โดนรุมคืนก่อนส่งท้ายปี

หัวข้อ: โดนรุมคืนก่อนส่งท้ายปี  (อ่าน 3667 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 44

โดนรุมคืนก่อนส่งท้ายปี
« เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 02:02:03 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องมันมีอยู่ว่าวันที่30ได้รับการติดต่อมา ว่าต้องการหาผู้หญิงมีเซ็กแบบหมู่ ซึ่งเราว่างไม่ได้ไปไหนกับใครเค้าก็เลยสนใจรับงานนี้ โดยจะต้องมีเซ็กกับผู้ชายทั้งหมด5คน ในบ้านของใครคนนึง ไกล้ๆกันก็มีงานจัดส่งท้ายปีด้วย(คือมีนักร้องเล็กๆมาเล่นทุกคืนก่อนถึง31)
พูดคุยกันเสร็จตามข้อตกลง อะไรทำได้หรือไม่ได้ แล้วเริ่มตอนไหนเสร็จตอนไหน พูดคุยตกลงกันเสร็จก็ได้ตกลงว่าเริ่มประมาณ5โมงเย็นแล้วเลิกตอนเช้า เนื่องจากเราขอจะไปขอพักรอไปส่งท้ายปี พอถึง5โมงก็ไปตามที่นัด ก็มีผู้ชาย5คนจริงๆพา
เข้าไปในบ้าน เหมือนจะมีปาร์ตี้เล็กๆมีเบียร์เยอะแยะเลย พวกเค้าก็ชวนนั่งดื่มกินกันไปพอกินไปนิดหน่อยก็เริ่มมึนๆละเริ่มจะโดนล้วงแล้ว มือเริ่มมาเยอะขึ้นผ้าก็ค่อยๆหลุดหายไปทีละชิ้น จนเหลือแต่ชุดชั้นใน ผู้ชายบางคนแข็งโด่กันออกมาแล้ว
โดนทั้งจับจูบจนรู้สึกว่ามีน้ำแฉะมาในกางเกง จนโดนกางขาออกแล้วโดนเอามือมาลูบบริเวณน้องสาวนอกกางเกงใน
น้ำที่แฉะก็ซึมออกมานอกกางเกง ส่งผลให้บางคนมีอารมณ์ขึ้นอีก จากนั้นพวกผู้ชายก็ถอดกางเกงออก แล้วบางคนก็เอามาให้ชัก อีกคนก็ถอดบราเราออกพร้อมกับขยำแล้วดูดมาที่หัวนม อีกคนก็เล่นกับน้องสาวที่แฉะมาก ทั้งเขี่ยด้วยนิ้วแล้วก็ใช้ปากเลีย ทั้ง5คนสลับกันให้ชักแล้วให้อมกันทีละคน จนเราเริ่มทนไม่ไหว เสร็จนำไปก่อน1รอบ เรียกเสียงจากชายเหล่านั้นได้ทีเดียว จนมีคนนึงเอาของเค้ามาเขี่ยๆจนเปียกน้ำเงี่ยนของเรา แล้วจ่อหัวมันเข้ามา เราถ่างขาให้กว้างขึ้นจะได้สอดใส่ง่ายๆ เค้าค่อยๆดันเข้าไปทีละนิด จนมิดลำ ขนาดที่ไม่ใหญ่มากเมื่อเจอกับของเราที่มีเซ็กกับคนแปลกหน้ามาบ่อยครั้งเลยไม่มีอาการเจ็บอะไร จากนั้นก็เริ่มซอยช้าๆ และเร่งจังหวะเร็วขึ้น เค้าซอยท่าเดิมในขณะที่อีก4คนที่เหลือก็เอามาให้ชักและอมสลับกันไปอยู่อย่างนั้น จนคนแรกเริ่มจะทนไม่ไหว ถอดควยออกไปก่อน อีกคนก็มาเสียบต่อแล้วคนที่จะเสร็จก็นั่งพักยังไม่เสร็จ สลับกันไปจนครบ5คนเวลาผ่านไปเกือบชั่วโมงยังไม่มีใครเสร็จเพราะเวลาจะเสร็จก็สลับคนอื่นมาอีก ผิดกับเราที่เสร็จไปหลายครั้งแล้ว แต่ยังไม่เหนื่อยเพราะชินกับการมีเซ็กติดๆกันอยู่แล้ว จากนั้นก็ได้ยินเสียงรถ มีคนมาเพิ่มอีกซึ่งเกินที่ตกลงกันไว้5คน ลองนับดูมาเพิ่มอีก7คนเป็น12 คนที่ติดต่อเห็นเราทำท่าทางก็รู้ความหมาย เค้าเลยไปเอาเงินมาเพิ่มและบอกว่าตกลงนะ เรายังไม่พูดอะไรแต่จำใจยอมไป ถึงจะไม่ยอมก็คงจะยากเพราะมากันขนาดนี้แล้ว เราเคยมีเซ็กเยอะสุด8คนในหนึ่งวัน แต่ยังไม่เคยโดนรุมขนาดนี้ แถมยังบอกว่าจะมีมาอีกนะ เราก็ไม่ตกใจเล็กน้อย ที่ต้องเจอรุมหลายคนขนาดนี้
