มีอารมณ์กับชายแก่

หัวข้อ: มีอารมณ์กับชายแก่  (อ่าน 1346 ครั้ง)

ออฟไลน์ puybigass69

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

มีอารมณ์กับชายแก่
« เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 10:59:45 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ อยากจะถามสมาชิกทุกท่านนะคะ ว่าเราผิดปกติมั๊ย ชื่อปุ๋ยนะคะ อายุ 27 ตอนนี้มีครอบครัวแล้ว แฟนอายุ 35 เรื่องบนเตียงมีsexกันปกติค่ะ แต่ปุ๋ยเป็นคนค่อนข้างsexจัดค่ะ มีอารมณ์ง่ายมากๆ เดี๋ยวนี้ชอบช่วยตัวเองบ่อยมาก แล้วชอบจินตนาการถึงผู้ชายที่สูงอายุแบบคนแก่ลามก เฒ่าหัวงู อายุห้าสิบหกสิบขึ้นไป ทั้งคนที่รู้จักกันและคนแปลกหน้าค่ะ เวลาช่วยตัวเองจะเสียวมากๆค่ะช่วยตัวเองจนเสร็จทุกครั้งค่ะและมีความสุขมากๆ คิดแต่เรื่องที่มันลามกหยาบๆเหมือนคนเก็บกดค่ะ เวลาปุ๋ยไปทำงานหรือไปที่ไหนก็แล้วแต่ ก็มักจะเจอกับผู้ชายที่สูงอายุประเภทเฒ่าหัวงู มองแบบหื่นๆตลอดไม่รู้เพราะอะไรค่ะ บางทีรู้จักกันก็จะมาพูดคุยหยอกล้อ แต่สายตานี่หื่นเหลือเกินค่ะ ด้วยรูปร่างปุ๋ยเป็นคนอวบ จุดเด่นก็หน้าอกกับสะโพกแหล่ะค่ะ เพราะมันใหญ่ โดนเฉพาะบั้นท้ายค่อนข้างกลมใหญ่ผายมาก ปุ๋ยสังเกตว่าโดนมองตลอด แต่กับหนุ่มๆนี่เค้าไม่ค่อยสนนะคะสังเกตได้ จะมีแต่คนแก่มองตลอด มองไม่พอแซวด้วย เช่นเวลาปุ๋ยไปวิ่งออกกำลังกายที่สนามกีฬา พวกคุณลุงคุณน้านี่นั่งจับกลุ่มมองเลยค่ะ เวลาวิ่งผ่านนี่ มีแบบแซวด้วย ทั้งตั้งใจให้ได้ยิน ทั้งคุยขำขันกันสนุกไปเลย เช่น แม่พันธุ์ชั้นดีมาแล้ว น้องตูดกาละมัง บั้นท้ายดินระเบิด อะไรแบบนี้ ปุ๋ยทั้งเขินทั้งตลกค่ะ บอกไม่ถูกค่ะ ยิ่งกว่าหนุ่มๆอีกค่ะ ส่วนตัวปุ๋ยมันมีอารมณ์แปลกๆค่ะ ปุ๋ยความรู้สึกไวด้วย แต่จะไม่แสดงออกให้คนอื่นรู้ค่ะ ไปไหนมาไหนก็แต่งตัวรัดกุมไม่ค่อยโป๊ แต่เดี๋ยวนี้พวกชั้นในเริ่มซื้อแบบsexyมาใส่บ้าง เช่นพวกจีสตริง ใส่ไว้ดูเองกับให้สามีดูค่ะอิอิ ไม่เคยคิดว่าจะไปมีอะไรกับคนที่ไม่ใช่สามีตัวเอง แค่ช่วยตัวเองจนเริ่มเสพติดแล้ว เวลาโดนมองโดนแซวนี่ พอกลับมาถึงบ้านต้องช่วยตัวเองทุกทีค่ะ แพ้คนแก่ค่ะยิ่งสายตาหื่นๆนี่ เราคิดไปแต่เรื่องเสียวๆ ตอนนี้ทำบ่อยมากค่ะ เมื่อก่อนไม่เคยเป็นแบบนี้เลยค่ะ แปลกมากค่ะ มันมีอารมณ์เองค่ะ ทั้งๆที่เราไม่เคยคิดอะไรกับคนแก่ๆลุงๆน้าๆพวกนี้เลยนะคะ แต่เวลาโดนมองด้วยสายตาลามกหรือคุยทะลึ่งๆ ใจมันเตลิดไปเองค่ะ สมาชิกสาวๆที่มีประสบการณ์แบบปุ๋ยหรือคุณผู้ชายพอจะมีคำตอบมั๊ยคะ ขอคำปรึกษาด้วยนะคะควรทำยังไงดี ปุ๋ยลงรูปไว้นะคะ ไม่ได้จะโชว์ของนะคะ แต่ให้ดูว่าอวบจริงๆ สมาชิกคอมเม้นได้นะคะ อันนี้ถ่ายในห้องนอน แบบชั้นใน sexy เอาไว้ดูเอง ปกติแต่งตัวไม่โป๊ค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ
52EA35EF-07A2-49D8-9D7F-820D70B22753.jpeg (53.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: มีอารมณ์กับชายแก่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 07:59:53 pm »

รูปไม่ขึ้นครับ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:39:32 am »

ที่อ่านมาก็ไม่ผิดปกติหรอกครับ คงเป็นเพราะเราคิดไปเองทุกคนก็เป็นครับ

ออฟไลน์ artit1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2018, 06:24:10 pm »

ผมอายุ 50 อัพแล้ว เห็นบทความนี้ทำให้รู้สึกดีขึ้นมาอีกนิดนึงทั้งที่ไม่เคยมีใครสนใจคนแก่เลย  50 แล้ว หรือมีก็น้อย  คิดว่าทำอะไรไม่ได้เหรอ ทั้งๆ ที่ยังอยากมีเพื่อนอยู่...เหมือนกันนะขอบคุณครับที่ทำให้ยังมีความหวัง 555