ลองคิดเอาละกัน ถ้าวันนึงไปเจอคู่ขาหรือลูกค้าเก่าที่เป็นคนใกล้ชิดสามีขึ้นมาชีวิตจะยุ่งยากขนาดไหน

การกระทำในอดีตส่งผลต่ออนาคตได้เสมอ บางทีกว่าจะคิดได้ว่าไม่น่าเดินมาในเส้นทางนี้แล้วอาจจะสายเกินไปก็ได้
แต่ถ้าไม่ได้คิดมากอะไร แล้วแต่โชคชะตาและเวรกรรมก็ใช้ชีวิตต่อไปเหอะ เราว่าคนมันจะมีโอกาสใช้ชีวิตร่วมกัน
ยังไงมันก็ต้องอยู่ด้วยกันนั่นแหละ มาแบบงงๆ มึนๆ เลยนั่นล่ะนะ
ขอบคุณนะคะ เมื่อก่อนไม่ได้ทำอะไรอย่างนี้เลยค่ะ แค่เต้นธรรมดา แต่พอทำแล้วมันดีในช่วงแรกๆกับเป็นคนมีความต้องการ อยากปลดปล่อยก็เลยยาว เราอาจจะปล่อยตัวไปเยอะจริงให้เค้าทำเหมือนของเล่นทั้งมีความสุขและไม่มี
ถ้าพูดถึงร่างกายเปลี่ยนจากเดิมไปพอควร แต่ถ้าเรื่องนิสัยเราเป็นคนที่ตามใจคนที่เรารัก และนิสัยเราคิดว่าก็ดีพอควร

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 09:44:15 pm »

อ้างจาก: artit1 link=topic=5678.msg35627#msg35627 date=1514เลิกนวดไปแล้ว01
สวัสดีครับ ชีวิตคนเราอาจไม่สวยงามนัก มันขึ้นอยู่กับตัวเราว่าชอบใช้ชีวิตแบบไหน ถ้ายังหลงระเริงอยู่กับเซ็กส์คงต้อง
เลือกอยู่กินกับคนที่ชอบเหมือนๆ กัน ลองคิดเล่นๆ ดูนะครับ หากมีชายหนุ่มมาขอแต่งงานด้วย แต่บังเอิญพอเปิดตัวไปก็มีญาติเขาที่รู้จักคุณดีและเคยร่วมวงกันมาแล้วไปกระซิบบอกกับเขาว่า "พี่ครับ คนนี้ผมกันเพื่อนๆ ได้กันมาหมดทุกคนแล้วและหลายรอบด้วย" คุณคิดว่าเขาจะทำยังไงต่อไปครับ หวังว่าคุณคงโชคดีเจอคนที่เหมาะสมและใช่นะครับ
24 คน ภายในวันเดียว ช่างกล้าหาญยิ่งนัก ข้าขอคารวะท่านประมุขพรรค...เหอเป่ย
แต่ดาราเอวียังมีได้เลย เราเลยคิดว่ายังไงก็ต้องมีบ้างถ้าอยากมีจริงๆคงต้องมีซักวัน แต่เป็นเรื่องของอนาคตมากกว่าแค่คิดและสอบถามไว้เพื่อเป็นแนวทาง

ออฟไลน์ NiceMan

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 12:03:37 am »

- เคยคบแบบเป็นแฟน 3-5 คน
- แบบพลาดโดนใช้แรงขืนใจ 1 คน พลาดตอนเมา 1 คน คนละครั้ง หรืออย่าเกิน 10
ประมาณนี้พอสมเหตุสมผลครับ

เราไม่ได้อยากโกหก แต่เพื่อความสบายใจหรือเพื่อให้เขาไม่หนักใจหรือคิดมากไป และประมาณนี้เราก็ไม่ถึงกับไม่สบายใจที่ไม่พูดความจริงทั้งหมด

แต่โดยส่วนตัวจะไม่ถามเรื่องพวกนี้ครับ หมายถึงเรื่องจำนวนด้วย แต่จะพูดในลักษณะให้เขาสบายใจ ไม่ต้องไปกังวลกับเรื่องพวกนี้