แต่ในเมื่อได้โอกาสลองแล้วก็ขอเป็นประสบการณ์ครั้งนึงในชีวิต ผู้ชายทั้งหมดก็ค่อยๆมาสลับกันทำแบบเดิม และหลายท่าขึ้น สลับกันไปทีละคนๆ จนมีคนเสร็จคนแรกและเสร็จต่อกันเรื่อยๆ ตามข้อตกลงคือเสร็จตรงไหนก็ได้แต่ห้ามสดและแตกใน
แต่ก็ยังมีคนพยามทำเหมือนแตกในนั่นคือการที่แตกรดน้องสาวแล้วปล่อยน้ำใหลไป มันไม่ค่อยเข้าไปข้างในมากนัก แต่รู้สึกว่าเข้าอยู่เหมือนกัน บางคนก็แตกใส่หน้าและหน้าอกเรียกว่าไปทั่วร่างกายในตอนนี้มีแต่น้ำอสุจิไปทั่ว และที่สำคัญคือการโดนรุมแบบหน้าหลัง มือ2ปาก1อีกด้วย และทำกันหลายคนมาก แต่เท่าที่เห็นคือไม่มีใครแอบถอดถุงแน่ๆ
พอเวลานานเข้าน้ำเราก็เริ่มมีน้อยอาการแสบก็มา ปกติต้องพักบ้างแต่นี่ไม่เลย ผู้ชายก็มาเพิ่มอีกจนรวมหมด24คน คราวนี้คือหมดจริงๆแล้ว ทุกคนได้สอดใส่เรากันจนเสร็จหมดและหลายรอบอีกด้วย ผู้ชายหลังๆเห็นตามตัวมีน้ำเต็มไปหมดแล้วก็เสร็จใส่แก้วแทนที่จะเอามาเสร็จบนตัว แล้วเอามาบอกว่าถ้ากินหมดนี่จะให้เงิน3พัน น้ำหลายคนรวมกันมีกลิ่นคลุ้งไปหมด
แต่โดนเชียร์เยอะๆแถมเมานิดๆก็เลยหยิบแก้วมาถือแล้วดมดู กลิ่นมันแรงมากเสียงเชียร์ก็ดังมากจนต้องกลั้นหายใจแล้วดื่มเข้าไปทีเดียวจนหมดไม่เหลือ จากนั้นก็ยังโดนอีกต่อเนื่อง จนแสบแบบทนไม่ไหวแล้วน้องสาวแดงและบวม จนต้องบอกให้ใครซักคนไปหาเจลหล่อลื่นมาหน่อยไม่ไหวแล้ว ตอนที่โดนประตูหลังใช้แค่โลชั่น ซึ่งเราไม่อยากใช้กับด้านหน้ากลัวมันอันตราย
มีคนออกไปซื้อเจลมาให้ ค่อยยังชั่วขึ้นมาหน่อย แต่ก็ยังเจ็บเล็กน้อยจากการโดนกระแทกแรงๆ โดนไปหลายคนหลายท่า หลายขนาดมากๆ หลังๆคนที่เล็กก็เข้าสบายหน่อยทีเดียวมิดแต่ก็ยังเจ็บเมื่อเจอคนที่ใหญ่จริงๆ คืนนั้นก็โดนสลับไปมายันเช้า จนถึงเวลาที่กำหนด ก็เลิกมีเซ็กกันแล้ว เราก็เลยไปอาบน้ำล้างตัว ที่เลอะไปด้วยน้ำออกจนหมดแล้วใส่ชุดเดิมรับเงินที่เหลือละกลับบ้าน นอนพักทำอะไรไม่ได้ตื่นตอนบ่ายมีอาการเจ็บปวดที่น้องสาวจนต้องกินยาแก้อักเสพ
คืนวันที่31ก็ไปงานแบบอาการเจ็บยังไม่หาย จนเพื่อนแซวทำไรมาเดินขาหุบไม่ลง เรื่องก็มีแค่นี้สำหรับเซ็กหมูู่ครั้งทีเยอะสุดในชีวิต และเซ็กในวันเดียวมากที่สุด ขอบคุณที่เข้ามาอ่าน และก็สวัสดีปีใหม่2018ทุกคนค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -6

Re: โดนรุมคืนก่อนส่งท้ายปี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 08:44:19 pm »

ขอบคุณที่เอามาแชร์ครับ

ส่วนตัว รู้สึกโหด และน่ากลัวมากครับ

สงสัย ดื่มน้ำนั้นเข้าไป หลายๆคนรวมกัน มันไม่อันตรายหรอครับ
แล้วพวกผู้ชายที่จะทำสด นี่ไม่กลัวกันรึไง สงสัยนะครับ

ออฟไลน์ trcaba2003

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 08:46:03 pm »

:)

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 08:50:59 pm »

อ่านเพลิน ขอบคุณครับ  ที่มาแชร์ แต่เยอะเกินไปไม่ระบมแย่หรือครับ ระวังกระเพาะปัสสาวะอักเสบด้วยละครับ  แต่ไม่ดีเลย เล่นพาคนมาเพิ่ม นอกสัญญา เห็นเป็นของเล่นไปได้ ครับ  น่าจะมี ผู้หญิงมาเพิ่มนะครับ คนเดียวแย่เลย

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2018, 11:45:37 pm »

จำนวนคนเยอะเกิ้นนนน น่ากลัวมากกว่าสนุกง่ะ อยู่ ณ จุดนั้น อะไรๆ ก็ยากเกินการควบคุมนะ กะคู่เราแค่คนเดียว ยังระบมแล้วปวดขามาก เจอขนาดนี้คงเดินไม่ได้แน่ๆ แต่เป็นคล้ายๆ เราที่เสร็จได้เยอะๆ โดยไม่รู้สึกเหนื่อยเหมือนกัน

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 07:49:07 am »

ขอบคุณที่เอามาแชร์ครับ

ส่วนตัว รู้สึกโหด และน่ากลัวมากครับ

สงสัย ดื่มน้ำนั้นเข้าไป หลายๆคนรวมกัน มันไม่อันตรายหรอครับ
แล้วพวกผู้ชายที่จะทำสด นี่ไม่กลัวกันรึไง สงสัยนะครับ
น้ำจริงๆแล้วอันตรายค่ะ แต่น้อยกว่าทางปกติ  ไม่สดค่ะ  แต่เท่าที่เห็นคือไม่มีใครแอบถอดถุงแน่ๆ มีบอกไว้

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 07:52:40 am »

อ่านเพลิน ขอบคุณครับ  ที่มาแชร์ แต่เยอะเกินไปไม่ระบมแย่หรือครับ ระวังกระเพาะปัสสาวะอักเสบด้วยละครับ  แต่ไม่ดีเลย เล่นพาคนมาเพิ่ม นอกสัญญา เห็นเป็นของเล่นไปได้ ครับ  น่าจะมี ผู้หญิงมาเพิ่มนะครับ คนเดียวแย่เลย
ระบมเหมือนกันค่ะยังไม่หายดีเลยหลายคนแล้วหนักๆ  เกินที่ตกลงไว้เยอะค่ะแต่ได้เพิ่มคิดว่าไม่ยอมก็คงยากในตอนนั้นเราคนเดียวด้วย ผู้หญิงน่าจะเยอะกว่านี้จริงๆค่ะคนเดียวไม่ได้พัก

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 07:53:57 am »

จำนวนคนเยอะเกิ้นนนน น่ากลัวมากกว่าสนุกง่ะ อยู่ ณ จุดนั้น อะไรๆ ก็ยากเกินการควบคุมนะ กะคู่เราแค่คนเดียว ยังระบมแล้วปวดขามาก เจอขนาดนี้คงเดินไม่ได้แน่ๆ แต่เป็นคล้ายๆ เราที่เสร็จได้เยอะๆ โดยไม่รู้สึกเหนื่อยเหมือนกัน
ปวดสุดๆค่ะ แต่อยู่ตรงนั้นถึงไม่ยอมก็คงจะยากสู้ยอมไปดีกว่า
เสร็จได้หลายรอบติดๆเลยค่ะ แล้วชอบด้วย

ออฟไลน์ Demon Angel

• พลังน้ำใจ: 34

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 11:38:31 am »

เอาตรงๆ ไม่ชอบฟีลที่เหมือนถูกทำเป็นที่ระบายความใคร่ขนาดนั้นอ่ะ แล้วคนจ้างก็ผิดข้อตกลงมากเกิน ไม่ไหวจริงๆ คิดได้ไง เอาผู้ชายเกิน 10 มารุมผู้หญิงคนเดียว ต่อให้สมยอมก็เถอะ

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -6

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 11:41:05 am »

สงสัยๆ กลับกันจะมีไหมครับ จ้างผู้ชายมาคนเดียว แล้วผู้หญิง 7 คนรุม

ออนไลน์ Sommie

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 01:09:00 am »

แค่คิดก้เจ็บแล้วอ่ะ. ยังไงก้หายไวๆน่ะ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 06:54:04 am »

สงสัยๆ กลับกันจะมีไหมครับ จ้างผู้ชายมาคนเดียว แล้วผู้หญิง 7 คนรุม
มี แต่ว่า7คนจะไหวหรอค่ะ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 06:54:45 am »

แค่คิดก้เจ็บแล้วอ่ะ. ยังไงก้หายไวๆน่ะ
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:29:44 am »

รู้สึกน่ากลัวแต่ว่าคิดอีกมุมน่าจะระทึกน่าดู ยังไงหายไวไวนะครับ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 12:22:26 pm »

รู้สึกน่ากลัวแต่ว่าคิดอีกมุมน่าจะระทึกน่าดู ยังไงหายไวไวนะครับ
ขอบคุณจ้า ดีที่ตัวเองเสร็จได้เรื่อยๆไม่เหนื่อย แต่น้ำอาจจะมีหมดบ้าง