คิดว่าคงไม่มีใครถามเรื่องพวกนี้ถามแล้วถามอีก อย่างมากก็ถามหรือพูดคุยแค่ครั้งสองครั้ง (หมายถึงคนที่ปกติทั่่วไปนะครับ ไม่ใช่แนวที่ชอบสวิงหรือที่ชอบเห็นแฟนตัวเองมีอะไรกับคนอื่น ซึ่งถ้าเป็นคนแนวนี้จะชอบถาม ชอบให้เล่า)

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 34

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 12:23:23 pm »

มองในมุมตัวเองก็จะเข้าข้างตัวเองเปล่าๆ
ระหว่างเลือกมาเป็นคู่นอน กับคู่รักมันต่างกันมากนะคะ

เคยส่ำส่อนเสเพลไปเรื่อย ไม่คิดอะไร แต่ถ้าวันนึงเกิดไปเจอคนที่รักมากๆ เข้า
แต่รับกับเรื่องพวกนี้ของเราไม่ได้ก็ต้องทำใจเท่านั้นนะ

นี่ยังไม่รวมถึงหน้าที่การงานต่างๆ ที่ไม่สามารถรับได้อีก เพราะเรื่องคาวโลกีย์ในอดีตจะถูกแฉหรือเปิดโปงเอา
เรื่องตัณหาราคะ ถ้ามีเยอะแล้วมากไป เราก็จะถูกจำกัดเส้นทางชีวิตให้มีตัวเลือกทางเลือกได้น้อยลงก็เท่านั้น
ตราบใดที่มันก็ยังถูกมองว่าเป็นเรื่องที่ไม่ดีอยู่แบบนี้

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ FWB

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 11:45:23 am »

เรื่องพวกนี้ถ้าถามคนที่ชอบเปลี่ยนคู่ไปเรื่อย คำตอบเขาก็จะเข้าข้างตัวเองอยู่แล้วครับ ยึดถืออะไรไม่ได้หรอก

หรือถามคนที่เขาเลือกที่จะมี คำตอบของเขาก็จะคนละขั้วกับคนที่เปลี่ยนคู่ไปเรื่อย

สุดท้ายแล้วคุณต้องคิดถึงอีกฝ่ายว่าตัวเองเหมาะสมกับเขาเปล่า ถ้าอีกฝ่ายเขาคิดว่าเรื่องเซ็กไม่ควรพร่ำเพรื่อ และเห็นว่าการเปลี่ยนคู่นอนไปเรื่อยเป็นเรื่องที่เขาไม่ชอบ ไม่ยอมรับ เขาก็คิดถูกของเขา เราไปว่าเขาไม่ได้ และควรปล่อยเขาไปครับ ประมาณว่าควรปล่อยให้เขาเจอคนที่มีแนวคิดเดียวกันจะดีกว่า

ออฟไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 08:23:34 pm »

ไม่ว่าเราจะผ่านเรื่องเลวร้ายมาแค่นั้น ถ้าเค้ากับเราความคิดตรงกัน ทัศนคติตรงกัน เปิดใจตรงไปตรงมา มีให้ซึ่งกันและกัน มันก็ไปกันได้ครับโดยไม่ต้องคิดอะไรกันกับอดีตที่ผ่านมา

ออฟไลน์ Noob001

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 12:41:18 pm »

รับได้

ถ้าไม่ใช่พวกผ่านมานับไม่ถ้วนแบบ One Night Stand, Friend with Benefit

ออนไลน์ simonsay

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 12:13:02 pm »

แฟนปัจจุบันของผมอายุ 20 ผมเคยถามเรื่องแฟนเก่าทราบว่ามีแฟนมาแล้ว 3 คน ผมเป็นคนที่ 4 ของเธอ
ที่น่าตกใจกว่านั้นคือเธอโดนเปิดซิงตั้งแต่อายุ 15 ไม่ค่อยอยากฟังเหมือนกันแต่มันอยากรู้ไม่รู้ทำไม
เหมือนสองจิตสองใจบางทีรู้แล้วก็มีอารมณ์ดีเหมือนกัน ผมคะยั้นคะยอให้น้องเขาเล่าบ่อยๆนะ ตอนนี้คบกันมาสองปีผมเริ่มปล่อยวางละครับไม่พยายามเอามาคิดมาก เปลี่ยนเป็นพลังเสียวอย่างเดียว แค่ช่วงเวลาหนึ่งของเขาที่ยังไม่เจอกับเราแค่นั้นเอง